8.4inch Spi Lcd Module TFT LCD Display Screen 800x600 SVGA เทียนมา TM084SDHG01-02
ชื่อแบรนด์: Tianma
หมายเลขรุ่น: TM084SDHG01-02
ขั้นต่ำ: 1
เงื่อนไขการชำระเงิน: L/C, D/A, D/P, T/T ตะวันตกสหภาพ
ข้อมูลรายละเอียด
สถานที่กำเนิด:
จีน
พิมพ์:
ทีเอฟที
ขนาดจอแสดงผล:
8.4 นิ้ว
ประเภทซัพพลายเออร์:
แบรนด์เดิม
ประเภทแผง:
a-Si TFT-LCD, LCM
ปณิธาน:
800(RGB)x600, SVGA 119PPI
โมดูลขนาดใหญ่ (มม.):
203(ส)x142.5(V) x5.9(ล) มม
มุมมอง:
70/70/60/70 (ประเภท)(CR≥10)
ความสว่าง:
350cd/m2
อินเทอร์เฟซ:
LVDS (1 ch, 6/8-bit), ขั้วต่อ 20 พิน
แผงสัมผัส:
โดยไม่ต้อง
แอปพลิเคชัน:
อุปกรณ์อุตสาหกรรม
วิวดีที่:
6 โมงเช้า
การจ่ายแรงดันไฟฟ้า:
3.3V (ประเภท)
เน้น:
8.4 นิ้ว สปาย LCD โมดูล
โมดูลิสก์จอ LCD ขนาด 800x600
หน้าจอ LCD ขนาด 800x600 tft
คำอธิบายผลิตภัณฑ์
โมดูลจอแสดงผลอุตสาหกรรม Tianma TM084SDHG01-02 ขนาด 8.4 นิ้ว SVGA
คุณสมบัติหลัก
  • จอแสดงผล TFT-LCD แนวทแยงขนาด 8.4 นิ้ว ความหนาแน่นพิกเซล 119 PPI
  • ความละเอียด SVGA 800×600 เพื่อคุณภาพของภาพที่ชัดเจน
  • อินเทอร์เฟซ LVDS พร้อมขั้วต่อ FPC 20 พินสำหรับการส่งข้อมูลที่เชื่อถือได้
  • ความสว่างสูง 350 cd/m² เพื่อการมองเห็นที่ยอดเยี่ยม
  • อัตราส่วนคอนทราสต์ 500:1 พร้อมการรองรับสี 262K/16.7M
  • ช่วงอุณหภูมิการทำงาน: -20°C ถึง 70°C
  • แบ็คไลท์ WLED อายุการใช้งานยาวนาน 50,000 ชั่วโมง
ข้อมูลจำเพาะทางเทคนิค
รุ่นแผง TM084SDHG01-02
ยี่ห้อแผง เทียนหม่า
ขนาด 8.4 นิ้ว
ประเภทแผง a-Si TFT-LCD, LCM
ความละเอียด 800(RGB)×600, SVGA 119PPI
พื้นที่ใช้งาน 170.4 มม. × 127.8 มม.
ขนาดโมดูล 203 มม. (กว้าง) × 142.5 มม. (สูง) × 5.9 มม. (ลึก)
โหมดการแสดงผล TN, ปกติสีขาว, แบบส่งผ่าน
เวลาตอบสนอง 20 มิลลิวินาที (ทั่วไป)
สีที่แสดงผล 262K/16.7M, 54% NTSC
ความสว่าง 350 cd/m² (ทั่วไป)
มุมมอง 70/70/60/70 (CR≥10)
หน้าจอสัมผัส ไม่มี
อินเทอร์เฟซ LVDS (1 ช่อง, 6/8 บิต)
ขั้วต่อ HRS DF19K-20P-1H, ระยะห่าง 1.0 มม.
แหล่งจ่ายไฟ 3.3V (ทั่วไป)
อุณหภูมิการจัดเก็บ -30°C ถึง 80°C
อัตราเฟรม 60Hz
การใช้งาน อุปกรณ์อุตสาหกรรม
การใช้งาน
ตัวเลือกการปรับแต่ง
หน้าจอสัมผัสแบบคาปาซิทีฟเกรดอุตสาหกรรมเสริม
เกี่ยวกับ Wan Display
เรตติ้งและรีวิว
คะแนนโดยรวม
5.0
จาก 50 รีวิวสำหรับผู้ขายรายนี้
รูปฉบับการจัดอันดับ
ต่อไปนี้คือการกระจายการจัดอันดับทั้งหมด
5 ดาว
100%
4 ดาว
0%
3 ดาว
0%
2 ดาว
0%
1 ดาว
0%