Tianma TM101DDHG06-71 WSVGA Industrial TFT Display Panel โมดูล IOT พร้อมอินเตอร์เฟซ TTL
ชื่อแบรนด์: Tianma
หมายเลขรุ่น: TM101DDHG06-71
ขั้นต่ำ: 1
เงื่อนไขการชำระเงิน: L/C, D/A, D/P, T/T ตะวันตกสหภาพ
ข้อมูลรายละเอียด
สถานที่กำเนิด:
กวางตุ้ง, จีน
ประเภทแผง:
a-Si TFT-LCD, LCM
ขนาดจอแสดงผล:
10.1 นิ้ว
ประเภทการแสดงผล:
TN, ปกติเป็นสีขาว, ตัวส่ง
ปณิธาน:
1024(RGB)x600, WSVGA 117PPI, 1024(RGB)x600, WSVGA 117PPI
โครงร่างสลัว:
235(ส)x143(วี) x5.5(ล) มม
ประเภทซัพพลายเออร์:
แบรนด์เดิม
ดูทิศทาง:
80/80/75/80 (ประเภท)(CR≥10)
ความสว่าง:
350 nits, 350 cd/m² (ประเภท)
อัตราส่วนความคมชัด:
500:1 (ประเภท) (TM)
ความลึกของสี:
262K/16.7M 47% NTSC
แสงไฟ:
WLED [3S8P] , 30,000 ชั่วโมง โดยไม่มีไดรเวอร์
ประเภทสัญญาณ:
TTL (1 ch, 6/8-บิต), 50 พิน FPC
สิ่งแวดล้อม:
Operating Temperature: -20 ~ 70 °C ; อุณหภูมิในการทำงาน: -20 ~ 70 °C ; Storage Temp
การรับประกัน:
12 เดือน
รายละเอียดการบรรจุ:
32ชิ้น/กล่อง
เน้น:
หน้าจอ TFT อุตสาหกรรม WSVGA
IOT อุตสาหกรรม TFT Display
แผ่นจอ LCD Tianma tft
คำอธิบายผลิตภัณฑ์
Tianma TM101DDHG06-71 10.1" โมดูลจออุตสาหกรรม
การผลิตตัวรุ่นนี้จะเริ่มในไตรมาสที่ 3 ของปี 2021
ลักษณะสําคัญ
  • ความละเอียด 1024 × 600 WSVGA กับ 117 PPI สําหรับภาพที่ชัดเจนและละเอียด
  • ความสว่าง 350 cd/m2 เหมาะสําหรับสภาพแวดล้อมอุตสาหกรรม
  • เทคโนโลยี TN ด้วยมุมมอง 80/80/75/80 เพื่อความชัดเจนจากหลายมุมมอง
  • อินเตอร์เฟซ TTL กับเครื่องเชื่อม FPC 50 ปิน เพื่อการส่งข้อมูลที่น่าเชื่อถือ
  • 500:1 สัดส่วนความแตกต่างสําหรับคุณภาพภาพภาพที่ดีกว่า
  • WLED แบคไลท์ที่มีอายุการใช้งาน 30,000 ชั่วโมง
  • การสนับสนุนสี 262K/16.7M กับสี NTSC 47%
  • การบําบัดพื้นผิว anti-glare, hard coating (3H)
รายละเอียดเทคนิค
ยี่ห้อ เทียนมา
รูปแบบ P/N TM101DDHG06-71
ขนาดทางด้านขั้ว 10.1"
ประเภทแผ่น a-Si TFT-LCD, LCM
การแก้ไข 1024 ((RGB) × 600, WSVGA 117PPI
พื้นที่ทํางาน 222.72 ((W) × 125.28 ((H) มิลลิเมตร
ขนาดลักษณะ 235 ((W) × 143 ((H) × 5.5 ((D) มม.
ความสว่าง 350 cd/m2 (ปกติ)
เวลาตอบสนอง 16ms (ทั่วไป, Tr+Td)
ไฟหลัง 3S8P WLED, 30K ชั่วโมง, โดยไม่มีคนขับ
มัสซ่า 272 กรัม (ทั่วไป)
หน้าจอสัมผัส โดยไม่มี
อัตราการปรับปรุง 60Hz
พลังงานไฟฟ้า 3.3V (ปกติ)
ประเภทสัญญาณ TTL (1 ch, 6/8-bit), 50 pin FPC
อุณหภูมิการทํางาน -20°C ถึง 70°C
อุณหภูมิในการเก็บ -30 °C ถึง 80 °C
การใช้งาน
  • อุปกรณ์และเครื่องจักรอุตสาหกรรม
  • ระบบติดตามและควบคุมอุตสาหกรรม
  • อุปกรณ์การแพทย์
  • อินเตอร์เน็ตของสิ่งของและระบบจํากัด
ตัวเลือกการปรับแต่ง
เกี่ยวกับ Wan Display
เรตติ้งและรีวิว
คะแนนโดยรวม
5.0
จาก 50 รีวิวสำหรับผู้ขายรายนี้
รูปฉบับการจัดอันดับ
ต่อไปนี้คือการกระจายการจัดอันดับทั้งหมด
5 ดาว
100%
4 ดาว
0%
3 ดาว
0%
2 ดาว
0%
1 ดาว
0%