15.6" BOE NT156FHM-N41 FHD TN TFT-LCD LCM 220nits eDP Interface Notebook Desktop Monitor Display Screen Module 1920x1080
Tên thương hiệu: BOE
Thông tin chi tiết
Nguồn gốc:
Trung Quốc
Kiểu:
màn hình LCD
Kích thước hiển thị:
15,6 inch
Loại nhà cung cấp:
Thương hiệu gốc
loại bảng điều khiển:
a-Si TFT-LCD, LCM
Nghị quyết:
1920(RGB)x1080, FHD 141PPI
Định dạng pixel:
Sọc dọc RGB
Khu vực hoạt động:
344,16(W)x193,59(H)mm
Phác thảo Dim.:
359,5(H)x223,8(V) x3,2(D)mm
Loại giao diện:
eDP (2 làn) , eDP1.2 , HBR1 (2.7G/lane) , Đầu nối 30 chân
Sự đối đãi:
Chống lóa, Lớp phủ cứng (3H)
Độ sáng:
220 cd/m2 (Loại.)
Tỷ lệ tương phản:
500:1 (Loại.) (TM)
Góc nhìn:
45/45/20/40 (Loại.)(CR ≥10)
Làm nổi bật:
Màn hình LCD BOE TFT
màn hình tft công nghiệp
Màn hình LCD TFT FHD
Mô tả sản phẩm
15.6" BOE NT156FHM-N41 FHD TN TFT-LCD LCM 220nits eDP Interface Notebook Desktop Monitor Display Screen Module 1920x1080 0
Mô tả sản phẩm
Thương hiệu
BOE
Mã Model
NT156FHM-N41
Kích thước đường chéo
15.6 inch
Loại màn hình
a-Si TFT-LCD,LCM
Độ phân giải
1920(RGB)×1080, FHD 141PPI
Định dạng điểm ảnh
Dải dọc RGB
Khu vực hoạt động
344.16(R)×193.59(C) mm
Mở viền
/
Kích thước tổng thể
359.5(R)×223.8(C) ×3.2(D) mm
Xử lý bề mặt
Chống chói, Lớp phủ cứng (3H)
Độ sáng
220 cd/m² (Điển hình)
Tỷ lệ tương phản
500:1 (Điển hình)(TM)
Hướng nhìn
6 giờ
Thời gian phản hồi
12 (Điển hình)(Tr+Td)
Góc nhìn
45/45/20/40 (Điển hình)(CR≥10)
Chế độ hoạt động
TN, Thông thường màu trắng, Truyền qua
Hỗ trợ màu
262K 45% NTSC
Nguồn sáng
WLED [9S4P] , 15K giờ , Có trình điều khiển LED
Nguồn điện
3.3V (Điển hình)
Màn hình cảm ứng
Không có
Tần số quét
60Hz
Môi trường
Nhiệt độ hoạt động: 0 ~ 50 °C ; Nhiệt độ lưu trữ: -20 ~ 60 °C
Loại giao diện
eDP (2 làn) , eDP1.2 , HBR1 (2.7G/làn) , Đầu nối 30 chân
Nguồn điện
UJU, IS050-L30B-C10, Pitch 0.5mm
15.6" BOE NT156FHM-N41 FHD TN TFT-LCD LCM 220nits eDP Interface Notebook Desktop Monitor Display Screen Module 1920x1080 1
15.6" BOE NT156FHM-N41 FHD TN TFT-LCD LCM 220nits eDP Interface Notebook Desktop Monitor Display Screen Module 1920x1080 2
Hình ảnh chi tiết
Hồ sơ công ty
15.6" BOE NT156FHM-N41 FHD TN TFT-LCD LCM 220nits eDP Interface Notebook Desktop Monitor Display Screen Module 1920x1080 3
15.6" BOE NT156FHM-N41 FHD TN TFT-LCD LCM 220nits eDP Interface Notebook Desktop Monitor Display Screen Module 1920x1080 4
15.6" BOE NT156FHM-N41 FHD TN TFT-LCD LCM 220nits eDP Interface Notebook Desktop Monitor Display Screen Module 1920x1080 5
15.6" BOE NT156FHM-N41 FHD TN TFT-LCD LCM 220nits eDP Interface Notebook Desktop Monitor Display Screen Module 1920x1080 6
15.6" BOE NT156FHM-N41 FHD TN TFT-LCD LCM 220nits eDP Interface Notebook Desktop Monitor Display Screen Module 1920x1080 7
15.6" BOE NT156FHM-N41 FHD TN TFT-LCD LCM 220nits eDP Interface Notebook Desktop Monitor Display Screen Module 1920x1080 8
15.6" BOE NT156FHM-N41 FHD TN TFT-LCD LCM 220nits eDP Interface Notebook Desktop Monitor Display Screen Module 1920x1080 9
Câu hỏi thường gặp
15.6" BOE NT156FHM-N41 FHD TN TFT-LCD LCM 220nits eDP Interface Notebook Desktop Monitor Display Screen Module 1920x1080 10
Xếp hạng & Đánh giá
Đánh giá chung
5.0
Dựa trên 50 đánh giá về nhà cung cấp này
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạng
5 sao
100%
4 sao
0%
3 sao
0%
2 sao
0%
1 sao
0%