โมดูลจอแสดงผล TFT ขนาด 12.1 นิ้ว XGA 1024x768 800 nits ของ Tianma รุ่น P1210XGF1MA01
ชื่อแบรนด์: TIANMA
หมายเลขรุ่น: P1210XGF1MA01
ขั้นต่ำ: 1
เงื่อนไขการชำระเงิน: L/C, D/A, D/P, T/T ตะวันตกสหภาพ
ข้อมูลรายละเอียด
สถานที่กำเนิด:
จีน
ประเภทแผง:
a-Si TFT-LCD, LCM
ขนาดจอแสดงผล:
12.1"
ประเภทซัพพลายเออร์:
แบรนด์เดิม
รูปแบบพิกเซล:
แถบแนวตั้ง RGB
ขนาดเค้าร่าง:
260.5(ก)×203(ส) ×10(ล) มม
การรักษา:
ป้องกันแสงสะท้อน
ความสว่าง:
800 ซีดี/ตรม. (ประเภท)
อัตราส่วนความคมชัด:
1000 : 1 (แบบ) (TM)
เวลาตอบสนอง:
25 (ประเภท)(Tr+Td) มิลลิวินาที
โหมดการทำงาน:
SFT, ปกติสีดำ, ตัวส่งสัญญาณ
แสงไฟ:
8S4P WLED, 70,000 ชั่วโมง พร้อมไดรเวอร์ LED
หน้าจอสัมผัส:
ปราศจาก
การจ่ายแรงดันไฟฟ้า:
3.3V (ประเภท)
ประเภทสัญญาณ:
LVDS (1 ch, 6/8-bit), ขั้วต่อ 20 พิน
สิ่งแวดล้อม:
อุณหภูมิในการทำงาน: -30 ~ 80 °C ; อุณหภูมิในการจัดเก็บ: -40 ~ 90 °C ; ระดับการสั่นสะเทือน: 2.0G (19.
ใช้สำหรับ:
อุตสาหกรรม, ความสว่างสูงกลางแจ้ง
เอ็ม.พี.คิว:
10 ชิ้น
การรับประกัน:
12 เดือน
เน้น:
โมดูลจอแสดงผล tft แบบทแยงมุม
โมดูลจอแสดงผล tft ของ Tianma
แผงจอแสดงผล tft lcd แบบทแยงมุม
คำอธิบายผลิตภัณฑ์
P1210XGF1MA01 Tianma 12.1" XGA TFT-LCD Display Module
ความละเอียดสูง: 1024×768 พิกเซล ที่ 105 PPI สำหรับภาพที่มีรายละเอียด
  • มุมมองกว้าง: 176 องศา เพื่อการมองเห็นที่ชัดเจนจากมุมที่แตกต่างกัน
  • อินเทอร์เฟซ LVDS: (1 ช่อง, 6/8 บิต), คอนเนคเตอร์ 20 พิน
  • ระดับการสั่นสะเทือน: 2.0G (19.6 m/s²)
  • การใช้งาน
ตัวเลือกการปรับแต่ง
ข้อมูลจำเพาะทางเทคนิค
ยี่ห้อ
Tianma
รุ่น P/N P1210XGF1MA01 ขนาดแนวทแยง 12.1"
ประเภทแผง a-Si TFT-LCD, LCM ความละเอียด 1024(RGB)×768, XGA 105PPI
รูปแบบพิกเซล RGB Vertical Stripe พื้นที่ใช้งาน 245.76(กว้าง)×184.32(สูง) มม.
ช่องเปิดขอบจอ 249(กว้าง)×187.5(สูง) มม. ขนาดภายนอก 260.5 × 203 × 10 มม. (สูง×กว้าง×หนา)
การเคลือบพื้นผิว ป้องกันแสงสะท้อน ความสว่าง 800 cd/m² (ทั่วไป)
อัตราส่วนคอนทราสต์ 1000:1 (ทั่วไป) มุมมอง 88/88/88/88 (TP)(CR≥10)
เวลาตอบสนอง 25 ms (ทั่วไป)(Tr+Td) โหมดการแสดงผล SFI, Normally Black, Transmissive
ความลึกสี 262K/16.7M แสงพื้นหลัง 854P WLED, 70K ชั่วโมง, พร้อม LED Driver
น้ำหนัก 550g อุณหภูมิการทำงาน -30°C ถึง 80°C
อุณหภูมิการจัดเก็บ -40°C ถึง 90°C ระดับการสั่นสะเทือน 2.0G (19.6 m/s²)
อัตราการรีเฟรช 60Hz หน้าจอสัมผัส ไม่มี
ประเภทสัญญาณ LVDS (1 ช่อง, 6/8 บิต), คอนเนคเตอร์ 20 พิน แหล่งจ่ายแรงดันไฟฟ้า 3.3V (ทั่วไป)
เรตติ้งและรีวิว
คะแนนโดยรวม
5.0
จาก 50 รีวิวสำหรับผู้ขายรายนี้
รูปฉบับการจัดอันดับ
ต่อไปนี้คือการกระจายการจัดอันดับทั้งหมด
5 ดาว
100%
4 ดาว
0%
3 ดาว
0%
2 ดาว
0%
1 ดาว
0%