ชื่อแบรนด์: BOE
ข้อมูลรายละเอียด
สถานที่กำเนิด:
กวางตุ้ง, จีน
พิมพ์:
ทีเอฟที
ขนาดจอแสดงผล:
27.0นิ้ว
ประเภทซัพพลายเออร์:
แบรนด์เดิม
ประเภทแบ็คไลท์:
WLED
ปณิธาน:
3840(RGB)x2160, UHD 163PPI, 3840(RGB)x2160, UHD 163PPI
ความสว่าง:
400
อุณหภูมิในการทำงาน:
อุณหภูมิในการทำงาน: 0 ~ 50 °C
ประเภทการแสดงผล:
ไอพีเอส
ประเภทการติดตั้ง:
ตัวเชื่อมต่อ
ขนาดหน้าจอ:
27
อินเตอร์เฟซการสื่อสาร:
eDP (4 เลน) , HBR2 (5.4G/เลน) , 30 พิน เชื่อมต่อ
ประเภทแผง:
a-Si TFT-LCD, LCM
โครงร่างสลัว:
609.4x 355.6x 13.8 (สxสxล)
ความสว่าง:
400 ซีดี/ตรม. (ประเภท)
มุมมอง:
89/89/89/89 (ประเภท)(CR≥10)
การตอบสนอง:
14 (ประเภท)(G ถึง G) ms
แสงไฟ:
14S4Px2CN WLED , 30,000 ชั่วโมง , ไม่มีไดรเวอร์
ประเภทสัญญาณ:
ความลึกของสี:
1.07B 95% DCI-P3
การรับประกัน:
12 เดือน
เน้น:
โปรแกรมการแสดงภาพ LCD BOE
โปรแกรมแสดงภาพ tft อุตสาหกรรม
IPS TFT LCD หน้าจอ
คำอธิบายผลิตภัณฑ์
รายละเอียดสินค้า
ยี่ห้อ
BOE
รุ่น P/N
MV270QUM-N50
ขนาดแนวทแยง
27.0"
ประเภทแผง
a-Si TFT-LCD.LCM
ความละเอียด
3840(RGB)×2160, UHD 163PPI
รูปแบบพิกเซล
RGB Vertical Stripe
พื้นที่ใช้งาน
596.736(W)×335.664(H) mm
ช่องเปิดขอบจอ
/
ขนาดภายนอก(mm
609.4(H)×355.6(V) ×13.8(D) mm
การเคลือบผิว
Antiglare (Haze 25%), Hard coating (3H)
ความสว่าง
400 cd/m² (Typ.)
อัตราส่วนคอนทราสต์
1000:1 (Typ.) (TM)
มุมมอง
89/89/89/89 (Typ.)(CR≥10)
โหมดการทำงาน
HADS, Normally Black, Transmissive
มุมมองที่ดีที่
Symmetry
การตอบสนอง
14 (Typ.)(G to G)
ความลึกสี
1.07B 95% DCI-P3
แสงพื้นหลัง
WLED [14S4P×2CN] , 30K ชั่วโมง , W/O Driver
น้ำหนัก
2.45/2.60Kgs (Typ./Max.)
หน้าจอสัมผัส
ไม่มี
อัตราการรีเฟรช
60Hz
แรงดันไฟฟ้า
3.3V (Typ)
ประเภทสัญญาณ
eDP (4 Lanes) , HBR2 (5.4G/lane) , 30 pins Connector
พิกัดสูงสุด
อุณหภูมิการจัดเก็บ: -20 ~ 60 °C อุณหภูมิการทำงาน: -0 ~ 50 °C
รูปภาพรายละเอียด
ข้อมูลบริษัท
คำถามที่พบบ่อย
เรตติ้งและรีวิว
คะแนนโดยรวม
5.0
จาก 50 รีวิวสำหรับผู้ขายรายนี้
รูปฉบับการจัดอันดับ
ต่อไปนี้คือการกระจายการจัดอันดับทั้งหมด
5 ดาว
100%
4 ดาว
0%
3 ดาว
0%
2 ดาว
0%
1 ดาว
0%