Mô-đun hiển thị TFT-LCD LCM MVA AUO G101EVN01.3 10.1 inch 1280*800 WXGA 60Hz LVDS 40 chân cho thiết bị công nghiệp
Tên thương hiệu: AUO
Thông tin chi tiết
Nguồn gốc:
Trung Quốc
Kiểu:
màn hình LCD
Kích thước hiển thị:
10,1"
Loại nhà cung cấp:
Thương hiệu gốc
loại bảng điều khiển:
a-Si TFT-LCD, LCM
Định dạng pixel:
Sọc dọc RGB
Sự đối đãi:
Lớp phủ cứng, Độ phản xạ 1,5% (Loại.)
Tỷ lệ tương phản:
1300 : 1 (Loại.) (TM)
Phản ứng:
25 (Loại)(Tr+Td) mili giây
Chế độ làm việc:
MVA, thường có màu đen, truyền qua
Đèn nền:
WLED, 50K giờ, Với trình điều khiển LED
Màn hình cảm ứng:
không có
Cung cấp điện áp:
3,3V (Loại.)
Loại tín hiệu:
LVDS (1 ch, 6/8-bit), 40 chân Đầu nối
Làm nổi bật:
Màn hình LCD TFT AUO
màn hình tft công nghiệp auo
10.1 Màn hình LCD TFT
Mô tả sản phẩm
Mô-đun hiển thị TFT-LCD LCM MVA AUO G101EVN01.3 10.1 inch 1280*800 WXGA 60Hz LVDS 40 chân cho thiết bị công nghiệp 0
Mô tả sản phẩm
Thương hiệu
AUO
Mô hình P/N
G101EVN01.3
Kích thước đường chéo
10.1"
Loại bảng
a-Si TFT-LCD,LCM
Nghị quyết
1280 ((RGB) x800,WXGA 149PPI
Định dạng pixel
Dải dọc RGB
Khu vực hoạt động
216.96 ((W) x135.6 ((H) mm
Mở Bezel
220.36 ((W) x139.1 ((H) mm
Phân đồ (mm)
227.91 x 148 x 8.34 ((HxVxD
Điều trị
Lớp phủ cứng, phản xạ 1,5% (Typ.)
Độ sáng
500 cd/m2 (Typ.)
Tỷ lệ tương phản
1300: 1 (Typ.) (T)
Cánh nghiêng
85/85/85/85 ((TYP) ((CR210)
Phản ứng
25 (Typ.) ((Tr+Td) ms
Tầm nhìn tốt tại
Đối xứng
Chế độ làm việc
MVA, thường là màu đen, truyền
Độ sâu màu sắc
NT2 NT2 NT2 NT2 NT2 NT2 NT3 NT4 NT4
Đèn hậu
WLED, 50k giờ, với LED Driver
Vật thể
350g (tối đa)
Màn hình cảm ứng
Không có
Tỷ lệ làm mới
60Hz
Cung cấp điện áp
3.3V (Typ.)
Loại tín hiệu
LVDS (1 ch, 6/8 bit), 40 chân
Max, xếp hạng.
Nhiệt độ lưu trữ: -30 ~ 80 °C Nhiệt độ hoạt động: -20 ~ 70 °C
Mô-đun hiển thị TFT-LCD LCM MVA AUO G101EVN01.3 10.1 inch 1280*800 WXGA 60Hz LVDS 40 chân cho thiết bị công nghiệp 1
Mô-đun hiển thị TFT-LCD LCM MVA AUO G101EVN01.3 10.1 inch 1280*800 WXGA 60Hz LVDS 40 chân cho thiết bị công nghiệp 2
Mô-đun hiển thị TFT-LCD LCM MVA AUO G101EVN01.3 10.1 inch 1280*800 WXGA 60Hz LVDS 40 chân cho thiết bị công nghiệp 3
Mô-đun hiển thị TFT-LCD LCM MVA AUO G101EVN01.3 10.1 inch 1280*800 WXGA 60Hz LVDS 40 chân cho thiết bị công nghiệp 4
Mô-đun hiển thị TFT-LCD LCM MVA AUO G101EVN01.3 10.1 inch 1280*800 WXGA 60Hz LVDS 40 chân cho thiết bị công nghiệp 5
Mô-đun hiển thị TFT-LCD LCM MVA AUO G101EVN01.3 10.1 inch 1280*800 WXGA 60Hz LVDS 40 chân cho thiết bị công nghiệp 6
Mô-đun hiển thị TFT-LCD LCM MVA AUO G101EVN01.3 10.1 inch 1280*800 WXGA 60Hz LVDS 40 chân cho thiết bị công nghiệp 7
Chi tiết Hình ảnh
Hồ sơ công ty
Mô-đun hiển thị TFT-LCD LCM MVA AUO G101EVN01.3 10.1 inch 1280*800 WXGA 60Hz LVDS 40 chân cho thiết bị công nghiệp 8
Mô-đun hiển thị TFT-LCD LCM MVA AUO G101EVN01.3 10.1 inch 1280*800 WXGA 60Hz LVDS 40 chân cho thiết bị công nghiệp 9
Mô-đun hiển thị TFT-LCD LCM MVA AUO G101EVN01.3 10.1 inch 1280*800 WXGA 60Hz LVDS 40 chân cho thiết bị công nghiệp 10
Mô-đun hiển thị TFT-LCD LCM MVA AUO G101EVN01.3 10.1 inch 1280*800 WXGA 60Hz LVDS 40 chân cho thiết bị công nghiệp 11
Mô-đun hiển thị TFT-LCD LCM MVA AUO G101EVN01.3 10.1 inch 1280*800 WXGA 60Hz LVDS 40 chân cho thiết bị công nghiệp 12
Mô-đun hiển thị TFT-LCD LCM MVA AUO G101EVN01.3 10.1 inch 1280*800 WXGA 60Hz LVDS 40 chân cho thiết bị công nghiệp 13
Mô-đun hiển thị TFT-LCD LCM MVA AUO G101EVN01.3 10.1 inch 1280*800 WXGA 60Hz LVDS 40 chân cho thiết bị công nghiệp 14
Câu hỏi thường gặp
Mô-đun hiển thị TFT-LCD LCM MVA AUO G101EVN01.3 10.1 inch 1280*800 WXGA 60Hz LVDS 40 chân cho thiết bị công nghiệp 15
Xếp hạng & Đánh giá
Đánh giá chung
5.0
Dựa trên 50 đánh giá về nhà cung cấp này
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạng
5 sao
100%
4 sao
0%
3 sao
0%
2 sao
0%
1 sao
0%