TM104TDGP11 10.4" XGA 1024x768 Industrial TFT Display với 1200 cd/m2 Độ sáng và LVDS 20-pin Interface
Tên thương hiệu: Tianma
Số mô hình: TM104TDGP11
MOQ: 1
Điều khoản thanh toán: L/C,D/A,D/P,T/T,Western Union
Thông tin chi tiết
Nguồn gốc:
Trung Quốc
loại bảng điều khiển:
a-Si TFT-LCD, LCM
Kích thước hiển thị:
10,4"
Thương hiệu:
TIANMA
Loại nhà cung cấp:
Thương hiệu gốc
Định dạng pixel:
Sọc dọc RGB
Sự đối đãi:
Chống lóa, Lớp phủ cứng (3H)
Độ sáng:
1200 cd/m2 (Loại.)
Tỷ lệ tương phản:
1000:1 (Loại.) (TM)
Thời gian đáp ứng:
4/12 (Điển hình)(Tr/Td)
Chế độ hoạt động:
IPS, Màu đen thường, Truyền qua
Bảng điều khiển cảm ứng:
không có
Nguồn điện:
3,3V (Loại.)
Nguồn sáng:
WLED, 50K giờ, Trình điều khiển W/O
Loại giao diện:
LVDS (1 ch, 6/8-bit), 20 chân Đầu nối
Môi trường:
Nhiệt độ hoạt động: -30 ~ 80 °C; Nhiệt độ bảo quản: -30 ~ 85 °C; Mức rung: 6,8G (66,64 m/s²)
Ứng dụng:
Công nghiệp ngoài trời Độ sáng cao Công nghiệp
Bảo hành:
12 tháng
chi tiết đóng gói:
18 cái/hộp
Làm nổi bật:
Màn hình TFT công nghiệp 10
4" XGA 1024x768
Mô-đun LCD-LCD độ sáng 1200 cd/m2
Mô tả sản phẩm
TM104TDGP11 10.4 "Mô-đun hiển thị công nghiệp
Bảng hiển thị TFT-LCD hiệu suất cao 10,4 inch với độ phân giải 1024 × 768 XGA, được thiết kế cho các ứng dụng công nghiệp đòi hỏi hiệu suất thị giác đáng tin cậy trong môi trường nhiệt độ cao.
Tình trạng sản phẩm:Mô hình này bắt đầu sản xuất hàng loạt vào quý 1 năm 2023.
TM104TDGP11 10.4" XGA 1024x768 Industrial TFT Display với 1200 cd/m2 Độ sáng và LVDS 20-pin Interface 0
Các đặc điểm chính
  • Độ phân giải 1024 × 768 XGA với 123 PPI cho hình ảnh rõ ràng, chi tiết
  • 1200 cd / m2 màn hình độ sáng cao cho tầm nhìn tuyệt vời
  • Công nghệ IPS với góc nhìn 85/85/85/85
  • Giao diện LVDS với đầu nối 20 chân để truyền dữ liệu đáng tin cậy
  • 1000Tỷ lệ tương phản:1 cho chất lượng hình ảnh vượt trội
  • Đèn nền WLED với tuổi thọ 50.000 giờ
  • Hỗ trợ màu 262K / 16.7M với 50% gam màu NTSC
  • Phạm vi nhiệt độ hoạt động rộng: -30 °C đến 80 °C
Thông số kỹ thuật
Thương hiệu Tianma
Mô hình P/N TM104TDGP11
Kích thước đường chéo 10.4"
Loại bảng a-Si TFT-LCD LCM
Nghị quyết 1024 ((RGB) × 768, XGA 123PPI
Định dạng pixel RGB Dải dọc
Khu vực hoạt động 210.432 ((W) × 157.824 ((H) mm
Mở Bezel 215.4 ((W) × 161.8 ((H) mm
Định dạng kích thước 229.6 ((H) × 179.8 ((W) × 10.46 ((D) mm
Điều trị bề mặt Lớp phủ chống chói, Lớp phủ cứng (3H)
Độ sáng 1200 cd/m2 (Typ.)
Tỷ lệ tương phản 10001 (Typ.)
Xem hướng Tất cả các hướng
Thời gian phản ứng 4/12 ms (Typ.) ((Tr/Td)
góc nhìn 85/85/85/85 (loại) ((CR≥10)
Chế độ hoạt động IPS, thường là màu đen, truyền
Màu hỗ trợ 262K/16.7M 50% NTSC
Nguồn ánh sáng WLED, 50K giờ, không có tài xế
Trọng lượng 370g (Typ.)
Ứng dụng Công nghiệp, công nghiệp cứng, ngoài trời sáng cao
Tỷ lệ khung hình 60Hz
Cung cấp điện 3.3V (loại)
Loại giao diện LVDS (1 ch, 6/8-bit), 20 chân
Nhiệt độ hoạt động -30 °C đến 80 °C
Nhiệt độ lưu trữ -30°C đến 85°C
Ứng dụng
Tùy chọn tùy chỉnh
Tùy chọn cảm ứng công nghiệp.
Về màn hình Wan
Xếp hạng & Đánh giá
Đánh giá chung
5.0
Dựa trên 50 đánh giá về nhà cung cấp này
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạng
5 sao
100%
4 sao
0%
3 sao
0%
2 sao
0%
1 sao
0%