LQ156M3LW01 Sharp 15.6 นิ้ว 1920x1080 โมดูล LCD TFT อุตสาหกรรม
ชื่อแบรนด์: Sharp
หมายเลขรุ่น: LQ156M3LW01
ขั้นต่ำ: 1
ข้อมูลรายละเอียด
สถานที่กำเนิด:
จีน
พิมพ์:
a-Si TFT-LCD, LCM
ขนาดจอแสดงผล:
15.6 นิ้ว
ปณิธาน:
1920 (RGB) × 1080, FHD 141ppi
ประเภทซัพพลายเออร์:
แบรนด์เดิม
รูปแบบพิกเซล:
แถบแนวตั้ง RGB
พื้นผิว:
ป้องกันแสงสะท้อน, เคลือบแข็ง
ความสว่าง:
400 ซีดี/ตรม. (ประเภท)
อัตราส่วนความคมชัด:
1000 : 1 (แบบ) (TM)
เวลาตอบสนอง:
25 (ประเภท)(Tr+Td) มิลลิวินาที
ประเภทหลอดไฟ:
9S6P WLED , 50,000 ชั่วโมง พร้อมไดร์เวอร์ LED
แรงดันไฟฟ้าขาเข้า:
5.0V (ประเภท)
อินเทอร์เฟซสัญญาณ:
LVDS (2 ch, 8 บิต), ขั้วต่อ 30 พิน
รายละเอียดการบรรจุ:
กล่อง
เน้น:
เครื่องแสดงภาพ TFT อุตสาหกรรมเคลือบแข็ง
141PPI เครื่องแสดงภาพ TFT อุตสาหกรรม
LQ156M3LW01
คำอธิบายผลิตภัณฑ์
Sharp 15.6 นิ้ว LQ156M3LW01 1920x1080 FHD TFT-LCD ช่องแสดงภาพ
โมดูลจอ LCD TFT ระดับอุตสาหกรรม 15.6 "
ลักษณะสําคัญ
การออกแบบแนวขวางสําหรับการใช้งานอุตสาหกรรม
ความละเอียดสูง 1920x1080 FHD กับ 141 PPI สําหรับคุณภาพภาพภาพที่คมชัด
มุมมองกว้าง 170 องศา มีการมองเห็นชัดเจนจากมุมสุด
16.7 ล้านสีที่มี 98% สี sRGB
1500:1 อัตราความแตกต่างสําหรับความชัดเจนภาพที่ดีกว่า
รายละเอียดสินค้า
รายละเอียด รายละเอียด
ยี่ห้อ หนา
รูปแบบ P/N LQ156M3LW01
ขนาดทางด้านขั้ว 15.6"
ประเภทแผ่น a-Si TFT-LCD, LCM
รูปแบบพิกเซล สายตั้ง RGB
พื้นที่ทํางาน 344.16 ((W) * 193.59 ((H) มม
อัตราความแตกต่าง 15001 (แบบ)
ขนาดรูปแบบ 363.8 ((W) * 215.9 ((H) * 11.3 ((D) มม
เวลาตอบสนอง 35ms (ประเภท) ((Tr+Td)
ความสว่าง 400 cd/m2 (ประเภท)
ไฟหลัง WLED, 70K ชั่วโมง, พร้อม LED Driver
รูปแบบการทํางาน ASV ปกติเป็นสีดํา ส่งสัญญาณ
ความลึกของสี 16.7M 98% sRGB
ประเภทสัญญาณ LVDS (2 ch, 8-bit) 30 พิน
น้ําหนัก 120 กรัม (ประเภท)
พลังงานไฟฟ้า 5.0V (ประเภท)
อัตราการปรับปรุง 60Hz
อุณหภูมิการทํางาน -20°C ถึง 75°C
อุณหภูมิในการเก็บ -20°C ถึง 80°C
การใช้งานและการปรับแต่ง
เกี่ยวกับบริษัทของเรา
เรตติ้งและรีวิว
คะแนนโดยรวม
5.0
จาก 50 รีวิวสำหรับผู้ขายรายนี้
รูปฉบับการจัดอันดับ
ต่อไปนี้คือการกระจายการจัดอันดับทั้งหมด
5 ดาว
100%
4 ดาว
0%
3 ดาว
0%
2 ดาว
0%
1 ดาว
0%