Màn hình TFT công nghiệp 7 inch HD màn hình màu Tianma TM101JDHG38-00 Cho điện thoại VOIP
Tên thương hiệu: Tianma
Số mô hình: TM101JDHG38-00
MOQ: 1
Điều khoản thanh toán: L/C,D/A,D/P,T/T,Western Union
Thông tin chi tiết
Nguồn gốc:
Quảng Đông, Trung Quốc
Kiểu:
màn hình LCD
Kích thước hiển thị:
10,1 inch
Loại nhà cung cấp:
Thương hiệu gốc
Loại đèn nền:
6S5P WLED, 30K giờ, Có trình điều khiển LED
Nghị quyết:
1280(RGB)x800, WXGA 149PPI, 1280(RGB)x800, WXGA 149PPI
Độ sáng:
400 cd/m2 (Loại), 400 cd/m2 (Loại)
Nhiệt độ hoạt động:
Hoạt động.: -20 ~ 70 °C; Kho. : -30 ~ 80°C
Loại hiển thị:
SFT, thường có màu đen, truyền qua
Kiểu lắp:
Đầu nối
Kích thước màn hình:
231,22(H)x150,6(V) x6,6(D)mm
Giao diện truyền thông:
LVDS (1 ch, 6/8-bit), 40 chân Đầu nối
loại bảng điều khiển:
a-Si TFT-LCD, LCM
Mô-đun ngoại cỡ (mm):
231,22(H)x150,6(V) x6,6(D)mm
Góc nhìn:
85/85/85/85 (Loại.)(CR ≥10)
Giao diện tín hiệu:
Bảng điều khiển cảm ứng:
không có
Bảo hành:
12 tháng
Ứng dụng:
Màn hình công nghiệp Điện thoại VIOP Chăm sóc sức khỏe
Môi trường:
Nhiệt độ hoạt động: 20 ~ 70 °C; Nhiệt độ bảo quản: -30 ~ 80 °C
Làm nổi bật:
Màn hình tft công nghiệp 7 inch
Màn hình TFT công nghiệp điện thoại VOIP
Tianma màn hình màu 7 inch HD TFT
Mô tả sản phẩm
Tianma TM101JDHG38-00 10.1 Inch TFT-LCD Panel
Mô-đun hiển thị TFT-LCD hiệu suất cao 10,1 inch với độ phân giải 1280 × 800 WXGA và giao diện LVDS, được thiết kế cho điện thoại VOIP công nghiệp và các ứng dụng thiết bị chăm sóc sức khỏe.
Tổng quan sản phẩm
TM101JDHG38-00 là một bảng hiển thị TFT-LCD chéo 10,1 inch được phát triển bởi Tianma Microelectronics Co., Ltd.Mô-đun hiển thị công nghiệp này cung cấp hiệu suất thị giác đặc biệt mà không có chức năng cảm ứng tích hợp.
Các đặc điểm chính
  • Màn hình WXGA độ phân giải cao 1280 × 800 với 149 PPI cho hình ảnh sắc nét, chi tiết
  • góc nhìn rộng 85 độ đảm bảo sự rõ ràng từ nhiều góc nhìn
  • Giao diện LVDS với đầu nối FPC 40 pin để truyền dữ liệu đáng tin cậy
  • Thiết kế định hướng ngang được tối ưu hóa cho các ứng dụng công nghiệp
  • 16.7 triệu độ sâu màu sắc với 50% gam màu NTSC
  • Tùy chọn tùy biến có sẵn với kính nắp và cảm ứng dung lượng
Thông số kỹ thuật
Mô hình bảng TM101JDHG38-00 Thương hiệu bảng điều khiển Tianma
Kích thước 10.1 inch Loại bảng a-Si TFT-LCD, LCM
Nghị quyết 1280 ((RGB) × 800, WXGA 149PPI Định dạng pixel Dải dọc RGB
Khu vực hoạt động 216.96 ((W) × 135.6 ((H) mm Thời gian phản ứng 25 ms (Typ.)
Hiển thị màu sắc 262K/16.7M 50% NTSC Nguồn ánh sáng 6S5P WLED, 30K giờ, với LED Driver
góc nhìn 85/85/85/85 (loại) ((CR≥10) Sờ vào Không có
Độ sáng 400 cd/m2 (Typ.) Cung cấp điện 3.3V (Typ.)
Tỷ lệ tương phản 8001 (Typ.) Ứng dụng Công nghiệp, Điện thoại VOIP, Y tế
Tỷ lệ khung hình 60Hz Môi trường Nhiệt độ lưu trữ: -30~80°C
Nhiệt độ hoạt động: -20 ~ 70 °C
Loại giao diện LVDS (1 ch, 6/8 bit) Bộ kết nối FPC JAE, HD1S040HA1, Pitch 0,5mm
Ứng dụng
Mô-đun hiển thị này được khuyến cáo đặc biệt cho:
  • Thiết bị công nghiệp
  • Thiết bị chăm sóc sức khỏe
  • Điện thoại VOIP
  • Ứng dụng giám sát công nghiệp
Sản xuất hàng loạt bắt đầu vào quý 1 năm 2019.
Tùy chọn tùy chỉnh
Về màn hình Wan
Xếp hạng & Đánh giá
Đánh giá chung
5.0
Dựa trên 50 đánh giá về nhà cung cấp này
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạng
5 sao
100%
4 sao
0%
3 sao
0%
2 sao
0%
1 sao
0%