OEM 15.0 "Màn hình TFT công nghiệp 1024x768 XGA G150XG01 V3 AUO
Tên thương hiệu: AUO
Số mô hình: G150XG01 V3
MOQ: 1
Điều khoản thanh toán: L/C,D/A,D/P,T/T,Western Union
Thông tin chi tiết
Nguồn gốc:
Trung Quốc
Kiểu:
màn hình LCD
Kích thước hiển thị:
15,0"
Loại nhà cung cấp:
Thương hiệu gốc
loại bảng điều khiển:
a-Si TFT-LCD, LCM
Định dạng pixel:
Hình chữ nhật RGBW
Bề mặt:
Chống lóa, Lớp phủ cứng (3H)
Tỷ lệ tương phản:
700:1 (Loại.) (TM)
Chế độ hiển thị:
TN, thường trắng, truyền qua
Thời gian đáp ứng:
5.7/2.3 (Loại) ((Tr/Td)
Loại đèn:
WLED, 50K giờ, Với trình điều khiển LED
Màn hình cảm ứng:
không có
Giao diện tín hiệu:
LVDS (1 ch, 6/8-bit), 20 chân Đầu nối
Màu sắc hiển thị:
262K/16,2M 60% NTSC
Làm nổi bật:
15.0" màn hình TFT công nghiệp
G150XG01 Màn hình TFT công nghiệp
G150XG01 V3
Mô tả sản phẩm
G150XG01 V3 AUO 15.0 " 1024 * 768 XGA nhiệt độ rộng TFT-LCD LCM
G150XG01 V3 là một mô-đun hiển thị TFT-LCD chéo 15,0 inch từ AUO, được thiết kế cho hiệu suất đáng tin cậy trong phạm vi nhiệt độ rộng.Loại bảng điều khiển công nghiệp này cung cấp độ phân giải XGA sắc nét với tầm nhìn tuyệt vời trong môi trường đòi hỏi.
Các đặc điểm chính
  • Hoạt động nhiệt độ rộng: -30 °C đến 85 °C
  • Độ sáng cao: 400 cd / m2 điển hình cho tầm nhìn rõ ràng
  • Độ phân giải XGA: 1024 * 768 pixel ở 85 PPI
  • Định dạng Pixel RGBW: Hiệu suất màu sắc nâng cao
  • Bề mặt chống chói: lớp phủ cứng (3H) cho độ bền
  • Tuổi thọ dài: Đèn nền WLED với tuổi thọ điển hình 50.000 giờ
  • Giao diện LVDS: 1 kênh, tương thích 6/8 bit
Thông số kỹ thuật
Thương hiệu AUO Mô hình P/N G150XG01 V3
Kích thước đường chéo 15.0" Loại bảng a-Si TFT-LCD, LCM
Nghị quyết 1024*768, XGA, 85 PPI Định dạng pixel RGBW hình chữ nhật
Khu vực hoạt động 304.128*228.096 mm Mở Bezel 310.18*234.40 mm
Kích thước phác thảo 326.5*253.5*13.1 mm Bề mặt Lớp phủ chống chói, Lớp phủ cứng (3H)
Độ sáng 400 cd/m2 (Typ.) Tỷ lệ tương phản 7001 (Typ.)
góc nhìn 80/80/60/80 (Typ.) Chế độ hiển thị TN, thường màu trắng, truyền
Nhìn tốt nhất 6 giờ. Thời gian phản ứng 5.7/12.3 ms (Typ.)
Hiển thị màu sắc 262K/16.2M, 60% NTSC Loại đèn WLED, 50K giờ, với LED Driver
Tần số 60Hz Màn hình chạm Không có
Trọng lượng bảng 1.00 kg (tối đa) Điện áp đầu vào 3.3V (Typ.)
Ứng dụng
Tại sao chọn màn hình Wan
Xếp hạng & Đánh giá
Đánh giá chung
5.0
Dựa trên 50 đánh giá về nhà cung cấp này
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạng
5 sao
100%
4 sao
0%
3 sao
0%
2 sao
0%
1 sao
0%