โมดูลหน้าจอสี TFT LCD แบบ Active Matrix ขนาด 12.1 นิ้ว พร้อมไดรเวอร์ LED G121ACE-LH1
ชื่อแบรนด์: Innolux
ข้อมูลรายละเอียด
สถานที่กำเนิด:
จีน
พิมพ์:
ทีเอฟที
หมายเลขชิ้นส่วน:
G121ACE-LH1
ขนาดจอแสดงผล:
12.1"
ประเภทซัพพลายเออร์:
แบรนด์เดิม
ประเภทแผง:
a-Si TFT-LCD, LCM
รูปแบบพิกเซล:
แถบแนวตั้ง RGB
การรักษา:
ป้องกันแสงสะท้อน, เคลือบแข็ง (3H)
อัตราส่วนความคมชัด:
1000 : 1 (แบบ) (TM)
เวลาตอบสนอง:
13/12 (Typ.)(Tr/Td) ms
โหมดการทำงาน:
AAS ปกติสีดำ ส่ง
แสงไฟ:
WLED , 50,000 ชั่วโมง พร้อมไดรเวอร์ LED
หน้าจอสัมผัส:
ปราศจาก
การจ่ายแรงดันไฟฟ้า:
5.0V (ประเภท)
ประเภทสัญญาณ:
LVDS (1 ch, 6/8-bit), ขั้วต่อ 30 พิน
เน้น:
โมดูล LCD TFT แบบ Active Matrix
G121ACE โมดูล LCD TFT แบบ Active Matrix
หน้าจอ TFT สีแบบ Active Matrix
คำอธิบายผลิตภัณฑ์
12.1" SVGA TFT-LCD หน่วยแสดงภาพ
การแก้ไข:800×600 SVGA (82 PPI)อินเตอร์เฟซ:LVDS 30 ปิน
ลักษณะสําคัญ
  • 12.1-inch a-Si TFT-LCD พร้อมการบูรณะ LCM
  • ความละเอียด 800 × 600 SVGA ที่ 82 พิกเซลต่อนิ้ว
  • อินเตอร์เฟซ LVDS พร้อมเครื่องเชื่อม 30 ปิน (ช่อง 1 6/8 บิต)
  • ไฟหลัง WLED ที่บูรณาการพร้อมกับคนขับ (อายุการใช้งาน 50,000 ชั่วโมง)
  • ความสว่างสูง 450 cd/m2
  • มุมมองกว้าง 89/89/89/89 (CR≥10)
รายละเอียดเทคนิค
พื้นที่ทํางาน 246.0 × 184.5 มิลลิเมตร (W × H)
การเปิดเบเซล 249.0 × 187.5 มิลลิเมตร (W × H)
ขนาดลักษณะ 260.5 × 204.0 × 8.9 มิลลิเมตร (H × V × D)
น้ําหนัก 470 กรัม (ปกติ) / 490 กรัม (สูงสุด)
อัตราความแตกต่าง 1000:1 (ทั่วไป)
เวลาตอบสนอง 13/12 ms (ปกติ, Tr/Td)
ความลึกของสี 262K/16.7M สี 72% NTSC
อัตราการปรับปรุง 60Hz
โลเตจการทํางาน 5.0V (ปกติ)
อุณหภูมิการทํางาน -30°C ถึง 85°C
เรตติ้งและรีวิว
คะแนนโดยรวม
5.0
จาก 50 รีวิวสำหรับผู้ขายรายนี้
รูปฉบับการจัดอันดับ
ต่อไปนี้คือการกระจายการจัดอันดับทั้งหมด
5 ดาว
100%
4 ดาว
0%
3 ดาว
0%
2 ดาว
0%
1 ดาว
0%