1024x768 XGA โมดูลจอ TFT อุตสาหกรรม Innolux G150XGE-L04
ชื่อแบรนด์: Chimei Innolux
หมายเลขรุ่น: G150XGE-L04
ขั้นต่ำ: 1
เงื่อนไขการชำระเงิน: L/C, D/A, D/P, T/T ตะวันตกสหภาพ
ข้อมูลรายละเอียด
สถานที่กำเนิด:
จีน
พิมพ์:
ทีเอฟที
ขนาดจอแสดงผล:
15.0"
ประเภทซัพพลายเออร์:
แบรนด์เดิม
ประเภทแผง:
a-Si TFT-LCD, LCM
รูปแบบพิกเซล:
แถบแนวตั้ง RGB
การรักษา:
ป้องกันแสงสะท้อน (หมอกควัน 25%), เคลือบแข็ง (3H)
อัตราส่วนความคมชัด:
700 : 1 (แบบ) (TM)
การตอบสนอง:
8/17 (ประเภท)(Tr/Td) มิลลิวินาที
โหมดการทำงาน:
TN, ปกติเป็นสีขาว, ตัวส่ง
แสงไฟ:
WLED , 50,000 ชั่วโมง พร้อมไดรเวอร์ LED
หน้าจอสัมผัส:
ปราศจาก
ประเภทสัญญาณ:
LVDS (1 ch, 6/8-bit), ขั้วต่อ 20 พิน
ความลึกของสี:
262K/16.2M 55% NTSC
เน้น:
1024x768 XGA อุตสาหกรรม TFT จอ
G150XGE จอ TFT อุตสาหกรรม
innolux g150xge l04
คำอธิบายผลิตภัณฑ์
โมดูลจอแสดงผล Innolux 15.0" XGA รุ่น G150XGE-L04
คุณสมบัติหลัก
  • พื้นที่ใช้งานแนวทแยง 15.0" ความหนาแน่น 85 PPI
  • ความละเอียด 1024×768 XGA รูปแบบพิกเซล RGB แบบแถบแนวตั้ง
  • อินเทอร์เฟซสัญญาณ LVDS (1 ช่องสัญญาณ, 6/8 บิต)
  • ความสว่างสูง: 400 cd/m² (ทั่วไป)
  • อัตราส่วนคอนทราสต์ 700:1 พร้อมมุมมองกว้าง
  • แบ็คไลท์ WLED อายุการใช้งาน 50,000 ชั่วโมง
  • การเคลือบผิวป้องกันแสงสะท้อนพร้อมการเคลือบแข็ง (3H)
ข้อมูลจำเพาะทางเทคนิค
ยี่ห้อ Chimei Innolux
หมายเลขรุ่น G150XGE-L04
ขนาดแนวทแยง 15.0"
ประเภทแผง a-Si TFT-LCD, LCM
ความละเอียด 1024(RGB)×768, XGA, 85 PPI
พื้นที่ใช้งาน 304.128(กว้าง) × 228.096(สูง) มม.
ความสว่าง 400 cd/m² (ทั่วไป)
เวลาตอบสนอง 8/17 ms (ทั่วไป)
แรงดันไฟฟ้า 3.3V (ทั่วไป)
ความลึกสี 262K/16.2M, 55% NTSC
อัตราการรีเฟรช 60Hz
หน้าจอสัมผัส ไม่มี
น้ำหนัก 835g (ทั่วไป)
ลักษณะการแสดงผล
ทำไมต้องเลือก Wan Display
เรตติ้งและรีวิว
คะแนนโดยรวม
5.0
จาก 50 รีวิวสำหรับผู้ขายรายนี้
รูปฉบับการจัดอันดับ
ต่อไปนี้คือการกระจายการจัดอันดับทั้งหมด
5 ดาว
100%
4 ดาว
0%
3 ดาว
0%
2 ดาว
0%
1 ดาว
0%