Tianma TM101JDHG33-00 10.1 นิ้ว 1280x800 WXGA ความสว่างสูง 900 นิท โมดูลจอ LCD อุตสาหกรรมอุณหภูมิสูง
ชื่อแบรนด์: Tianma
หมายเลขรุ่น: TM101JDHG33-00
ขั้นต่ำ: 1
เงื่อนไขการชำระเงิน: L/C, D/A, D/P, T/T ตะวันตกสหภาพ
ข้อมูลรายละเอียด
สถานที่กำเนิด:
กวางตุ้ง, จีน
ประเภทแผง:
a-Si TFT-LCD, LCM
ขนาดจอแสดงผล:
10.1 นิ้ว
ยี่ห้อ:
เทียนหม่า
ประเภทซัพพลายเออร์:
แบรนด์เดิม
ประเภทการแสดงผล:
SFT, ปกติสีดำ, ตัวส่งสัญญาณ
โมดูลขนาดใหญ่ (มม.):
229.8(ก)x149(ส) x9.6(ล) มม
ปณิธาน:
1280(RGB)x800, WXGA 149PPI, 1280(RGB)x800, WXGA 149PPI
มุมมอง:
85/85/85/85 (ประเภท)(CR≥10)
ความสว่าง:
900 นิต, 900cd/m2
อัตราส่วนความคมชัด:
700:1 (ประเภท) (TM)
ประเภทแบ็คไลท์:
WLED , 40,000 ชั่วโมง พร้อมไดรเวอร์ LED
อินเทอร์เฟซ:
LVDS (1 ch, 6/8-bit), ขั้วต่อ 40 พิน
หน้าจอสัมผัส:
ปราศจาก
อุณหภูมิในการทำงาน:
อุณหภูมิการทํางาน: -30 ~ 80 °C; อุณหภูมิการเก็บ: -40 ~ 80 °C
แอปพลิเคชัน:
อุตสาหกรรมการดูแลสุขภาพความสว่างสูงกลางแจ้ง
เอ็ม.พี.คิว:
18pcs
การรับประกัน:
12 เดือน
รายละเอียดการบรรจุ:
18ชิ้น/กล่อง
เน้น:
ช่องจอ LCD
Tianma อุตสาหกรรม tft แสดง
1280x800 TFT จอ LCD
คำอธิบายผลิตภัณฑ์
เครื่องแสดงจอ LCD อุตสาหกรรมขนาด 10.1 นิ้ว
การผลิตจํานวนมาก:เราสามารถนําเสนอปริมาณใหญ่กับราคาที่แข่งขัน การสั่งซื้อยินดีต้อนรับ
ลักษณะสําคัญ
  • ความละเอียด 1280*800 WXGA กับ 149 PPI เพื่อความชัดเจนที่พิเศษ
  • ความสว่างสูง 900 cd/m2 เพื่อความเห็นที่ดีในสภาพแวดล้อมที่สว่าง
  • เทคโนโลยี SFT ที่มีมุมมองกว้าง (85/85/85/85)
  • อินเตอร์เฟซ LVDS กับเครื่องเชื่อม 40 ปิน เพื่อการส่งข้อมูลที่น่าเชื่อถือ
  • 700:1 สัดส่วนความแตกต่างสําหรับคุณภาพภาพภาพที่ดีกว่า
  • ไฟหลัง WLED มีอายุการใช้งาน 40,000 ชั่วโมง
  • การสนับสนุนสี 262K/16.7M กับ 50% สี NTSC
  • ระยะอุณหภูมิที่กว้าง: -30 °C ถึง 80 °C การทํางาน, -40 °C ถึง 80 °C การเก็บรักษา
รายละเอียดเทคนิค
ขนาด10. 1 นิ้วประเภทแผ่นa-Si TFT-LCD, LCM
การแก้ไข1280 ((RGB) * 800, WXGA 149PPIรูปแบบพิกเซลสายตั้ง RGB
มิติของโมดูล216.96 ((W) * 135.6 ((H) มม.โหมดการแสดงSFT ปกติเป็นสีดํา ส่งสัญญาณ
พื้นที่ทํางาน229.8*149*9.6 (H*V*D) มม.เวลาตอบสนอง25 ms (ประเภท)
แสดงสี262K/16.7M 50% NTSCแหล่งแสงWLED, 40K ชั่วโมง, พร้อม LED Driver
มุมมอง85/85/85/85 (ประเภท)หน้าจอสัมผัสโดยไม่มี
ความสว่าง900 cd/m2 (ประเภท)พลังงาน3.3V (ประเภท)
อัตราเฟรม60Hzประเภทอินเตอร์เฟซLVDS (1 ch, 6/8-bit), 40 pin เครื่องเชื่อม
อุณหภูมิในการเก็บ-40 °C ถึง 80 °Cเครื่องเชื่อม FPCJAE, HD1S040HA1, Pitch 0.5mm
อุณหภูมิการทํางาน-30 °C ถึง 80 °C
การใช้งาน
  • อุปกรณ์และเครื่องจักรอุตสาหกรรม
  • เครื่องแสดงเครื่อง CNC
  • อุปกรณ์การแพทย์และอุปกรณ์การรักษาสุขภาพ
  • จอชาร์จ EV
  • การใช้งานภายนอกที่มีความสว่างสูง
  • เครื่องแสดงการควบคุมอุตสาหกรรม
  • อุปกรณ์เกม
ตัวเลือกการปรับแต่ง
การสัมผัสแบบจุลินทรีย์โปรแกรมการบูรณาการจอสัมผัส
เกี่ยวกับ Wan Display
เรตติ้งและรีวิว
คะแนนโดยรวม
5.0
จาก 50 รีวิวสำหรับผู้ขายรายนี้
รูปฉบับการจัดอันดับ
ต่อไปนี้คือการกระจายการจัดอันดับทั้งหมด
5 ดาว
100%
4 ดาว
0%
3 ดาว
0%
2 ดาว
0%
1 ดาว
0%