7 นิ้ว 1920x1080 FHD Industrial TFT Display Screen EDP1.2 อินเตอร์เฟส PT156FHM-N10
ชื่อแบรนด์: BOE
ข้อมูลรายละเอียด
สถานที่กำเนิด:
จีน
พิมพ์:
ทีเอฟที
ขนาดจอแสดงผล:
15.6"
ประเภทซัพพลายเออร์:
แบรนด์เดิม
ประเภทแผง:
a-Si TFT-LCD, LCM
รูปแบบพิกเซล:
แถบแนวตั้ง RGB
การรักษา:
ป้องกันแสงสะท้อน
อัตราส่วนความคมชัด:
500 : 1 (แบบ) (TM)
การตอบสนอง:
12 (Typ.)(Tr+Td) ms
โหมดการทำงาน:
TN, ปกติเป็นสีขาว, ตัวส่ง
แสงไฟ:
9S4P WLED , 15K ชั่วโมง , พร้อมไดร์เวอร์ LED
หน้าจอสัมผัส:
ปราศจาก
การจ่ายแรงดันไฟฟ้า:
3.3V (ประเภท)
อัตราการรีเฟรช:
60เฮิร์ต
เน้น:
PT156FHM เครื่องแสดงภาพ TFT อุตสาหกรรม
EDP1.2 อินเตอร์เฟซ อินดัสเตรียล TFT Display
PT156FHM หน้าจอ 7 นิ้ว
คำอธิบายผลิตภัณฑ์
โมดูลจอแสดงผล TFT-LCD ขนาด 15.6" FHD PT156FHM-N10
คุณสมบัติหลัก
  • พื้นที่ใช้งานจริงขนาดเส้นทแยงมุม 15.6" (344.16*193.59 มม.)
  • ความละเอียด Full HD 1920*1080 พร้อม 141 PPI
  • อินเทอร์เฟซ eDP พร้อม 2 เลน, eDP1.2, HBR1 (2.7G/เลน)
  • ขั้วต่อ 30 พินสำหรับการส่งสัญญาณที่เชื่อถือได้
  • ความสว่างทั่วไป 220 cd/m² พร้อมอัตราส่วนคอนทราสต์ 500:1
  • อัตราการรีเฟรช 60Hz เพื่อประสิทธิภาพการแสดงผลที่ราบรื่น
  • เทคโนโลยี TN แบบ Normally White, โหมดการทำงานแบบ Transmissive
  • ความลึกของสี 262K พร้อมช่วงสี NTSC 47.9%
การใช้งาน
ตัวเลือกการปรับแต่ง
ข้อมูลจำเพาะทางเทคนิค
ยี่ห้อ BOE
รุ่น P/N PT156FHM-N10
ขนาดเส้นทแยงมุม 15.6 นิ้ว
ประเภทแผง a-Si TFT-LCD, LCM
ความละเอียด 1920(RGB)*1080, FHD 141PPI
รูปแบบพิกเซล RGB Vertical Stripe
พื้นที่ใช้งานจริง 344.16(ก)*193.59(ส) มม.
ประเภทสัญญาณ eDP (2 เลน), eDP1.2, HBR1 (2.7G/เลน), ขั้วต่อ 30 พิน
การเคลือบพื้นผิว Antiglare
ความสว่าง 220 cd/m² (ทั่วไป)
มุมมอง 45/45/20/40 (ทั่วไป, CR≥10)
เวลาตอบสนอง 12 ms (ทั่วไป, Tr+Td)
ความลึกของสี 262K, 47.9% NTSC
แสงพื้นหลัง 954P WLED, 15K ชั่วโมง, พร้อมไดรเวอร์ LED
น้ำหนัก 400 กรัม (สูงสุด)
อัตราการรีเฟรช 60Hz
หน้าจอสัมผัส ไม่มี
เรตติ้งและรีวิว
คะแนนโดยรวม
5.0
จาก 50 รีวิวสำหรับผู้ขายรายนี้
รูปฉบับการจัดอันดับ
ต่อไปนี้คือการกระจายการจัดอันดับทั้งหมด
5 ดาว
100%
4 ดาว
0%
3 ดาว
0%
2 ดาว
0%
1 ดาว
0%