| Số mô hình: | TM101JDHG33-00 |
| MOQ: | 1 |
| Điều khoản thanh toán: | L/C,D/A,D/P,T/T,Western Union |
| Mô hình bảng | TM101JDHG33-00 | Thương hiệu bảng điều khiển | Tianma |
|---|---|---|---|
| Kích thước | 10.1 inch | Loại bảng | a-Si TFT-LCD, LCM |
| Nghị quyết | 1280 ((RGB) * 800, WXGA 149PPI | Định dạng pixel | Dải dọc RGB |
| Khu vực hoạt động | 229.8*149*9.6 (H*V*D) mm | Thời gian phản ứng | 25 ms (Typ.) |
| Hiển thị màu sắc | 262K/16.7M 50% NTSC | Nguồn ánh sáng | WLED, 40K giờ, với LED Driver |
| góc nhìn | 85/85/85/85 (loại) ((CR≥10) | Màn hình chạm | Không có |
| Độ sáng | 900 cd/m2 (Typ.) | Cung cấp điện | 3.3V (Typ.) |
| Tỷ lệ khung hình | 60Hz | Loại giao diện | LVDS (1 ch, 6/8-bit), 40 chân |
| Nhiệt độ lưu trữ | -40 °C đến 80 °C | Bộ kết nối FPC | JAE, HD1S040HA1, Pitch 0,5mm |
| Nhiệt độ hoạt động | -30 °C đến 80 °C |