Mô-đun LCD SPI 8,4 inch Màn hình hiển thị LCD TFT 800x600 SVGA Tianma TM084SDHG01-02
Tên thương hiệu: Tianma
Số mô hình: TM084SDHG01-02
MOQ: 1
Điều khoản thanh toán: L/C,D/A,D/P,T/T,Western Union
Thông tin chi tiết
Nguồn gốc:
Trung Quốc
Kiểu:
màn hình LCD
Kích thước hiển thị:
8,4 inch
Loại nhà cung cấp:
Thương hiệu gốc
loại bảng điều khiển:
a-Si TFT-LCD, LCM
Nghị quyết:
800(RGB)x600, SVGA 119PPI
Mô-đun ngoại cỡ (mm):
203(H)x142.5(V) x5.9(D)mm
Góc nhìn:
70/70/60/70 (Loại.)(CR ≥10)
Độ sáng:
350cd/m2
Giao diện:
LVDS (1 ch, 6/8-bit), 20 chân Đầu nối
Bảng điều khiển cảm ứng:
không có
Ứng dụng:
Thiết bị công nghiệp
Tầm nhìn tốt ở:
6 giờ
Cung cấp điện áp:
3,3V (Loại.)
Làm nổi bật:
Mô-đun LCD SPI 8
4 inch
Mô-đun LCD SPI 800x600
Mô tả sản phẩm
Tianma TM084SDHG01-02 8.4" SVGA Industrial Display Module
Mô-đun hiển thị TFT-LCD 8,4 inch hiệu suất cao với độ phân giải SVGA 800 × 600 và giao diện LVDS, được thiết kế cho các ứng dụng thiết bị công nghiệp.Màn hình công nghiệp này cung cấp hiệu suất trực quan đáng tin cậy mà không có chức năng cảm ứng tích hợp.
Các đặc điểm chính
  • 8Màn hình TFT-LCD chéo 0,4 inch với mật độ pixel 119 PPI
  • Độ phân giải SVGA 800 × 600 cho chất lượng hình ảnh rõ ràng
  • Giao diện LVDS với đầu nối FPC 20 chân để truyền dữ liệu đáng tin cậy
  • Độ sáng cao 350 cd / m2 cho tầm nhìn tuyệt vời
  • 500: 1 tỷ lệ tương phản với hỗ trợ màu 262K / 16.7M
  • Phạm vi nhiệt độ hoạt động: -20 °C đến 70 °C
  • Đèn nền WLED có tuổi thọ dài với tuổi thọ 50.000 giờ
Thông số kỹ thuật
Mô hình bảng TM084SDHG01-02
Thương hiệu bảng điều khiển Tianma
Kích thước 8.4 inch
Loại bảng a-Si TFT-LCD, LCM
Nghị quyết 800 ((RGB) × 600, SVGA 119PPI
Khu vực hoạt động 170.4mm × 127.8mm
Kích thước mô-đun 203mm ((W) × 142.5mm ((H) × 5.9mm ((D)
Chế độ hiển thị TN, thường màu trắng, truyền
Thời gian phản ứng 20ms (Thông thường)
Hiển thị màu sắc 262K/16.7M, 54% NTSC
Độ sáng 350 cd/m2 (Thông thường)
Tỷ lệ tương phản 500:1 (Thông thường)
góc nhìn 70/70/60/70 (CR≥10)
Màn hình chạm Không có
Giao diện LVDS (1 ch, 6/8 bit)
Bộ kết nối HRS DF19K-20P-1H, Pitch 1.0mm
Cung cấp điện 3.3V (Thông thường)
Nhiệt độ hoạt động -20°C đến 70°C
Nhiệt độ lưu trữ -30 °C đến 80 °C
Tỷ lệ khung hình 60Hz
Ứng dụng Thiết bị công nghiệp
Ứng dụng
Tùy chọn tùy chỉnh
Tùy chọn cảm ứng công nghiệp.
Về màn hình Wan
Xếp hạng & Đánh giá
Đánh giá chung
5.0
Dựa trên 50 đánh giá về nhà cung cấp này
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạng
5 sao
100%
4 sao
0%
3 sao
0%
2 sao
0%
1 sao
0%