ชื่อแบรนด์: BOE
ข้อมูลรายละเอียด
สถานที่กำเนิด:
จีน
พิมพ์:
ทีเอฟที
ขนาดจอแสดงผล:
21.5"
ประเภทซัพพลายเออร์:
แบรนด์เดิม
ประเภทแผง:
a-Si TFT-LCD, LCM
รูปแบบพิกเซล:
แถบแนวตั้ง RGB
การรักษา:
ป้องกันแสงสะท้อน (หมอกควัน 25%), เคลือบแข็ง (3H)
อัตราส่วนความคมชัด:
1000:1 (แบบ) (TM)
เวลาตอบสนอง:
14 (ประเภท)(G ถึง G)
โหมดการทำงาน:
โฆษณา, ปกติเป็นสีดำ, ตัวส่งสัญญาณ
แหล่งกำเนิดแสง:
WLED , 30,000 ชั่วโมง , ไม่มีไดรเวอร์
แผงสัมผัส:
ปราศจาก
แหล่งจ่ายไฟ:
5.0V (ประเภท)
ประเภทอินเทอร์เฟซ:
LVDS (2 ch, 8 บิต), ขั้วต่อ 30 พิน
เน้น:
โปรแกรมการแสดงภาพ LCD BOE
โปรแกรมแสดงภาพ tft อุตสาหกรรม
หน้าจอ LCD FHD TFT
คำอธิบายผลิตภัณฑ์
คําอธิบายสินค้า
ยี่ห้อ
BOE
รูปแบบ P/N
GV215FHM-N10
ขนาดทางด้านขั้ว
21.5
ประเภทแผ่น
a-Si TFT-LCD,LCM
การแก้ไข
1920 ((RGB) X1080,FHD 102PPI
รูปแบบพิกเซล
สายตั้ง RGB
พื้นที่ทํางาน
476.64W) x268.11 ((H) มม.
ประเภทอินเตอร์เฟซ
LVDS (2 ch, 8-bit) 30 พิน
ภาพลักษณะ ดิม
485.6 ((W) x 292.2 ((H) x 11.2 ((D) มม
การรักษา
Antiglare (Haze 2596) การเคลือบแข็ง (3H)
ความสว่าง
350 cd/m2 (แบบ)
อัตราความแตกต่าง
1000:1 (ประเภท)
ทิศทาง Wiew
สัมมาตรภาพ
เวลาตอบสนอง
14 (ประเภท) ((G ถึง G)
มุมมอง
89/89/89/89 (Tp) ((CR210)
ระบบการทํางาน
ADS ปกติเป็นสีดํา ส่งสัญญาณ
สีรองรับ
16.7M
แหล่งแสง
WLED 30K ชั่วโมง ไม่มีคนขับ
น้ําหนัก
1.93 กิโลกรัม (ประเภท)
ผิวหน้าสัมผัส
โดยไม่มี
อัตราเฟรม
60Hz
พลังงาน
5.0v (ประเภท)
รายละเอียด ภาพ
โปรไฟล์บริษัท
FAQ
เรตติ้งและรีวิว
คะแนนโดยรวม
5.0
จาก 50 รีวิวสำหรับผู้ขายรายนี้
รูปฉบับการจัดอันดับ
ต่อไปนี้คือการกระจายการจัดอันดับทั้งหมด
5 ดาว
100%
4 ดาว
0%
3 ดาว
0%
2 ดาว
0%
1 ดาว
0%