Màn hình LCD TFT IPS UHD 27.0 inch BOE MV270QUM-N50 độ phân giải 3840x2160 SRGB 95% DCI-P3 LCM máy tính để bàn với giao diện EDP
Tên thương hiệu: BOE
Thông tin chi tiết
Nguồn gốc:
Quảng Đông, Trung Quốc
Kiểu:
màn hình LCD
Kích thước hiển thị:
27.0INCH
Loại nhà cung cấp:
Thương hiệu gốc
Loại đèn nền:
WLED
Nghị quyết:
3840(RGB)x2160, UHD 163PPI, 3840(RGB)x2160, UHD 163PPI
Độ sáng:
400
Nhiệt độ hoạt động:
Nhiệt độ hoạt động: 0 ~ 50 ° C
Loại hiển thị:
IPS
Kiểu lắp:
Đầu nối
Kích thước màn hình:
27
Giao diện truyền thông:
eDP (4 làn), HBR2 (5,4G/làn), 30 chân Kết nối
loại bảng điều khiển:
a-Si TFT-LCD, LCM
Phác thảo Dim.:
609,4x 355,6x 13,8 (HxVxD)
Độ sáng:
400 cd/m2 (Loại.)
Góc nhìn:
89/89/89/89 (Loại.)(CR ≥10)
Phản ứng:
14 (Điển hình)(G đến G) mili giây
Đèn nền:
WLED 14S4Px2CN, 30K giờ, Không có trình điều khiển
Loại tín hiệu:
eDP (4 làn), HBR2 (5,4G/làn), Đầu nối 30 chân
Độ sâu màu:
1.07B 95% DCI-P3
Bảo hành:
12 tháng
Làm nổi bật:
Màn hình LCD BOE TFT
màn hình tft công nghiệp
Màn hình LCD IPS TFT
Mô tả sản phẩm
Màn hình LCD TFT IPS UHD 27.0 inch BOE MV270QUM-N50 độ phân giải 3840x2160 SRGB 95% DCI-P3 LCM máy tính để bàn với giao diện EDP 0
Mô tả sản phẩm
Thương hiệu
BOE
Mô hình P/N
MV270QUM-N50
Kích thước đường chéo
27.0"
Loại bảng
a-Si TFT-LCD.LCM
Nghị quyết
3840 ((RGB) × 2160, UHD 163PPI
Định dạng pixel
Dải dọc RGB
Khu vực hoạt động
596.736 ((W) × 335.664 ((H) mm
Mở Bezel
/
Khung cảnh
609.4 ((H) × 355.6 ((V) × 13.8 ((D) mm
Điều trị
Antiglare (Haze 25%), lớp phủ cứng (3H)
400 cd/m2 (Typ.)
Tỷ lệ tương phản
10001 (Typ.) (TM)
góc nhìn
89/89/89/89 (loại)
Chế độ làm việc
HADS, thường là màu đen, truyền
Tầm nhìn tốt tại
Đối xứng
Phản ứng
14 (Loại) (G đến G)
Độ sâu màu sắc
1.07B 95% DCI-P3
Đèn hậu
WLED [14S4P × 2CN], 30K giờ, lái xe không lái xe
Vật thể
2.45/2.60Kgs (Loại./Max.)
Màn hình cảm ứng
Không có
Tỷ lệ làm mới
60Hz
Cung cấp điện áp
3.3V (loại)
Loại tín hiệu
eDP (4 làn đường), HBR2 (5.4G / làn đường), 30 chân
Tối đa.
Nhiệt độ lưu trữ: -20 ~ 60 °C Nhiệt độ hoạt động: -0 ~ 50 °C
Màn hình LCD TFT IPS UHD 27.0 inch BOE MV270QUM-N50 độ phân giải 3840x2160 SRGB 95% DCI-P3 LCM máy tính để bàn với giao diện EDP 1
Màn hình LCD TFT IPS UHD 27.0 inch BOE MV270QUM-N50 độ phân giải 3840x2160 SRGB 95% DCI-P3 LCM máy tính để bàn với giao diện EDP 2
Chi tiết Hình ảnh
Hồ sơ công ty
Màn hình LCD TFT IPS UHD 27.0 inch BOE MV270QUM-N50 độ phân giải 3840x2160 SRGB 95% DCI-P3 LCM máy tính để bàn với giao diện EDP 3
Màn hình LCD TFT IPS UHD 27.0 inch BOE MV270QUM-N50 độ phân giải 3840x2160 SRGB 95% DCI-P3 LCM máy tính để bàn với giao diện EDP 4
Màn hình LCD TFT IPS UHD 27.0 inch BOE MV270QUM-N50 độ phân giải 3840x2160 SRGB 95% DCI-P3 LCM máy tính để bàn với giao diện EDP 5
Màn hình LCD TFT IPS UHD 27.0 inch BOE MV270QUM-N50 độ phân giải 3840x2160 SRGB 95% DCI-P3 LCM máy tính để bàn với giao diện EDP 6
Màn hình LCD TFT IPS UHD 27.0 inch BOE MV270QUM-N50 độ phân giải 3840x2160 SRGB 95% DCI-P3 LCM máy tính để bàn với giao diện EDP 7
Màn hình LCD TFT IPS UHD 27.0 inch BOE MV270QUM-N50 độ phân giải 3840x2160 SRGB 95% DCI-P3 LCM máy tính để bàn với giao diện EDP 8
Màn hình LCD TFT IPS UHD 27.0 inch BOE MV270QUM-N50 độ phân giải 3840x2160 SRGB 95% DCI-P3 LCM máy tính để bàn với giao diện EDP 9
Câu hỏi thường gặp
Màn hình LCD TFT IPS UHD 27.0 inch BOE MV270QUM-N50 độ phân giải 3840x2160 SRGB 95% DCI-P3 LCM máy tính để bàn với giao diện EDP 10
Xếp hạng & Đánh giá
Đánh giá chung
5.0
Dựa trên 50 đánh giá về nhà cung cấp này
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạng
5 sao
100%
4 sao
0%
3 sao
0%
2 sao
0%
1 sao
0%