จอแสดงผลทรานซิสเตอร์ฟิล์มบาง 18.5" TFT LCD โมดูลสัมผัส 1920x1080 FHD BOE GV185FHM-N10
ชื่อแบรนด์: BOE
หมายเลขรุ่น: GV185FHM-N10
ขั้นต่ำ: 1
เงื่อนไขการชำระเงิน: L/C, D/A, D/P, T/T ตะวันตกสหภาพ
ข้อมูลรายละเอียด
สถานที่กำเนิด:
จีน
พิมพ์:
ทีเอฟที
ขนาดจอแสดงผล:
18.5"
ประเภทซัพพลายเออร์:
แบรนด์เดิม
ประเภทแผง:
a-Si TFT-LCD, LCM
รูปแบบพิกเซล:
แถบแนวตั้ง RGB
การเปิดฝา:
410.96(ก)*232.04(ส) มม
การรักษา:
ป้องกันแสงสะท้อน (หมอกควัน 25%), เคลือบแข็ง (3H)
อัตราส่วนความคมชัด:
1200 : 1 (แบบ) (TM)
การตอบสนอง:
30 (Typ.)(Tr+Td) ms
โหมดการทำงาน:
โฆษณา, ปกติเป็นสีดำ, ตัวส่งสัญญาณ
แสงไฟ:
11S4P WLED พร้อมไดร์เวอร์ LED
หน้าจอสัมผัส:
ปราศจาก
Max. สูงสุด Ratings การให้คะแนน:
อุณหภูมิการเก็บรักษา: -30 ~ 80 °C อุณหภูมิการทํางาน: -30 ~ 80 °C
เน้น:
จอแสดงผลทรานซิสเตอร์ฟิล์มบาง FHD
โมดูลสัมผัส tft lcd 18.5"
คำอธิบายผลิตภัณฑ์
โมดูลจอแสดงผล LCD FHD ขนาด 18.5 นิ้ว BOE GV185FHM-N10
ภาพรวมผลิตภัณฑ์
โมดูลจอแสดงผล TFT-LCD Full HD ขนาด 18.5 นิ้ว ความละเอียด 1920×1080
เทคโนโลยี a-Si TFT-LCD คุณภาพสูง ความหนาแน่นพิกเซล 119 PPI
เคลือบแข็ง (3H) และการเคลือบผิวแบบป้องกันแสงสะท้อน
คุณสมบัติหลัก
• ความละเอียด Full HD 1920×1080 เพื่อคุณภาพของภาพที่คมชัด
• ความสว่างสูง 350 cd/m² เพื่อการมองเห็นที่ชัดเจน
• มุมมองกว้าง 85/85/85/85
• ระบบแบ็คไลท์ WLED ประหยัดพลังงาน
• อินเทอร์เฟซ LVDS พร้อมขั้วต่อ 30 พิน
• ช่วงอุณหภูมิการทำงานกว้าง (-30°C ถึง 80°C)
ข้อมูลจำเพาะทางเทคนิค
ข้อมูลจำเพาะ รายละเอียด
ยี่ห้อและรุ่น BOE GV185FHM-N10-DM31
ขนาดแนวทแยง 18.5 นิ้ว
ประเภทแผง a-Si TFT-LCD, LCM
ความละเอียด 1920(RGB)×1080, FHD (119 PPI)
การปรับสภาพพื้นผิว ป้องกันแสงสะท้อน (Haze 25%), เคลือบแข็ง (3H)
ความสว่าง 350 cd/m² (ทั่วไป)
เวลาตอบสนอง 30 ms (ทั่วไป, Tr+Td)
ความลึกของสี 16.7 ล้านสี, 70% NTSC
น้ำหนัก 1.80 กก. (ทั่วไป)
แหล่งจ่ายไฟ 5.0V (ทั่วไป)
อัตราการรีเฟรช 60Hz
อินเทอร์เฟซสัญญาณ LVDS (2 ช่อง, 8 บิต), ขั้วต่อ 30 พิน
เรตติ้งและรีวิว
คะแนนโดยรวม
5.0
จาก 50 รีวิวสำหรับผู้ขายรายนี้
รูปฉบับการจัดอันดับ
ต่อไปนี้คือการกระจายการจัดอันดับทั้งหมด
5 ดาว
100%
4 ดาว
0%
3 ดาว
0%
2 ดาว
0%
1 ดาว
0%