BOE GV215FHM-N10 21,5 inch 1920 * 1080 FHD 102PPI TFT-LCD LCM WLED Backlight LVDS Industrial Digital Signage Display Module
Tên thương hiệu: BOE
Thông tin chi tiết
Nguồn gốc:
Trung Quốc
Kiểu:
màn hình LCD
Kích thước hiển thị:
21,5"
Loại nhà cung cấp:
Thương hiệu gốc
loại bảng điều khiển:
a-Si TFT-LCD, LCM
Định dạng pixel:
Sọc dọc RGB
Sự đối đãi:
Antiglare (Haze 25%), Lớp phủ cứng (3H)
Tỷ lệ tương phản:
1000:1 (Loại.) (TM)
Thời gian đáp ứng:
14 (Điển hình)(G đến G)
Chế độ hoạt động:
ADS, thường có màu đen, truyền qua
Nguồn sáng:
WLED, 30K giờ, Trình điều khiển W/O
Bảng điều khiển cảm ứng:
không có
Nguồn điện:
5.0V (Loại.)
Loại giao diện:
LVDS (2 ch, 8-bit), 30 chân Đầu nối
Làm nổi bật:
Màn hình LCD BOE TFT
màn hình tft công nghiệp
Màn hình LCD TFT FHD
Mô tả sản phẩm
BOE GV215FHM-N10 21,5 inch 1920 * 1080 FHD 102PPI TFT-LCD LCM WLED Backlight LVDS Industrial Digital Signage Display Module 0
Mô tả sản phẩm
Thương hiệu
BOE
Mã Model
GV215FHM-N10
Kích thước đường chéo
21.5
Loại Panel
a-Si TFT-LCD,LCM
Độ phân giải
1920(RGB)X1080,FHD 102PPI
Định dạng điểm ảnh
Dải dọc RGB
Khu vực hoạt động
476.64(W)x268.11(H) mm
Loại giao diện
LVDS (2 ch, 8-bit) , Đầu nối 30 chân
Kích thước tổng thể
485.6(W)x292.2(H)x11.2(D) mm
Xử lý bề mặt
Chống lóa (Haze 2596), Lớp phủ cứng (3H)
Độ sáng
350 cd/m2 (Điển hình)
Tỷ lệ tương phản
1000:1 (Điển hình)(TM)
Hướng nhìn
Đối xứng
Thời gian phản hồi
14 (Điển hình)(G đến G)
Góc nhìn
89/89/89/89 (Tp)(CR210)
Chế độ hoạt động
ADS, Đen thường, Truyền qua
Hỗ trợ màu
16.7M
Nguồn sáng
WLED , 30K giờ , Không có trình điều khiển
Trọng lượng
1.93Kgs (Điển hình)
Màn hình cảm ứng
Không có
Tần số quét
60Hz
Nguồn điện
5.0v (Điển hình)
BOE GV215FHM-N10 21,5 inch 1920 * 1080 FHD 102PPI TFT-LCD LCM WLED Backlight LVDS Industrial Digital Signage Display Module 1
BOE GV215FHM-N10 21,5 inch 1920 * 1080 FHD 102PPI TFT-LCD LCM WLED Backlight LVDS Industrial Digital Signage Display Module 2
BOE GV215FHM-N10 21,5 inch 1920 * 1080 FHD 102PPI TFT-LCD LCM WLED Backlight LVDS Industrial Digital Signage Display Module 3
BOE GV215FHM-N10 21,5 inch 1920 * 1080 FHD 102PPI TFT-LCD LCM WLED Backlight LVDS Industrial Digital Signage Display Module 4
Hình ảnh chi tiết
Hồ sơ công ty
BOE GV215FHM-N10 21,5 inch 1920 * 1080 FHD 102PPI TFT-LCD LCM WLED Backlight LVDS Industrial Digital Signage Display Module 5
BOE GV215FHM-N10 21,5 inch 1920 * 1080 FHD 102PPI TFT-LCD LCM WLED Backlight LVDS Industrial Digital Signage Display Module 6
BOE GV215FHM-N10 21,5 inch 1920 * 1080 FHD 102PPI TFT-LCD LCM WLED Backlight LVDS Industrial Digital Signage Display Module 7
BOE GV215FHM-N10 21,5 inch 1920 * 1080 FHD 102PPI TFT-LCD LCM WLED Backlight LVDS Industrial Digital Signage Display Module 8
BOE GV215FHM-N10 21,5 inch 1920 * 1080 FHD 102PPI TFT-LCD LCM WLED Backlight LVDS Industrial Digital Signage Display Module 9
BOE GV215FHM-N10 21,5 inch 1920 * 1080 FHD 102PPI TFT-LCD LCM WLED Backlight LVDS Industrial Digital Signage Display Module 10
BOE GV215FHM-N10 21,5 inch 1920 * 1080 FHD 102PPI TFT-LCD LCM WLED Backlight LVDS Industrial Digital Signage Display Module 11
Câu hỏi thường gặp
BOE GV215FHM-N10 21,5 inch 1920 * 1080 FHD 102PPI TFT-LCD LCM WLED Backlight LVDS Industrial Digital Signage Display Module 12
Xếp hạng & Đánh giá
Đánh giá chung
5.0
Dựa trên 50 đánh giá về nhà cung cấp này
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạng
5 sao
100%
4 sao
0%
3 sao
0%
2 sao
0%
1 sao
0%