15.6" BOE NT156FHM-N41 FHD TN TFT-LCD LCM 220nits eDP อินเตอร์เฟส โน๊ตบุ๊ก โด๊สต็อป มอนิโตร จอแสดงผล 1920x1080
ชื่อแบรนด์: BOE
ข้อมูลรายละเอียด
สถานที่กำเนิด:
จีน
พิมพ์:
ทีเอฟที
ขนาดจอแสดงผล:
15.6 นิ้ว
ประเภทซัพพลายเออร์:
แบรนด์เดิม
ประเภทแผง:
a-Si TFT-LCD, LCM
ปณิธาน:
1920(RGB)x1080, FHD 141PPI
รูปแบบพิกเซล:
แถบแนวตั้ง RGB
พื้นที่ใช้งาน:
344.16(ก)x193.59(ส) มม
โครงร่างสลัว:
359.5(ส)x223.8(V) x3.2(ล) มม
ประเภทอินเทอร์เฟซ:
eDP (2 เลน) , eDP1.2 , HBR1 (2.7G/เลน) , 30 พิน
การรักษา:
ป้องกันแสงสะท้อน, เคลือบแข็ง (3H)
ความสว่าง:
220 ซีดี/ตรม. (ประเภท)
อัตราส่วนความคมชัด:
500:1 (ประเภท) (TM)
มุมมอง:
45/45/20/40 (ประเภท)(CR≥10)
เน้น:
โปรแกรมการแสดงภาพ LCD BOE
โปรแกรมแสดงภาพ tft อุตสาหกรรม
หน้าจอ LCD FHD TFT
คำอธิบายผลิตภัณฑ์
15.6" BOE NT156FHM-N41 FHD TN TFT-LCD LCM 220nits eDP อินเตอร์เฟส โน๊ตบุ๊ก โด๊สต็อป มอนิโตร จอแสดงผล 1920x1080 0
รายละเอียดสินค้า
ยี่ห้อ
BOE
รุ่น P/N
NT156FHM-N41
ขนาดแนวทแยง
15.6 นิ้ว
ประเภทแผง
a-Si TFT-LCD,LCM
ความละเอียด
1920(RGB)×1080, FHD 141PPI
รูปแบบพิกเซล
RGB Vertical Stripe
พื้นที่ใช้งาน
344.16(W)×193.59(H) มม.
ช่องเปิดขอบจอ
/
ขนาดภายนอก
359.5(W)×223.8(H) ×3.2(D) มม.
การเคลือบผิว
Antiglare, Hard coating (3H)
ความสว่าง
220 cd/mz (ทั่วไป)
อัตราส่วนคอนทราสต์
500:1 (ทั่วไป)(TM)
ทิศทางการมอง
6 นาฬิกา
เวลาตอบสนอง
12 (ทั่วไป)(Tr+Td)
มุมมอง
45/45/20/40 (ทั่วไป)(CR≥10)
โหมดการทำงาน
TN, Normally White, Transmissive
รองรับสี
262K 45% NTSC
แหล่งกำเนิดแสง
WLED [9S4P] , 15K ชั่วโมง , พร้อม LED Driver
แหล่งจ่ายไฟ
3.3V (ทั่วไป)
หน้าจอสัมผัส
ไม่มี
อัตราเฟรม
60Hz
สภาพแวดล้อม
อุณหภูมิการทำงาน: 0 ~ 50 °C ; อุณหภูมิการจัดเก็บ: -20 ~ 60 °C
ประเภทอินเทอร์เฟซ
แหล่งจ่ายไฟ
UJU, IS050-L30B-C10, Pitch 0.5 มม.
15.6" BOE NT156FHM-N41 FHD TN TFT-LCD LCM 220nits eDP อินเตอร์เฟส โน๊ตบุ๊ก โด๊สต็อป มอนิโตร จอแสดงผล 1920x1080 1
15.6" BOE NT156FHM-N41 FHD TN TFT-LCD LCM 220nits eDP อินเตอร์เฟส โน๊ตบุ๊ก โด๊สต็อป มอนิโตร จอแสดงผล 1920x1080 2
รูปภาพรายละเอียด
ข้อมูลบริษัท
15.6" BOE NT156FHM-N41 FHD TN TFT-LCD LCM 220nits eDP อินเตอร์เฟส โน๊ตบุ๊ก โด๊สต็อป มอนิโตร จอแสดงผล 1920x1080 3
15.6" BOE NT156FHM-N41 FHD TN TFT-LCD LCM 220nits eDP อินเตอร์เฟส โน๊ตบุ๊ก โด๊สต็อป มอนิโตร จอแสดงผล 1920x1080 4
15.6" BOE NT156FHM-N41 FHD TN TFT-LCD LCM 220nits eDP อินเตอร์เฟส โน๊ตบุ๊ก โด๊สต็อป มอนิโตร จอแสดงผล 1920x1080 5
15.6" BOE NT156FHM-N41 FHD TN TFT-LCD LCM 220nits eDP อินเตอร์เฟส โน๊ตบุ๊ก โด๊สต็อป มอนิโตร จอแสดงผล 1920x1080 6
15.6" BOE NT156FHM-N41 FHD TN TFT-LCD LCM 220nits eDP อินเตอร์เฟส โน๊ตบุ๊ก โด๊สต็อป มอนิโตร จอแสดงผล 1920x1080 7
15.6" BOE NT156FHM-N41 FHD TN TFT-LCD LCM 220nits eDP อินเตอร์เฟส โน๊ตบุ๊ก โด๊สต็อป มอนิโตร จอแสดงผล 1920x1080 8
15.6" BOE NT156FHM-N41 FHD TN TFT-LCD LCM 220nits eDP อินเตอร์เฟส โน๊ตบุ๊ก โด๊สต็อป มอนิโตร จอแสดงผล 1920x1080 9
คำถามที่พบบ่อย
15.6" BOE NT156FHM-N41 FHD TN TFT-LCD LCM 220nits eDP อินเตอร์เฟส โน๊ตบุ๊ก โด๊สต็อป มอนิโตร จอแสดงผล 1920x1080 10
เรตติ้งและรีวิว
คะแนนโดยรวม
5.0
จาก 50 รีวิวสำหรับผู้ขายรายนี้
รูปฉบับการจัดอันดับ
ต่อไปนี้คือการกระจายการจัดอันดับทั้งหมด
5 ดาว
100%
4 ดาว
0%
3 ดาว
0%
2 ดาว
0%
1 ดาว
0%