Màn hình kỹ thuật số Innolux S366AJ1-LE1 36.6 inch 1920x290 dạng thanh kéo dài cho biển quảng cáo ngoài trời, độ sáng 1000cd/m2
Tên thương hiệu: Innolux
Thông tin chi tiết
Nguồn gốc:
Trung Quốc
Kiểu:
màn hình LCD
Kích thước hiển thị:
36,6 inch
Loại nhà cung cấp:
Thương hiệu gốc
loại bảng điều khiển:
a-Si TFT-LCD, LCM
Nghị quyết:
1920(RGB)x290 53PPI
Mô-đun ngoại cỡ (mm):
951,3(W)x170,8(H) x12,4(D) mm
Góc nhìn:
89/89/89/89 (Loại.)(CR ≥10)
Độ sáng:
1000cd/m2
Giao diện:
LVDS (2 ch, 8-bit), 51 chân Đầu nối
Màn hình cảm ứng:
không có
Ứng dụng:
Bảng hiệu kỹ thuật số Thanh kéo dài LCD Thiết bị độ sáng cao ngoài trời
MPQ:
10 CÁI
Bảo hành:
12 tháng
Làm nổi bật:
màn hình lcd tft innolux
Màn hình TFT công nghiệp Innolux
màn hình tft công nghiệp lcd
Mô tả sản phẩm
Màn hình kỹ thuật số Innolux S366AJ1-LE1 36.6 inch 1920x290 dạng thanh kéo dài cho biển quảng cáo ngoài trời, độ sáng 1000cd/m2 0
Mô tả sản phẩm
Mô hình bảng
S366AJ1-LE1
Thương hiệu bảng điều khiển
Innolux
Kích thước (inch)
36.6 inch
Loại bảng
a-Si TFT-LCD, LCM
Nghị quyết
1920 ((RGB) × 290 53PPI
Định dạng pixel
Dải dọc RGB
Mô-đun Outsize ((mm)
951.3 ((W) × 170.8 ((H) × 12.4 ((D) mm
Chế độ hiển thị
Super MVA, thường màu đen, truyền.
Khu vực hoạt động LCD ((mm)
919.296 ((W) × 138.852 ((H) mm
Thời gian phản ứng
11 (Loại) ((G đến G)
Hiển thị màu sắc
16.7M 72% NTSC
Nguồn ánh sáng
WLED, 50K giờ, với LED Driver
góc nhìn
89/89/89/89 (loại)
Màn hình chạm
Không có
Độ sáng
1000 cd/m2 (Typ.)
Cung cấp điện
12V (Tí hình)
Tỷ lệ tương phản
50001 (Typ.) (TM)
Sử dụng cho
Digital Signage, Outdoor High Brightness, Native Bar LCD
Tỷ lệ khung hình
60Hz
Môi trường
Nhiệt độ lưu trữ: -20 ~ 60 °C
Nhiệt độ hoạt động: -20 ~ 60 °C
Loại giao diện LCM
LVDS (2 ch, 8-bit), 51 chân
Bộ kết nối FPC
P-two, 187059-51221, Pitch 0.5mm
Màn hình kỹ thuật số Innolux S366AJ1-LE1 36.6 inch 1920x290 dạng thanh kéo dài cho biển quảng cáo ngoài trời, độ sáng 1000cd/m2 1
Màn hình kỹ thuật số Innolux S366AJ1-LE1 36.6 inch 1920x290 dạng thanh kéo dài cho biển quảng cáo ngoài trời, độ sáng 1000cd/m2 2
Chi tiết Hình ảnh
Hồ sơ công ty
Màn hình kỹ thuật số Innolux S366AJ1-LE1 36.6 inch 1920x290 dạng thanh kéo dài cho biển quảng cáo ngoài trời, độ sáng 1000cd/m2 3
Màn hình kỹ thuật số Innolux S366AJ1-LE1 36.6 inch 1920x290 dạng thanh kéo dài cho biển quảng cáo ngoài trời, độ sáng 1000cd/m2 4
Màn hình kỹ thuật số Innolux S366AJ1-LE1 36.6 inch 1920x290 dạng thanh kéo dài cho biển quảng cáo ngoài trời, độ sáng 1000cd/m2 5
Màn hình kỹ thuật số Innolux S366AJ1-LE1 36.6 inch 1920x290 dạng thanh kéo dài cho biển quảng cáo ngoài trời, độ sáng 1000cd/m2 6
Màn hình kỹ thuật số Innolux S366AJ1-LE1 36.6 inch 1920x290 dạng thanh kéo dài cho biển quảng cáo ngoài trời, độ sáng 1000cd/m2 7
Màn hình kỹ thuật số Innolux S366AJ1-LE1 36.6 inch 1920x290 dạng thanh kéo dài cho biển quảng cáo ngoài trời, độ sáng 1000cd/m2 8
Màn hình kỹ thuật số Innolux S366AJ1-LE1 36.6 inch 1920x290 dạng thanh kéo dài cho biển quảng cáo ngoài trời, độ sáng 1000cd/m2 9
Câu hỏi thường gặp
Màn hình kỹ thuật số Innolux S366AJ1-LE1 36.6 inch 1920x290 dạng thanh kéo dài cho biển quảng cáo ngoài trời, độ sáng 1000cd/m2 10
Xếp hạng & Đánh giá
Đánh giá chung
5.0
Dựa trên 50 đánh giá về nhà cung cấp này
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạng
5 sao
100%
4 sao
0%
3 sao
0%
2 sao
0%
1 sao
0%