จอแสดงผล LCD แบบแท่งยืด QV240FBM-N10 BOE ขนาด 24 นิ้ว แผง TFT ป้ายดิจิทัล ODM
ชื่อแบรนด์: BOE
หมายเลขรุ่น: QV240FBM-N10
ขั้นต่ำ: 1
เงื่อนไขการชำระเงิน: L/C, D/A, D/P, T/T ตะวันตกสหภาพ
ข้อมูลรายละเอียด
สถานที่กำเนิด:
จีน
เอกสาร:
ประเภทแผง:
a-Si TFT-LCD, LCM
ขนาดจอแสดงผล:
24นิ้ว
ประเภทซัพพลายเออร์:
แบรนด์เดิม
ปณิธาน:
1920(RGB)x360 81PPI
โมดูลขนาดใหญ่ (มม.):
612.7(ก)x132.1(ส)x13.3(ล)
มุมมอง:
89/89/89/89 (แบบ)(CR 10)
ความสว่าง:
300cd/m2
อัตราส่วนความคมชัด:
1200:1 (ประเภท) (TM)
อินเทอร์เฟซ:
แอลวีดีเอส
หน้าจอสัมผัส:
ปราศจาก
แอปพลิเคชัน:
อุตสาหกรรม, บาร์ยืด, ป้ายดิจิตอล
ประเภทหลอดไฟ:
WLED, 30,000 ชั่วโมง โดยไม่มีไดรเวอร์
สิ่งแวดล้อม:
Operating Temp.: 0 ~ 50 °C ; อุณหภูมิในการทำงาน: 0 ~ 50 °C ; Storage Temp.: -20 ~ 6
เอ็ม.พี.คิว:
10 ชิ้น
การรับประกัน:
12 เดือน
เน้น:
โดเมนต์ ODM สตริคบาร์ LCD
จอแสดงผล LCD แบบแท่งยืดดิจิทัล
แผง LCD แบบแท่งยืดขนาด 24 นิ้ว ODM
คำอธิบายผลิตภัณฑ์
QV240FBM-N10 BOE จอป้ายดิจิตอล 24 นิ้ว IPS
ภาพรวมสินค้า
ลักษณะสําคัญ
  • ความละเอียด 1920×360 กับ 81 PPI สําหรับภาพที่ชัดเจนและละเอียด
  • เทคโนโลยี ADS ด้วยมุมมอง 89/89/89/89 เพื่อให้มีสีที่สม่ําเสมอ
  • อินเตอร์เฟซ LVDS ด้วย 2 ช่องทางสําหรับการส่งข้อมูลที่น่าเชื่อถือ
  • 1200:1 สัดส่วนความแตกต่างสําหรับคุณภาพภาพภาพที่ดีกว่า
  • 16การสนับสนุนสี.7M กับความหลากหลายสี NTSC 72%
รายละเอียดเทคนิค
รูปแบบแผ่น QV240FBM-N10 แบรนด์ของแพเนล BOE
ขนาด 24.0" (1/3 ตัดของ 27.0") ประเภทแผ่น a-Si TFT-LCD, LCM
การแก้ไข 1920 ((RGB) × 360, 81PPI รูปแบบพิกเซล สายตั้ง RGB
มิติของโมดูล 612.7 ((W) × 132.1 ((H) × 13.3 ((D) มม โหมดการแสดง ADS ปกติเป็นสีดํา ส่งสัญญาณ
พื้นที่ทํางาน 597.888 ((W) × 112.104 ((H) มิลลิเมตร เวลาตอบสนอง 30ms (ประเภท)
แสดงสี 16.7M, 72% NTSC แหล่งแสง WLED 30K ชั่วโมง
ความสว่าง 300 cd/m2 (ประเภท) พลังงาน 5.0V (ประเภท)
อัตราเฟรม 60Hz อุณหภูมิการทํางาน 0°C ถึง 50°C
ประเภทอินเตอร์เฟซ LVDS (2 ch, 8-bit) เครื่องเชื่อม 30-pin อุณหภูมิเก็บรักษา -20°C ถึง 60°C
การใช้งาน
  • เครื่องป้ายและจอโฆษณาดิจิตอล
  • ระบบจอบาร์ขยาย
  • แอปพลิเคชันการแสดงบาร์ natively
  • สภาพแวดล้อมภายนอกที่มีความสว่างสูง
  • เครื่องติดตามและแสดงข้อมูลอุตสาหกรรม
  • ใบระบุขอบชั้น
  • ระบบข้อมูลการขนส่งสาธารณะ
  • การระบุสถานะของอุปกรณ์
  • สายโฆษณาดิจิตอล
ตัวเลือกการปรับแต่ง
เกี่ยวกับ Wan Display
เรตติ้งและรีวิว
คะแนนโดยรวม
5.0
จาก 50 รีวิวสำหรับผู้ขายรายนี้
รูปฉบับการจัดอันดับ
ต่อไปนี้คือการกระจายการจัดอันดับทั้งหมด
5 ดาว
100%
4 ดาว
0%
3 ดาว
0%
2 ดาว
0%
1 ดาว
0%