AUO A104SN03 V1 10.4" 800x600 SVGA TFT-LCD LCM TTL SPI Interface Industrial Digital Photo Frame DVD Player Display Module
Tên thương hiệu: AUO
Thông tin chi tiết
Nguồn gốc:
Trung Quốc
Kiểu:
màn hình LCD
Kích thước hiển thị:
10,4 inch
Loại nhà cung cấp:
Thương hiệu gốc
loại bảng điều khiển:
a-Si TFT-LCD, LCM
Nghị quyết:
800(RGB)x600, SVGA 96PPI
Định dạng pixel:
Sọc dọc RGB
Khu vực hoạt động:
211,2(W)x158,4(H)mm
Phác thảo Dim.:
228,4(W)x175,4(H)x6,5(D) mm
Loại giao diện:
TTL (1 ch, 6/8-bit) + FPC SPI 60 chân
Sự đối đãi:
Chống lóa, Lớp phủ cứng (3H)
Độ sáng:
350 cd/m2 (Loại.)
Tỷ lệ tương phản:
500:1 (Loại.) (TM)
Waranty:
12 tháng
Làm nổi bật:
Màn hình LCD TFT AUO
màn hình tft công nghiệp auo
Màn hình LCD 800x600 TFT
Mô tả sản phẩm
AUO A104SN03 V1 10.4" 800x600 SVGA TFT-LCD LCM TTL SPI Interface Industrial Digital Photo Frame DVD Player Display Module 0
Mô tả sản phẩm
Thương hiệu
AUO
Mô hình P/N
A104SN03 V1
Kích thước Diagona
10.4 inch
Loại bảng
a-Si TFT-LCD,LCM
Nghị quyết
800 ((RGB) × 600, SVGA 96PPI
Định dạng pixel
Dải dọc RGB
Khu vực hoạt động
211.2 ((W) × 158.4 ((H) mm
Ứng dụng
Công nghiệp, khung ảnh kỹ thuật số, máy nghe nhạc DVD di động
Đánh dấu Dim.
228.4 ((H) × 175.4 ((V) × 6.5 ((D) mm
Điều trị
Lớp phủ chống chói, Lớp phủ cứng (3H)
Độ sáng
350 cd/mz (Typ.)
Tỷ lệ tương phản
5001 (Typ.) (TM)
Hướng Wiew
Đối xứng
Thời gian phản ứng
30 (Typ.) ((Tr+Td)
góc nhìn
75/75/50/60 (loại) ((CR≥10)
Chế độ hoạt động
TN, thường màu trắng, truyền
Màu hỗ trợ
262K/16.7M 50% NTSC
Nguồn ánh sáng
WLED [3S12P], 10K giờ, lái xe W/O
Sức mạnh
3.3/11/15/-7V (Loại) ((VCC/AVDD/VGH/VGL)
Bảng cảm ứng
Không có
Tỷ lệ khung hình
60Hz
Môi trường
Nhiệt độ hoạt động: 0 ~ 50 °C; Nhiệt độ lưu trữ: -20 ~ 60 °C
Loại giao diện
TTL (1 ch, 6/8 bit) + SPI, 60 pin FPC
Chi tiết giao diện
Độ cao 0,5mm
AUO A104SN03 V1 10.4" 800x600 SVGA TFT-LCD LCM TTL SPI Interface Industrial Digital Photo Frame DVD Player Display Module 1
AUO A104SN03 V1 10.4" 800x600 SVGA TFT-LCD LCM TTL SPI Interface Industrial Digital Photo Frame DVD Player Display Module 2
AUO A104SN03 V1 10.4" 800x600 SVGA TFT-LCD LCM TTL SPI Interface Industrial Digital Photo Frame DVD Player Display Module 3
Chi tiết Hình ảnh
Hồ sơ công ty
AUO A104SN03 V1 10.4" 800x600 SVGA TFT-LCD LCM TTL SPI Interface Industrial Digital Photo Frame DVD Player Display Module 4
AUO A104SN03 V1 10.4" 800x600 SVGA TFT-LCD LCM TTL SPI Interface Industrial Digital Photo Frame DVD Player Display Module 5
AUO A104SN03 V1 10.4" 800x600 SVGA TFT-LCD LCM TTL SPI Interface Industrial Digital Photo Frame DVD Player Display Module 6
AUO A104SN03 V1 10.4" 800x600 SVGA TFT-LCD LCM TTL SPI Interface Industrial Digital Photo Frame DVD Player Display Module 7
AUO A104SN03 V1 10.4" 800x600 SVGA TFT-LCD LCM TTL SPI Interface Industrial Digital Photo Frame DVD Player Display Module 8
AUO A104SN03 V1 10.4" 800x600 SVGA TFT-LCD LCM TTL SPI Interface Industrial Digital Photo Frame DVD Player Display Module 9
AUO A104SN03 V1 10.4" 800x600 SVGA TFT-LCD LCM TTL SPI Interface Industrial Digital Photo Frame DVD Player Display Module 10
Câu hỏi thường gặp
AUO A104SN03 V1 10.4" 800x600 SVGA TFT-LCD LCM TTL SPI Interface Industrial Digital Photo Frame DVD Player Display Module 11
Xếp hạng & Đánh giá
Đánh giá chung
5.0
Dựa trên 50 đánh giá về nhà cung cấp này
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạng
5 sao
100%
4 sao
0%
3 sao
0%
2 sao
0%
1 sao
0%