A-Si TFT-LCD Panel NV156FHM-N65 BOE 15.6inch IPS 95% sRGB Notebook Laptop Display 500nits HADS/IPS EDP MPQ 35pcs
Tên thương hiệu: BOE
Thông tin chi tiết
Nguồn gốc:
Quảng Đông, Trung Quốc
Kiểu:
màn hình LCD
Kích thước hiển thị:
15,6 inch
Loại nhà cung cấp:
trong kho
loại bảng điều khiển:
Bảng điều khiển TFT-LCD A-Si
Nghị quyết:
1920x1080
Mô-đun ngoại cỡ:
Độ sáng:
500nit
Góc nhìn:
85/85/85/85 (Loại.)(CR 10)
Màu sắc:
1,06B 95% sRGB
Giao diện:
EDP
Ứng dụng:
Màn hình máy tính xách tay
MPQ:
35 chiếc
Bảo hành:
12 tháng
Làm nổi bật:
màn hình tft công nghiệp lcd
màn hình hiển thị tft lcd
màn hình tft công nghiệp
Mô tả sản phẩm
Mô tả sản phẩm
Mô hình bảng
NV156FHM-N65
Thương hiệu bảng điều khiển
BOE
Kích thước (inch)
15.6 inch
Loại bảng
a-Si TFT-LCD, LCM
Nghị quyết
1920 ((RGB) × 1080, FHD 141PPI
Định dạng pixel
Dải dọc RGB
Mô-đun Outsize ((mm)
350.66 ((W) × 216.25 ((H) × 2.6 ((D) mm
Chế độ hiển thị
HADS, thường là màu đen, truyền
Khu vực hoạt động LCD ((mm)
344.16 ((W) × 193.59 ((H) mm
Thời gian phản ứng
30 (Typ.) ((Tr+Td)
Hiển thị màu sắc
1.06B 95% sRGB
Nguồn ánh sáng
10S6P WLED, 15K giờ, với LED Driver
góc nhìn
85/85/85/85 (loại) ((CR≥10)
Màn hình chạm
Không có
Độ sáng
500 cd/m2 (Typ.)
Cung cấp điện
3.3V (Typ.)
Tỷ lệ tương phản
8001 (Typ.) (TM)
Sử dụng cho
Cuốn sổ ghi chép, máy tính xách tay
Tỷ lệ khung hình
60Hz
Môi trường
Nhiệt độ lưu trữ: -20 ~ 60 °C
Nhiệt độ hoạt động: 0 ~ 50 °C
Loại giao diện LCM
eDP (2 Lanes), eDP1.4b, HBR1 (2.7G/lane), 30 pin
Bộ kết nối FPC
I-pex, 20455-030E-66, Pitch 0,5mm
Chi tiết Hình ảnh
Chi tiết Hình ảnh
A-Si TFT-LCD Panel NV156FHM-N65 BOE 15.6inch IPS 95% sRGB Notebook Laptop Display 500nits HADS/IPS EDP MPQ 35pcs 0A-Si TFT-LCD Panel NV156FHM-N65 BOE 15.6inch IPS 95% sRGB Notebook Laptop Display 500nits HADS/IPS EDP MPQ 35pcs 1A-Si TFT-LCD Panel NV156FHM-N65 BOE 15.6inch IPS 95% sRGB Notebook Laptop Display 500nits HADS/IPS EDP MPQ 35pcs 2A-Si TFT-LCD Panel NV156FHM-N65 BOE 15.6inch IPS 95% sRGB Notebook Laptop Display 500nits HADS/IPS EDP MPQ 35pcs 3A-Si TFT-LCD Panel NV156FHM-N65 BOE 15.6inch IPS 95% sRGB Notebook Laptop Display 500nits HADS/IPS EDP MPQ 35pcs 4
Hồ sơ công ty
Hồ sơ công ty
A-Si TFT-LCD Panel NV156FHM-N65 BOE 15.6inch IPS 95% sRGB Notebook Laptop Display 500nits HADS/IPS EDP MPQ 35pcs 5
A-Si TFT-LCD Panel NV156FHM-N65 BOE 15.6inch IPS 95% sRGB Notebook Laptop Display 500nits HADS/IPS EDP MPQ 35pcs 6
A-Si TFT-LCD Panel NV156FHM-N65 BOE 15.6inch IPS 95% sRGB Notebook Laptop Display 500nits HADS/IPS EDP MPQ 35pcs 7
Câu hỏi thường gặp
Câu hỏi thường gặp
A-Si TFT-LCD Panel NV156FHM-N65 BOE 15.6inch IPS 95% sRGB Notebook Laptop Display 500nits HADS/IPS EDP MPQ 35pcs 8
Xếp hạng & Đánh giá
Đánh giá chung
5.0
Dựa trên 50 đánh giá về nhà cung cấp này
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạng
5 sao
100%
4 sao
0%
3 sao
0%
2 sao
0%
1 sao
0%