Mô-đun màn hình cảm ứng LCD TFT Sharp 5,7 inch LQ057Q3DG02 320x240 QVGA 400cd/M2
Tên thương hiệu: Sharp
Số mô hình: LQ057Q3DG02
MOQ: 1
Điều khoản thanh toán: L/C,D/A,D/P,T/T,Western Union
Thông tin chi tiết
Nguồn gốc:
Trung Quốc
loại bảng điều khiển:
a-Si TFT-LCD, LCM
Kích thước hiển thị:
5,7 inch
Loại nhà cung cấp:
Thương hiệu gốc
Nghị quyết:
320(RGB)x240, QVGA 70PPI
Mô-đun ngoại cỡ (mm):
144(H)x103.8(V) x12.8(D) mm
Góc nhìn:
80/80/80/65 (Điển hình)(CR≥5)
Độ sáng:
400cd/m2
Tỷ lệ tương phản:
550:1 (Loại.) (TM)
Giao diện:
CMOS (1 ch, 6-bit), 33 chân Đầu nối
Màn hình cảm ứng:
Không bắt buộc
Ứng dụng:
Công nghiệp
MPQ:
20pcs
Môi trường:
Nhiệt độ hoạt động: -30 ~ 70 °C; Nhiệt độ lưu trữ: -30 ~ 70 °C
Bảo hành:
12 tháng
chi tiết đóng gói:
20 cái/hộp
Làm nổi bật:
Màn hình cảm ứng tft Sharp
Màn hình cảm ứng tft 320x240
Mô-đun màn hình tft lcd QVGA
Mô tả sản phẩm
Màn hình công nghiệp TFT-LCD QVGA 5.7 inch của Sharp
Mô-đun màn hình TFT-LCD hiệu suất cao 5,7 inch với độ phân giải QVGA 320x240, được thiết kế cho các ứng dụng công nghiệp đòi hỏi hoạt động đáng tin cậy trong phạm vi nhiệt độ rộng.
Lưu ý: Sản phẩm này đã hết vòng đời (EOL). Số lượng có hạn - vui lòng đặt hàng sớm.
Các tính năng chính
  • Độ phân giải QVGA 320x240 với 70 PPI cho hiển thị rõ nét
  • Độ sáng cao 400 cd/m² cho khả năng hiển thị tuyệt vời
  • Công nghệ TN với góc nhìn 80/80/65/80
  • Giao diện CMOS với đầu nối 33 chân cho truyền dữ liệu đáng tin cậy
  • Tỷ lệ tương phản 550:1 cho chất lượng hình ảnh vượt trội
  • Đèn nền WLED với tuổi thọ 30.000 giờ
  • Hỗ trợ màu 262K với gam màu 50% NTSC
  • Phạm vi nhiệt độ hoạt động rộng: -30°C đến 70°C
Thông số kỹ thuật
Mã màn hình LQ057Q3DG02 Thương hiệu màn hình Sharp
Kích thước 5.7 inch Loại màn hình a-Si TFT-LCD, LCM
Độ phân giải 320(RGB)x240, QVGA 70PPI Định dạng điểm ảnh Dải dọc RGB
Kích thước mô-đun 144(R)x103.8(C)x12.8(D) mm Chế độ hiển thị TN, Trắng thông thường, Truyền qua
Vùng hoạt động 115.2(R)x86.4(C) mm Thời gian phản hồi 30/10 (Điển hình)(Tr/Td)
Màu hiển thị 262K 50% NTSC Nguồn sáng 5S4P WLED, 30K giờ
Góc nhìn 80/80/80/65 (Điển hình)(CR≥5) Màn hình cảm ứng Không có
Độ sáng 400 cd/m² (Điển hình) Nguồn điện 3.3V (Điển hình)
Tỷ lệ tương phản 550:1 (Điển hình) (TM) Ứng dụng Công nghiệp
Tốc độ khung hình 60Hz Môi trường Nhiệt độ lưu trữ: -30~70°C
Nhiệt độ hoạt động: -30~70°C
Giao diện LCM CMOS (1 kênh, 6-bit), Đầu nối 33 chân Đầu nối FPC IRISO, IMSA-9637S-33Y902, Pitch 0.5mm
Ứng dụng
  • Thiết bị và máy móc công nghiệp
  • Màn hình thiết bị tự động hóa
  • Màn hình máy CNC
  • Thiết bị y tế
  • Màn hình điều khiển công nghiệp
Tùy chọn tùy chỉnh
Về Wan Display
Xếp hạng & Đánh giá
Đánh giá chung
5.0
Dựa trên 50 đánh giá về nhà cung cấp này
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạng
5 sao
100%
4 sao
0%
3 sao
0%
2 sao
0%
1 sao
0%