OEM 15.0" อุตสาหกรรม TFT Display 1024x768 XGA G150XG01 V3 AUO
ชื่อแบรนด์: AUO
หมายเลขรุ่น: G150XG01 V3
ขั้นต่ำ: 1
เงื่อนไขการชำระเงิน: L/C, D/A, D/P, T/T ตะวันตกสหภาพ
ข้อมูลรายละเอียด
สถานที่กำเนิด:
จีน
พิมพ์:
ทีเอฟที
ขนาดจอแสดงผล:
15.0"
ประเภทซัพพลายเออร์:
แบรนด์เดิม
ประเภทแผง:
a-Si TFT-LCD, LCM
รูปแบบพิกเซล:
RGBW สี่เหลี่ยมผืนผ้า
พื้นผิว:
ป้องกันแสงสะท้อน, เคลือบแข็ง (3H)
อัตราส่วนความคมชัด:
700:1 (ประเภท) (TM)
โหมดการแสดงผล:
TN, ปกติเป็นสีขาว, ตัวส่ง
เวลาตอบสนอง:
5.7/2.3 (ประเภท)(Tr/Td)
ประเภทหลอดไฟ:
WLED , 50,000 ชั่วโมง พร้อมไดรเวอร์ LED
หน้าจอสัมผัส:
ปราศจาก
อินเทอร์เฟซสัญญาณ:
LVDS (1 ch, 6/8-bit), ขั้วต่อ 20 พิน
สีที่แสดง:
262K/16.2M 60% NTSC
เน้น:
15.0" โดกจอ TFT อุตสาหกรรม
G150XG01 จอ TFT อุตสาหกรรม
G150XG01 V3
คำอธิบายผลิตภัณฑ์
G150XG01 V3 AUO 15.0" 1024*768 XGA อุณหภูมิขนาดใหญ่ TFT-LCD LCM
ลักษณะสําคัญ
  • การทํางานในอุณหภูมิที่กว้าง: -30 °C ถึง 85 °C
  • ความสว่างสูง: 400 cd/m2 เป็นปกติสําหรับการมองเห็นชัดเจน
  • ความละเอียด XGA: 1024 * 768 พิกเซลที่ 85 PPI
  • อายุการใช้งานยาว: แบคไลท์ WLED มีอายุการใช้งานประมาณ 50,000 ชั่วโมง
  • อินเตอร์เฟส LVDS: 1 ช่อง, รองรับ 6/8 บิต
รายละเอียดเทคนิค
ยี่ห้อ AUO รูปแบบ P/N G150XG01 V3
ขนาดทางด้านขั้ว 15.0" ประเภทแผ่น a-Si TFT-LCD, LCM
การแก้ไข 1024*768, XGA, 85 PPI รูปแบบพิกเซล RGBW สี่เหลี่ยม
พื้นที่ทํางาน 304.128*228.096 มิลลิเมตร การเปิดเบเซล 310.18*234.40 มิลลิเมตร
ขนาดรูปแบบ 326.5*253.5*13.1 มิลลิเมตร พื้นที่ แอนติแกเลอร์, การเคลือบแข็ง (3H)
ความสว่าง 400 cd/m2 (ประเภท) อัตราความแตกต่าง 7001 (แบบ)
มุมมอง 80/80/60/80 (ประเภท) โหมดการแสดง TN ปกติเป็นสีขาว โอนผ่าน
มุมมองที่ดีที่สุด เวลา 6 โมง เวลาตอบสนอง 5.7/12.3 ms (ประเภท)
แสดงสี 262K/16.2M, 60% NTSC ประเภทหลอด WLED 50K ชั่วโมง พร้อม LED Driver
ความถี่ 60Hz หน้าจอสัมผัส โดยไม่มี
น้ําหนักของแผ่น 1.00 กิโลกรัม (สูงสุด) ความดันทางเข้า 3.3V (ประเภท)
อินเตอร์เฟซสัญญาณ LVDS (1 ch, 6/8-bit), 20 pin เครื่องเชื่อม สิ่งแวดล้อม อุณหภูมิการทํางาน: -30 ~ 85 °C อุณหภูมิการเก็บ: -30 ~ 85 °C
การใช้งาน
ทําไมต้องเลือก Wan Display
เรตติ้งและรีวิว
คะแนนโดยรวม
5.0
จาก 50 รีวิวสำหรับผู้ขายรายนี้
รูปฉบับการจัดอันดับ
ต่อไปนี้คือการกระจายการจัดอันดับทั้งหมด
5 ดาว
100%
4 ดาว
0%
3 ดาว
0%
2 ดาว
0%
1 ดาว
0%