Mô-đun LCD TFT công nghiệp Sharp 15,6 inch 1920x1080 LQ156M3LW01
Tên thương hiệu: Sharp
Số mô hình: LQ156M3LW01
MOQ: 1
Thông tin chi tiết
Nguồn gốc:
Trung Quốc
Kiểu:
a-Si TFT-LCD, LCM
Kích thước hiển thị:
15,6 inch
Nghị quyết:
1920 (RGB) × 1080, FHD 141ppi
Loại nhà cung cấp:
Thương hiệu gốc
Định dạng pixel:
Sọc dọc RGB
Bề mặt:
Antiglare, lớp phủ cứng
Độ sáng:
400 cd/m2 (Loại.)
Tỷ lệ tương phản:
1000 : 1 (Loại.) (TM)
Thời gian đáp ứng:
25 (Loại)(Tr+Td) mili giây
Loại đèn:
9S6P WLED, 50K giờ, Có trình điều khiển LED
Điện áp đầu vào:
5.0V (Loại.)
Giao diện tín hiệu:
LVDS (2 ch, 8-bit), 30 chân Đầu nối
chi tiết đóng gói:
Hộp
Làm nổi bật:
Màn hình TFT công nghiệp phủ cứng
Màn hình TFT công nghiệp 141PPI
LQ156M3LW01
Mô tả sản phẩm
Sharp 15.6 Inch LQ156M3LW01 1920x1080 FHD TFT-LCD Display Module
Mô-đun hiển thị LCD TFT cấp công nghiệp 15,6 "
Mô-đun màn hình LCD TFT hiệu suất cao 15,6 inch có độ phân giải Full HD 1920x1080 và giao diện LVDS, được thiết kế đặc biệt cho các ứng dụng thiết bị công nghiệp.
Các đặc điểm chính
Thiết kế định hướng ngang cho các ứng dụng công nghiệp
Độ phân giải cao 1920x1080 FHD với 141 PPI cho chất lượng hình ảnh sắc nét
góc nhìn rộng 170 độ với tầm nhìn rõ ràng từ các góc cực
Giao diện LVDS (2 ch, 8-bit) với đầu nối 30 pin
16.7 triệu màu với 98% dải màu sRGB
1500Tỷ lệ tương phản:1 cho độ rõ hơn của hình ảnh
Thông số kỹ thuật sản phẩm
Thông số kỹ thuật Chi tiết
Thương hiệu Nhọn
Mô hình P/N LQ156M3LW01
Kích thước đường chéo 15.6"
Loại bảng a-Si TFT-LCD, LCM
Nghị quyết 1920 ((RGB) * 1080, FHD 141PPI
Định dạng pixel Dải dọc RGB
Khu vực hoạt động 344.16 ((W) * 193.59 ((H) mm
Tỷ lệ tương phản 15001 (Typ.)
Kích thước phác thảo 363.8 ((W) * 215.9 ((H) * 11.3 ((D) mm
Thời gian phản ứng 35ms (Typ.) ((Tr+Td)
Độ sáng 400 cd/m2 (Typ.)
Đèn hậu WLED, 70K giờ, với LED Driver
góc nhìn 85/85/85/85 (loại) ((CR≥10)
Chế độ hoạt động ASV, thường là màu đen, truyền
Độ sâu màu sắc 16.7M 98% sRGB
Loại tín hiệu LVDS (2 ch, 8-bit) 30 pin Connector
Trọng lượng 120g (thông thường)
Cung cấp điện áp 5.0V (Typ.)
Tỷ lệ làm mới 60Hz
Nhiệt độ hoạt động -20°C đến 75°C
Nhiệt độ lưu trữ -20°C đến 80°C
Ứng dụng & Tùy chỉnh
Về công ty chúng tôi
Xếp hạng & Đánh giá
Đánh giá chung
5.0
Dựa trên 50 đánh giá về nhà cung cấp này
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạng
5 sao
100%
4 sao
0%
3 sao
0%
2 sao
0%
1 sao
0%