Màn hình LCD phản quang đơn sắc Sharp LS027B7DH01 2.7" 400x240 WQVGA, Mô-đun màn hình LCD công nghiệp cho PDA cầm tay công nghiệp
Tên thương hiệu: Sharp
Thông tin chi tiết
Nguồn gốc:
Trung Quốc
Kiểu:
màn hình LCD
Kích thước hiển thị:
2,7 inch
Loại nhà cung cấp:
Thương hiệu gốc
loại bảng điều khiển:
CG-Silicon, LCM
Nghị quyết:
400x240, WQVGA 172PPI
Mô-đun ngoại cỡ (mm):
62,8(W)x42,82(H) x1,75(D) mm
Góc nhìn:
55/55/60/60 (Tối thiểu)(CR ≥2)
Độ sáng:
/
Giao diện:
SPI, FPC 10 chân
Bảng điều khiển cảm ứng:
không có
Ứng dụng:
Thiết Bị Công Nghiệp, Thiết Bị Cầm Tay & PDA
Bảo hành:
12 tháng
Điện áp đầu vào:
5.0/5.0V (Loại)(VDD/VDDA)
Làm nổi bật:
màn hình lcd tft sharp
màn hình tft công nghiệp sharp
Màn hình LCD TFT WQVGA
Mô tả sản phẩm
Màn hình LCD phản quang đơn sắc Sharp LS027B7DH01 2.7" 400x240 WQVGA, Mô-đun màn hình LCD công nghiệp cho PDA cầm tay công nghiệp 0
Mô tả sản phẩm
Mô hình bảng
LS027B7DH01
Thương hiệu bảng điều khiển
Nhọn
Kích thước (inch)
2.7 inch
Loại bảng
CG-Silicon, LCM
Nghị quyết
400×240, WQVGA 172PPI
Định dạng pixel
Chiếc hình chữ nhật
Mô-đun Outsize ((mm)
62.8 ((W) × 42.82 ((H) × 1.75 ((D) mm
Chế độ hiển thị
TN, thường trắng, phản xạ
Khu vực hoạt động LCD ((mm)
211.2 ((W) × 158.4 ((H) mm
Thời gian phản ứng
10/20 (Typ.) ((Tr/Td) ms
Hiển thị màu sắc
/
Nguồn ánh sáng
Không có B/L
góc nhìn
55/55/60/60 (Min.) ((CR≥2)
Màn hình chạm
Không có
Độ sáng
450 cd/m2 (Typ.)
Cung cấp điện
5.0/5.0V (Loại) ((VDD/VDDA)
Tỷ lệ tương phản
9001 (Typ.) (TM)
Sử dụng cho
Máy cầm tay & PDA
Tỷ lệ khung hình
60Hz
Môi trường
Nhiệt độ lưu trữ: -30 ~ 80 °C
Nhiệt độ hoạt động: -20 ~ 70 °C
Loại giao diện LCM
SPI, 10 pin FPC
Bộ kết nối FPC
Độ cao 0,5mm
Màn hình LCD phản quang đơn sắc Sharp LS027B7DH01 2.7" 400x240 WQVGA, Mô-đun màn hình LCD công nghiệp cho PDA cầm tay công nghiệp 1
Màn hình LCD phản quang đơn sắc Sharp LS027B7DH01 2.7" 400x240 WQVGA, Mô-đun màn hình LCD công nghiệp cho PDA cầm tay công nghiệp 2
Màn hình LCD phản quang đơn sắc Sharp LS027B7DH01 2.7" 400x240 WQVGA, Mô-đun màn hình LCD công nghiệp cho PDA cầm tay công nghiệp 3
Màn hình LCD phản quang đơn sắc Sharp LS027B7DH01 2.7" 400x240 WQVGA, Mô-đun màn hình LCD công nghiệp cho PDA cầm tay công nghiệp 4
Màn hình LCD phản quang đơn sắc Sharp LS027B7DH01 2.7" 400x240 WQVGA, Mô-đun màn hình LCD công nghiệp cho PDA cầm tay công nghiệp 5
Màn hình LCD phản quang đơn sắc Sharp LS027B7DH01 2.7" 400x240 WQVGA, Mô-đun màn hình LCD công nghiệp cho PDA cầm tay công nghiệp 6
Chi tiết Hình ảnh
Hồ sơ công ty
Màn hình LCD phản quang đơn sắc Sharp LS027B7DH01 2.7" 400x240 WQVGA, Mô-đun màn hình LCD công nghiệp cho PDA cầm tay công nghiệp 7
Màn hình LCD phản quang đơn sắc Sharp LS027B7DH01 2.7" 400x240 WQVGA, Mô-đun màn hình LCD công nghiệp cho PDA cầm tay công nghiệp 8
Màn hình LCD phản quang đơn sắc Sharp LS027B7DH01 2.7" 400x240 WQVGA, Mô-đun màn hình LCD công nghiệp cho PDA cầm tay công nghiệp 9
Màn hình LCD phản quang đơn sắc Sharp LS027B7DH01 2.7" 400x240 WQVGA, Mô-đun màn hình LCD công nghiệp cho PDA cầm tay công nghiệp 10
Màn hình LCD phản quang đơn sắc Sharp LS027B7DH01 2.7" 400x240 WQVGA, Mô-đun màn hình LCD công nghiệp cho PDA cầm tay công nghiệp 11
Màn hình LCD phản quang đơn sắc Sharp LS027B7DH01 2.7" 400x240 WQVGA, Mô-đun màn hình LCD công nghiệp cho PDA cầm tay công nghiệp 12
Màn hình LCD phản quang đơn sắc Sharp LS027B7DH01 2.7" 400x240 WQVGA, Mô-đun màn hình LCD công nghiệp cho PDA cầm tay công nghiệp 13
Câu hỏi thường gặp
Màn hình LCD phản quang đơn sắc Sharp LS027B7DH01 2.7" 400x240 WQVGA, Mô-đun màn hình LCD công nghiệp cho PDA cầm tay công nghiệp 14
Xếp hạng & Đánh giá
Đánh giá chung
5.0
Dựa trên 50 đánh giá về nhà cung cấp này
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạng
5 sao
100%
4 sao
0%
3 sao
0%
2 sao
0%
1 sao
0%