BOE MV238FHM-N30 Màn hình LCD TFT 23,8 inch 1920x1080 FHD 250nits Màn hình máy tính để bàn cho máy ATM VTM mô-đun hiển thị POS
Tên thương hiệu: BOE
Thông tin chi tiết
Nguồn gốc:
Trung Quốc
Kiểu:
màn hình LCD
Kích thước hiển thị:
23,8 inch
Loại nhà cung cấp:
Thương hiệu gốc
loại bảng điều khiển:
a-Si TFT-LCD, LCM
Nghị quyết:
1920(RGB)x1080, FHD 92PPI
Mô-đun ngoại cỡ (mm):
540,2(H)x315,6(V)x14,2(S) mm
Góc nhìn:
89/89/89/89 (Loại.)(CR ≥10)
Độ sáng:
250cd/m2
Giao diện:
LVDS (2 ch, 8-bit), 30 chân Đầu nối
Màn hình cảm ứng:
không có
Ứng dụng:
Màn hình máy tính để bàn ATM VTM kệ điện tử POS
MPQ:
10 CÁI
Bảo hành:
12 tháng
Làm nổi bật:
màn hình LCD 1920x1080
màn hình lcd
màn hình hiển thị lcd
Mô tả sản phẩm
BOE MV238FHM-N30 Màn hình LCD TFT 23,8 inch 1920x1080 FHD 250nits Màn hình máy tính để bàn cho máy ATM VTM mô-đun hiển thị POS 0
Mô tả sản phẩm
Mẫu màn hình
MV238FHM-N30
Thương hiệu màn hình
BOE
Kích thước (inch)
23.8 inch
Loại màn hình
a-Si TFT-LCD, LCM
Độ phân giải
1920(RGB)×1080, FHD 92PPI
Định dạng điểm ảnh
Dải dọc RGB
Kích thước module (mm)
540.2(R)×315.6(C)×14.2(D) mm
Chế độ hiển thị
ADS, Đen thường, Truyền qua
Khu vực hoạt động LCD (mm)
527.04(R)×296.46(C) mm
Thời gian phản hồi
14 (Điển hình)(G đến G)
Màu hiển thị
16.7M 72% NTSC
Nguồn sáng
WLED [3 chuỗi], 30K giờ, Không có trình điều khiển
Góc nhìn
89/89/89/89 (Điển hình)(CR≥10)
Màn hình cảm ứng
Không có
Độ sáng
250 cd/m² (Điển hình)
Nguồn cấp
5.0V (Điển hình)
Tỷ lệ tương phản
1000:1 (Điển hình) (TM)
Sử dụng cho
Màn hình máy tính để bàn
Tốc độ khung hình
60Hz
Môi trường
Nhiệt độ lưu trữ: -20~ 60 °C
Nhiệt độ hoạt động: -0 ~ 50°C
Loại giao diện LCM
LVDS (2 kênh, 8-bit) Đầu nối 30 chân
Đầu nối FPC
UJU, IS100-L30R-C23, Bước 1.0mm
BOE MV238FHM-N30 Màn hình LCD TFT 23,8 inch 1920x1080 FHD 250nits Màn hình máy tính để bàn cho máy ATM VTM mô-đun hiển thị POS 1
BOE MV238FHM-N30 Màn hình LCD TFT 23,8 inch 1920x1080 FHD 250nits Màn hình máy tính để bàn cho máy ATM VTM mô-đun hiển thị POS 2
BOE MV238FHM-N30 Màn hình LCD TFT 23,8 inch 1920x1080 FHD 250nits Màn hình máy tính để bàn cho máy ATM VTM mô-đun hiển thị POS 3
BOE MV238FHM-N30 Màn hình LCD TFT 23,8 inch 1920x1080 FHD 250nits Màn hình máy tính để bàn cho máy ATM VTM mô-đun hiển thị POS 4
BOE MV238FHM-N30 Màn hình LCD TFT 23,8 inch 1920x1080 FHD 250nits Màn hình máy tính để bàn cho máy ATM VTM mô-đun hiển thị POS 5
BOE MV238FHM-N30 Màn hình LCD TFT 23,8 inch 1920x1080 FHD 250nits Màn hình máy tính để bàn cho máy ATM VTM mô-đun hiển thị POS 6
Hình ảnh chi tiết
Hồ sơ công ty
BOE MV238FHM-N30 Màn hình LCD TFT 23,8 inch 1920x1080 FHD 250nits Màn hình máy tính để bàn cho máy ATM VTM mô-đun hiển thị POS 7
BOE MV238FHM-N30 Màn hình LCD TFT 23,8 inch 1920x1080 FHD 250nits Màn hình máy tính để bàn cho máy ATM VTM mô-đun hiển thị POS 8
BOE MV238FHM-N30 Màn hình LCD TFT 23,8 inch 1920x1080 FHD 250nits Màn hình máy tính để bàn cho máy ATM VTM mô-đun hiển thị POS 9
BOE MV238FHM-N30 Màn hình LCD TFT 23,8 inch 1920x1080 FHD 250nits Màn hình máy tính để bàn cho máy ATM VTM mô-đun hiển thị POS 10
BOE MV238FHM-N30 Màn hình LCD TFT 23,8 inch 1920x1080 FHD 250nits Màn hình máy tính để bàn cho máy ATM VTM mô-đun hiển thị POS 11
BOE MV238FHM-N30 Màn hình LCD TFT 23,8 inch 1920x1080 FHD 250nits Màn hình máy tính để bàn cho máy ATM VTM mô-đun hiển thị POS 12
BOE MV238FHM-N30 Màn hình LCD TFT 23,8 inch 1920x1080 FHD 250nits Màn hình máy tính để bàn cho máy ATM VTM mô-đun hiển thị POS 13
Câu hỏi thường gặp
BOE MV238FHM-N30 Màn hình LCD TFT 23,8 inch 1920x1080 FHD 250nits Màn hình máy tính để bàn cho máy ATM VTM mô-đun hiển thị POS 14
Xếp hạng & Đánh giá
Đánh giá chung
5.0
Dựa trên 50 đánh giá về nhà cung cấp này
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạng
5 sao
100%
4 sao
0%
3 sao
0%
2 sao
0%
1 sao
0%