BOE EV133FHM-N40 13.3" อินเตอร์เฟซ EDP spi โมดูลจอ TFT อินดัสเตรียล สําหรับอุปกรณ์การรักษาสุขภาพ
ชื่อแบรนด์: BOE
หมายเลขรุ่น: EV133FHM-N40
ขั้นต่ำ: 1
เงื่อนไขการชำระเงิน: L/C, D/A, D/P, T/T ตะวันตกสหภาพ
ข้อมูลรายละเอียด
สถานที่กำเนิด:
จีน
พิมพ์:
ทีเอฟที
ขนาดจอแสดงผล:
13.3"
ประเภทซัพพลายเออร์:
แบรนด์เดิม
ประเภทแผง:
a-Si TFT-LCD, LCM
รูปแบบพิกเซล:
แถบแนวตั้ง RGB
การรักษา:
ป้องกันแสงสะท้อน, เคลือบแข็ง (3H)
ความสว่าง:
300 ซีดี/ตรม. (ประเภท)
อัตราส่วนความคมชัด:
800:1 (ประเภท) (TM)
เวลาตอบสนอง:
30 (ประเภท)(Tr+Td)
โหมดการทำงาน:
โฆษณา, ปกติเป็นสีดำ, ตัวส่งสัญญาณ
แหล่งกำเนิดแสง:
WLED [9S4P], 15K ชั่วโมงพร้อมไดรเวอร์ LED
แผงสัมผัส:
ปราศจาก
แหล่งจ่ายไฟ:
3.3V (ประเภท)
อัตราเฟรม:
60เฮิร์ต
Max. สูงสุด Ratings การให้คะแนน:
อุณหภูมิในการจัดเก็บ: -20 ~ 60 °C อุณหภูมิในการทำงาน: 0 ~ 50 °C
ใช้สำหรับ:
การดูแลสุขภาพ
เน้น:
EV133FHM เครื่องแสดงภาพ TFT อุตสาหกรรม
13.3" เครื่องแสดงภาพ TFT อุตสาหกรรม
13.3" โมดูลสไพท์
คำอธิบายผลิตภัณฑ์
EV133FHM-N40 13.3" โมดูลจอ FHD
ภาพรวมสินค้า
ลักษณะสําคัญ
  • ความละเอียด 1920×1080 Full HD ด้วย 166 PPI สําหรับภาพที่ชัดเจนและละเอียด
  • ความสว่างสูง 300 cd/m2 เพื่อความเห็นที่ดี
  • 800ความสัมพันธ์ความแตกต่าง:1 สําหรับสีดําเข้มและสีสดใส
  • อินเตอร์เฟซ eDP กับตัวเชื่อม 30 ปิน เพื่อการส่งข้อมูลที่น่าเชื่อถือ
  • ไฟหลัง WLED มีอายุการใช้งาน 15,000 ชั่วโมง
  • มุมมอง 85/85/85/85 สําหรับคุณภาพภาพภาพที่คง
  • 16การสนับสนุนสี.7 ล้านสี กับการใช้สี NTSC 72%
รายละเอียดเทคนิค
ยี่ห้อ BOE
รูปแบบ P/N EV133FHM-N40
ประเภทแผ่น a-Si TFT-LCD, LCM
การแก้ไข 1920 ((RGB) × 1080, FHD 166PPI
พื้นที่ทํางาน 293.76 ((W) × 165.24 ((H) mm
ขนาดลักษณะ 300.26 ((H) × 187.75 ((W) mm
ความสว่าง 300 cd/m2 (ปกติ)
เวลาตอบสนอง 30ms (ปกติ, Tr+Td)
มุมมอง 85/85/85/85 (ทั่วไป, CR≥10)
ระบบการทํางาน ADS ปกติเป็นสีดํา ส่งสัญญาณ
การสนับสนุนสี 16.7M, 72% NTSC
ประเภทอินเตอร์เฟซ eDP (2 เลน) eDP12, HBR1 (2.7G/lane) เครื่องเชื่อม 30-pin
อัตราเฟรม 60Hz
แผ่นสัมผัส โดยไม่มี
พลังงาน 3.3V (ปกติ)
น้ําหนัก 215 กรัม (สูงสุด)
การใช้งาน
ตัวเลือกการปรับแต่ง
เกี่ยวกับ Wan Display
เรตติ้งและรีวิว
คะแนนโดยรวม
5.0
จาก 50 รีวิวสำหรับผู้ขายรายนี้
รูปฉบับการจัดอันดับ
ต่อไปนี้คือการกระจายการจัดอันดับทั้งหมด
5 ดาว
100%
4 ดาว
0%
3 ดาว
0%
2 ดาว
0%
1 ดาว
0%