AUO G101EVN01.3 10.1inch 1280*800 WXGA MVA TFT-LCD LCM 60Hz LVDS โมดูลจอ 40 ปินสําหรับอุปกรณ์อุตสาหกรรม
ชื่อแบรนด์: AUO
ข้อมูลรายละเอียด
สถานที่กำเนิด:
จีน
พิมพ์:
ทีเอฟที
ขนาดจอแสดงผล:
10.1"
ประเภทซัพพลายเออร์:
แบรนด์เดิม
ประเภทแผง:
a-Si TFT-LCD, LCM
รูปแบบพิกเซล:
แถบแนวตั้ง RGB
การรักษา:
เคลือบแข็ง การสะท้อน 1.5% (ชนิด)
อัตราส่วนความคมชัด:
1300 : 1 (แบบ) (TM)
การตอบสนอง:
25 (ประเภท)(Tr+Td) มิลลิวินาที
โหมดการทำงาน:
MVA, ปกติเป็นสีดำ, ตัวส่งสัญญาณ
แสงไฟ:
WLED , 50,000 ชั่วโมง พร้อมไดรเวอร์ LED
หน้าจอสัมผัส:
ปราศจาก
การจ่ายแรงดันไฟฟ้า:
3.3V (ประเภท)
ประเภทสัญญาณ:
LVDS (1 ch, 6/8-bit), ขั้วต่อ 40 พิน
เน้น:
สกรีน LCD TFT AUO
อุตสาหกรรม tft display
10.1 นิ้ว TFT LCD หน้าจอ
คำอธิบายผลิตภัณฑ์
AUO G101EVN01.3 10.1inch 1280*800 WXGA MVA TFT-LCD LCM 60Hz LVDS โมดูลจอ 40 ปินสําหรับอุปกรณ์อุตสาหกรรม 0
คําอธิบายสินค้า
ยี่ห้อ
AUO
รูปแบบ P/N
G101EVN013
ขนาดเส้นตรง
10.1"
ประเภทแผ่น
a-Si TFT-LCD,LCM
การแก้ไข
1280 ((RGB) x800,WXGA 149PPI
รูปแบบพิกเซล
สายตั้ง RGB
พื้นที่ทํางาน
216.96 ((W) x135.6 ((H) mm
การเปิดเบเซล
220.36 ((W) x139.1 ((H) mm
รูปกรอบ ((mm)
227.91 x 148 x 8.34 ((HxVxD
การรักษา
ความสว่าง
500 cd/m2 (ประเภท)
อัตราความแตกต่าง
1300: 1 (ประเภท) (T)
มุมปัด
85/85/85/85 ((TYP) ((CR210)
การตอบสนอง
25 (ประเภท) ((Tr+Td) ms
สถานการณ์ที่ดี
สัมมาตรภาพ
โหมดการทํางาน
MVA ปกติเป็นสีดํา ส่งสัญญาณ
ความลึกของสี
NT1 กรุงเทพมหานคร
ไฟหลัง
WLED 50k ชั่วโมง พร้อม LED Driver
มัสซ่า
350 กรัม (สูงสุด)
หน้าจอสัมผัส
โดยไม่มี
อัตราการปรับปรุง
60Hz
พลังงานไฟฟ้า
3.3V (ประเภท)
ประเภทสัญญาณ
แม็กซ์ เรตติ้ง
อุณหภูมิการเก็บรักษา: -30 ~ 80 °C อุณหภูมิการทํางาน: -20 ~ 70 °C
AUO G101EVN01.3 10.1inch 1280*800 WXGA MVA TFT-LCD LCM 60Hz LVDS โมดูลจอ 40 ปินสําหรับอุปกรณ์อุตสาหกรรม 1
AUO G101EVN01.3 10.1inch 1280*800 WXGA MVA TFT-LCD LCM 60Hz LVDS โมดูลจอ 40 ปินสําหรับอุปกรณ์อุตสาหกรรม 2
AUO G101EVN01.3 10.1inch 1280*800 WXGA MVA TFT-LCD LCM 60Hz LVDS โมดูลจอ 40 ปินสําหรับอุปกรณ์อุตสาหกรรม 3
AUO G101EVN01.3 10.1inch 1280*800 WXGA MVA TFT-LCD LCM 60Hz LVDS โมดูลจอ 40 ปินสําหรับอุปกรณ์อุตสาหกรรม 4
AUO G101EVN01.3 10.1inch 1280*800 WXGA MVA TFT-LCD LCM 60Hz LVDS โมดูลจอ 40 ปินสําหรับอุปกรณ์อุตสาหกรรม 5
AUO G101EVN01.3 10.1inch 1280*800 WXGA MVA TFT-LCD LCM 60Hz LVDS โมดูลจอ 40 ปินสําหรับอุปกรณ์อุตสาหกรรม 6
AUO G101EVN01.3 10.1inch 1280*800 WXGA MVA TFT-LCD LCM 60Hz LVDS โมดูลจอ 40 ปินสําหรับอุปกรณ์อุตสาหกรรม 7
รายละเอียด ภาพ
โปรไฟล์บริษัท
AUO G101EVN01.3 10.1inch 1280*800 WXGA MVA TFT-LCD LCM 60Hz LVDS โมดูลจอ 40 ปินสําหรับอุปกรณ์อุตสาหกรรม 8
AUO G101EVN01.3 10.1inch 1280*800 WXGA MVA TFT-LCD LCM 60Hz LVDS โมดูลจอ 40 ปินสําหรับอุปกรณ์อุตสาหกรรม 9
AUO G101EVN01.3 10.1inch 1280*800 WXGA MVA TFT-LCD LCM 60Hz LVDS โมดูลจอ 40 ปินสําหรับอุปกรณ์อุตสาหกรรม 10
AUO G101EVN01.3 10.1inch 1280*800 WXGA MVA TFT-LCD LCM 60Hz LVDS โมดูลจอ 40 ปินสําหรับอุปกรณ์อุตสาหกรรม 11
AUO G101EVN01.3 10.1inch 1280*800 WXGA MVA TFT-LCD LCM 60Hz LVDS โมดูลจอ 40 ปินสําหรับอุปกรณ์อุตสาหกรรม 12
AUO G101EVN01.3 10.1inch 1280*800 WXGA MVA TFT-LCD LCM 60Hz LVDS โมดูลจอ 40 ปินสําหรับอุปกรณ์อุตสาหกรรม 13
AUO G101EVN01.3 10.1inch 1280*800 WXGA MVA TFT-LCD LCM 60Hz LVDS โมดูลจอ 40 ปินสําหรับอุปกรณ์อุตสาหกรรม 14
FAQ
AUO G101EVN01.3 10.1inch 1280*800 WXGA MVA TFT-LCD LCM 60Hz LVDS โมดูลจอ 40 ปินสําหรับอุปกรณ์อุตสาหกรรม 15
เรตติ้งและรีวิว
คะแนนโดยรวม
5.0
จาก 50 รีวิวสำหรับผู้ขายรายนี้
รูปฉบับการจัดอันดับ
ต่อไปนี้คือการกระจายการจัดอันดับทั้งหมด
5 ดาว
100%
4 ดาว
0%
3 ดาว
0%
2 ดาว
0%
1 ดาว
0%