BOE GV070WSM-N10 7" TFT LCD Monitor 1024x600 WSVGA โมดูลจอ
ชื่อแบรนด์: BOE
หมายเลขรุ่น: GV070WSM-N10
ขั้นต่ำ: 1
เงื่อนไขการชำระเงิน: L/C, D/A, D/P, T/T ตะวันตกสหภาพ
ข้อมูลรายละเอียด
สถานที่กำเนิด:
จีน
พิมพ์:
ทีเอฟที
ขนาดจอแสดงผล:
7.0"
ประเภทซัพพลายเออร์:
แบรนด์เดิม
รุ่น P/N:
GV070WSM-N10
ประเภทแผง:
a-Si TFT-LCD, LCM
รูปแบบพิกเซล:
แถบแนวตั้ง RGB
อัตราส่วนความคมชัด:
800:1 (ประเภท) (TM)
เวลาตอบสนอง:
30 (ประเภท)(Tr+Td)
โหมดการทำงาน:
โฆษณา, ปกติเป็นสีดำ, ตัวส่งสัญญาณ
แหล่งกำเนิดแสง:
WLED [4S6P] , ไม่มีไดรเวอร์
แผงสัมผัส:
ปราศจาก
ประเภทอินเทอร์เฟซ:
LVDS (1 ch, 8 บิต) 32 พิน FPC
อัตราเฟรม:
60เฮิร์ต
เน้น:
โมเนอร์ LCD BOE 7
1024x600 7 tft จอ LCD
โมเนอร์ LCD ขนาด 7 นิ้ว BOE
คำอธิบายผลิตภัณฑ์
โมดูลจอแสดงผล LVDS ขนาด 7.0 นิ้ว ความละเอียด 1024×600 WSVGA ยี่ห้อ BOE รุ่น GV070WSM-N10
ภาพรวมผลิตภัณฑ์
โมดูลจอแสดงผลเกรดอุตสาหกรรมนี้ให้ประสิทธิภาพการแสดงผลที่เชื่อถือได้โดยไม่มีฟังก์ชันสัมผัสในตัว
คุณสมบัติหลัก
  • จอแสดงผลความละเอียดสูง 1024×600 WSVGA พร้อม 170 PPI สำหรับภาพที่คมชัดและมีรายละเอียด
  • มุมมองกว้างช่วยให้มองเห็นได้ชัดเจนจากหลายมุม
  • อินเทอร์เฟซ LVDS พร้อมขั้วต่อ FPC 32 พินสำหรับการส่งข้อมูลที่เชื่อถือได้
  • การออกแบบแนวตั้งที่ปรับให้เหมาะกับการใช้งานในอุตสาหกรรม
  • ความลึกสี 16.7 ล้านสี พร้อมช่วงสี NTSC 50%
  • ความสว่างสูง 350 cd/m² สำหรับสภาพแสงที่หลากหลาย
  • มีตัวเลือกการปรับแต่งพร้อมกระจกครอบและระบบสัมผัสแบบคาปาซิทีฟ
ข้อมูลจำเพาะทางเทคนิค
ยี่ห้อ BOE
ขนาดแนวทแยง 7.0 นิ้ว
ประเภทแผง a-Si TFT-LCD, LCM
ความละเอียด 1024(RGB)×600, WSVGA 170PPI
รูปแบบพิกเซล RGB Vertical Stripe
พื้นที่ใช้งาน 154.214(กว้าง) × 85.92(สูง) มม.
ขนาดโครงร่าง 164.9(กว้าง) × 100(สูง) × 3.21(หนา) มม.
แหล่งจ่ายไฟ 3.3/9.6/18/-6V (ทั่วไป)(VDD/AVDD/VGH/VGL)
ความสว่าง 350 cd/m² (ทั่วไป)
เวลาตอบสนอง 30ms (ทั่วไป)(Tr+Td)
โหมดการทำงาน ADS, Normally Black, Transmissive
รองรับสี 16.7M 50% NTSC
ประเภทอินเทอร์เฟซ LVDS (1 ช่อง, 8 บิต) FPC 32 พิน
อัตราเฟรม 60Hz
แผงสัมผัส ไม่มี
อุณหภูมิการทำงาน -20°C ~ 70°C
อุณหภูมิการจัดเก็บ -30°C ~ 80°C
การใช้งาน
ตัวเลือกการปรับแต่ง
เกี่ยวกับ Wan Display
เรตติ้งและรีวิว
คะแนนโดยรวม
5.0
จาก 50 รีวิวสำหรับผู้ขายรายนี้
รูปฉบับการจัดอันดับ
ต่อไปนี้คือการกระจายการจัดอันดับทั้งหมด
5 ดาว
100%
4 ดาว
0%
3 ดาว
0%
2 ดาว
0%
1 ดาว
0%