TM104TDGP11 จอ TFT อุตสาหกรรมขนาด 10.4" XGA ความละเอียด 1024x768 พร้อมความสว่าง 1200 cd/m² และอินเทอร์เฟซ LVDS 20 พิน
ชื่อแบรนด์: Tianma
หมายเลขรุ่น: TM104TDGP11
ขั้นต่ำ: 1
เงื่อนไขการชำระเงิน: L/C, D/A, D/P, T/T ตะวันตกสหภาพ
ข้อมูลรายละเอียด
สถานที่กำเนิด:
จีน
เอกสาร:
ประเภทแผง:
a-Si TFT-LCD, LCM
ขนาดจอแสดงผล:
10.4"
ยี่ห้อ:
เทียนหม่า
ประเภทซัพพลายเออร์:
แบรนด์เดิม
รูปแบบพิกเซล:
แถบแนวตั้ง RGB
การรักษา:
ป้องกันแสงสะท้อน, เคลือบแข็ง (3H)
ความสว่าง:
1200 cd/m² (ประเภท)
อัตราส่วนความคมชัด:
1000:1 (แบบ) (TM)
เวลาตอบสนอง:
4/12 (ประเภท)(ตร/ตรว)
โหมดการทำงาน:
IPS, ปกติสีดำ, ตัวส่งสัญญาณ
แผงสัมผัส:
ปราศจาก
แหล่งจ่ายไฟ:
3.3V (ประเภท)
แหล่งกำเนิดแสง:
WLED , 50,000 ชั่วโมง ไม่มีไดรเวอร์
ประเภทอินเทอร์เฟซ:
LVDS (1 ch, 6/8-bit), ขั้วต่อ 20 พิน
สิ่งแวดล้อม:
อุณหภูมิในการทำงาน: -30 ~ 80 °C ; อุณหภูมิในการจัดเก็บ: -30 ~ 85 °C ; ระดับการสั่นสะเทือน: 6.8G (66.
การใช้งาน:
อุตสาหกรรมความสว่างสูงกลางแจ้งอุตสาหกรรม
การรับประกัน:
12 เดือน
รายละเอียดการบรรจุ:
18ชิ้น/กล่อง
เน้น:
จอแสดงผล TFT อุตสาหกรรมขนาด 10.4 นิ้ว XGA 1024x768
โมดูล TFT-LCD ความสว่าง 1200 cd/m²
โมดูลจอแสดงผล LCD อินเตอร์เฟส LVDS 20 พิน
คำอธิบายผลิตภัณฑ์
TM104TDGP11 10.4" โมดูลจออุตสาหกรรม
สถานะสินค้า:รุ่นนี้เริ่มผลิตเป็นจํานวนมากในไตรมาสที่ 1 ปี 2023
TM104TDGP11 จอ TFT อุตสาหกรรมขนาด 10.4" XGA ความละเอียด 1024x768 พร้อมความสว่าง 1200 cd/m² และอินเทอร์เฟซ LVDS 20 พิน 0
ลักษณะสําคัญ
  • ความละเอียด 1024×768 XGA กับ 123 PPI สําหรับภาพที่ชัดเจนและละเอียด
  • 1200 cd/m2 จัดจอความสว่างสูงเพื่อให้เห็นได้ดี
  • เทคโนโลยี IPS กับมุมมอง 85/85/85/85
  • อินเตอร์เฟซ LVDS ด้วยตัวเชื่อม 20 ปิน เพื่อการส่งข้อมูลที่น่าเชื่อถือ
  • 1000:1 สัดส่วนความแตกต่างสําหรับคุณภาพภาพภาพที่ดีกว่า
  • การสนับสนุนสี 262K/16.7M กับ 50% สี NTSC
  • ระยะอุณหภูมิการทํางานที่กว้าง: -30 °C ถึง 80 °C
รายละเอียดเทคนิค
ยี่ห้อ เทียนมา
รูปแบบ P/N TM104TDGP11
ขนาดทางด้านขั้ว 10.4"
ประเภทแผ่น a-Si TFT-LCD LCM
การแก้ไข 1024 ((RGB) × 768, XGA 123PPI
รูปแบบพิกเซล RGB สายตั้ง
พื้นที่ทํางาน 210.432 ((W) × 157.824 ((H) มม.
การเปิดเบเซล 215.4 ((W) × 161.8 ((H) มม.
ขนาดลักษณะ 229.6 ((H) × 179.8 ((W) × 10.46 ((D) มิลลิเมตร
ความสว่าง 1200 cd/m2 (ประเภท)
ดูทิศทาง ทุกทิศทาง
เวลาตอบสนอง 4/12 ms (แบบ) ((Tr/Td)
สีรองรับ 262K/16.7M 50% NTSC
แหล่งแสง WLED, 50K ชั่วโมง, โดยไม่มีคนขับ
น้ําหนัก 370 กรัม (ประเภท)
การใช้งาน อุตสาหกรรม อุตสาหกรรมที่แข็งแรง ความสว่างสูงในกลางแจ้ง
อัตราเฟรม 60Hz
พลังงาน 3.3V (ชนิด)
ประเภทอินเตอร์เฟซ LVDS (1 ch, 6/8-bit), 20 pin เครื่องเชื่อม
อุณหภูมิในการเก็บ -30°C ถึง 85°C
การใช้งาน
ตัวเลือกการปรับแต่ง
การสัมผัสแบบอุตสาหกรรม
เกี่ยวกับ Wan Display
เรตติ้งและรีวิว
คะแนนโดยรวม
5.0
จาก 50 รีวิวสำหรับผู้ขายรายนี้
รูปฉบับการจัดอันดับ
ต่อไปนี้คือการกระจายการจัดอันดับทั้งหมด
5 ดาว
100%
4 ดาว
0%
3 ดาว
0%
2 ดาว
0%
1 ดาว
0%