Màn hình TFT Công nghiệp Tianma TM101DDHG06-71 WSVGA Module IOT Giao diện TTL
Tên thương hiệu: Tianma
Số mô hình: TM101DDHG06-71
MOQ: 1
Điều khoản thanh toán: L/C,D/A,D/P,T/T,Western Union
Thông tin chi tiết
Nguồn gốc:
Quảng Đông, Trung Quốc
loại bảng điều khiển:
a-Si TFT-LCD, LCM
Kích thước hiển thị:
10,1 inch
Loại hiển thị:
TN, thường trắng, truyền qua
Nghị quyết:
1024(RGB)x600, WSVGA 117PPI, 1024(RGB)x600, WSVGA 117PPI
Phác thảo Dim.:
235(H)x143(V) x5.5(D)mm
Loại nhà cung cấp:
Thương hiệu gốc
Xem hướng:
80/80/75/80 (Loại.)(CR ≥10)
Độ sáng:
350 nit, 350 cd/m2 (Loại.)
Tỷ lệ tương phản:
500:1 (Loại.) (TM)
Độ sâu màu:
262K/16.7M 47% NTSC
Đèn nền:
WLED [3S8P] , 30K giờ , Trình điều khiển W/O
Loại tín hiệu:
TTL (1 ch, 6/8-bit), FPC 50 chân
Môi trường:
Operating Temperature: -20 ~ 70 °C ; Nhiệt độ hoạt động: -20 ~ 70 °C; Storage Tempe
Bảo hành:
12 tháng
chi tiết đóng gói:
32 cái/hộp
Làm nổi bật:
Màn hình TFT Công nghiệp WSVGA
Màn hình TFT Công nghiệp IOT
Màn hình LCD TFT Tianma
Mô tả sản phẩm
Mô-đun màn hình công nghiệp Tianma TM101DDHG06-71 10.1"
Mô-đun màn hình TFT-LCD hiệu suất cao 10.1 inch với độ phân giải WSVGA 1024×600 và giao diện TTL, được thiết kế cho các ứng dụng IoT công nghiệp yêu cầu hiệu suất hình ảnh đáng tin cậy trong môi trường khắc nghiệt.
Sản xuất hàng loạt cho mẫu này bắt đầu vào Q3, 2021.
Các tính năng chính
  • Độ phân giải WSVGA 1024×600 với 117 PPI cho hình ảnh rõ nét, chi tiết
  • Độ sáng 350 cd/m² phù hợp với môi trường công nghiệp
  • Công nghệ TN với góc nhìn 80/80/75/80 cho độ rõ nét từ nhiều góc độ
  • Giao diện TTL với đầu nối FPC 50 chân để truyền dữ liệu đáng tin cậy
  • Tỷ lệ tương phản 500:1 cho chất lượng hình ảnh vượt trội
  • Đèn nền WLED với tuổi thọ 30.000 giờ
  • Hỗ trợ màu 262K/16.7M với gam màu 47% NTSC
  • Lớp phủ chống chói, cứng (3H) trên bề mặt
Thông số kỹ thuật
Thương hiệu Tianma
Mã sản phẩm TM101DDHG06-71
Kích thước đường chéo 10.1"
Loại bảng điều khiển a-Si TFT-LCD, LCM
Độ phân giải 1024(RGB)×600, WSVGA 117PPI
Khu vực hoạt động 222.72(R)×125.28(C) mm
Kích thước tổng thể 235(R)×143(C)×5.5(D) mm
Độ sáng 350 cd/m² (Điển hình)
Tỷ lệ tương phản 500:1 (Điển hình)
Góc nhìn 80/80/75/80 (Điển hình, CR≥10)
Thời gian phản hồi 16ms (Điển hình, Tr+Td)
Độ sâu màu 262K/16.7M, 47% NTSC
Đèn nền 3S8P WLED, 30K giờ, Không có trình điều khiển
Khối lượng 272g (Điển hình)
Màn hình cảm ứng Không có
Tần số quét 60Hz
Nguồn điện áp 3.3V (Điển hình)
Loại tín hiệu TTL (1 kênh, 6/8-bit), FPC 50 chân
Nhiệt độ hoạt động -20°C đến 70°C
Nhiệt độ lưu trữ -30°C đến 80°C
Ứng dụng
  • Thiết bị và máy móc công nghiệp
  • Hệ thống giám sát và điều khiển công nghiệp
  • Thiết bị y tế chăm sóc sức khỏe
  • Hệ thống IoT và nhúng
Tùy chọn tùy chỉnh
Về Wan Display
Xếp hạng & Đánh giá
Đánh giá chung
5.0
Dựa trên 50 đánh giá về nhà cung cấp này
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạng
5 sao
100%
4 sao
0%
3 sao
0%
2 sao
0%
1 sao
0%