LCM Panel Type Kyocera TCG035QVLPAANN-AN00 3.5 inch 320x240 QVGA TFT-LCD song song RGB SPI Công nghiệp cầm tay PDA Thiết bị màn hình mô-đun
Tên thương hiệu: Kyocera
Thông tin chi tiết
Nguồn gốc:
Trung Quốc
Kiểu:
màn hình LCD
Kích thước hiển thị:
3,5 inch
Loại nhà cung cấp:
Thương hiệu gốc
loại bảng điều khiển:
a-Si TFT-LCD, LCM
Nghị quyết:
320(RGB)x240, QVGA 115PPI
Mô-đun ngoại cỡ (mm):
76,9(W)x63,9(H)x5,2(D) mm
Góc nhìn:
80/80/80/60 (Loại.)(CR ≥10)
Độ sáng:
400cd/m2
Giao diện tín hiệu:
RGB song song (1 ch, 8 bit) + SPI, FPC 50 chân
Bảng điều khiển cảm ứng:
không có
Ứng dụng:
Thiết bị PDA cầm tay, công nghiệp
Bảo hành:
12 tháng
môi trường:
Operating Temperature: -20 ~ 70 °C ; Nhiệt độ hoạt động: -20 ~ 70 °C; Storage Tempe
Làm nổi bật:
màn hình lcm tft lcd
màn hình tft công nghiệp lcm
màn hình hiển thị tft lcd
Mô tả sản phẩm
LCM Panel Type Kyocera TCG035QVLPAANN-AN00 3.5 inch 320x240 QVGA TFT-LCD song song RGB SPI Công nghiệp cầm tay PDA Thiết bị màn hình mô-đun 0
Mô tả sản phẩm
Mẫu màn hình
TCG035QVLPAANN-AN00
Thương hiệu màn hình
Kyocera
Kích thước (inch)
3.5 inch
Loại màn hình
a-Si TFT-LCD, LCM
Độ phân giải
320(RGB)×240, QVGA 115PPI
Định dạng điểm ảnh
Dải dọc RGB
Kích thước module (mm)
76.9(R)×63.9(C) ×5.2(D) mm
Chế độ hiển thị
TN, Trắng thông thường, Truyền qua
Khu vực hiển thị LCD (mm)
70.56(R)×52.92(C) mm
Thời gian phản hồi
8/22 (Điển hình)(Tr/Td)
Màu hiển thị
16.2M 50% NTSC
Nguồn sáng
2 chuỗi WLED, 60K giờ, Không có trình điều khiển
Góc nhìn
80/80/80/60 (Điển hình)(CR≥10)
Cảm ứng
Không có
Độ sáng
400cd/m² (Điển hình)
Nguồn điện
3.3V (Điển hình)
Tỷ lệ tương phản
1000 : 1 (Điển hình) (TM)
Sử dụng cho
Công nghiệp, Thiết bị cầm tay
Tốc độ khung hình
60Hz
Môi trường
Nhiệt độ lưu trữ: -30 ~ 80 °C
Nhiệt độ hoạt động: -20 ~ 70°C
Loại giao diện LCM
RGB song song (1 kênh, 8-bit) + SPI, FPC 50 chân
Đầu nối FPC
Bước 0.5mm
LCM Panel Type Kyocera TCG035QVLPAANN-AN00 3.5 inch 320x240 QVGA TFT-LCD song song RGB SPI Công nghiệp cầm tay PDA Thiết bị màn hình mô-đun 1
LCM Panel Type Kyocera TCG035QVLPAANN-AN00 3.5 inch 320x240 QVGA TFT-LCD song song RGB SPI Công nghiệp cầm tay PDA Thiết bị màn hình mô-đun 2
Hình ảnh chi tiết
Hồ sơ công ty
LCM Panel Type Kyocera TCG035QVLPAANN-AN00 3.5 inch 320x240 QVGA TFT-LCD song song RGB SPI Công nghiệp cầm tay PDA Thiết bị màn hình mô-đun 3
LCM Panel Type Kyocera TCG035QVLPAANN-AN00 3.5 inch 320x240 QVGA TFT-LCD song song RGB SPI Công nghiệp cầm tay PDA Thiết bị màn hình mô-đun 4
LCM Panel Type Kyocera TCG035QVLPAANN-AN00 3.5 inch 320x240 QVGA TFT-LCD song song RGB SPI Công nghiệp cầm tay PDA Thiết bị màn hình mô-đun 5
LCM Panel Type Kyocera TCG035QVLPAANN-AN00 3.5 inch 320x240 QVGA TFT-LCD song song RGB SPI Công nghiệp cầm tay PDA Thiết bị màn hình mô-đun 6
LCM Panel Type Kyocera TCG035QVLPAANN-AN00 3.5 inch 320x240 QVGA TFT-LCD song song RGB SPI Công nghiệp cầm tay PDA Thiết bị màn hình mô-đun 7
LCM Panel Type Kyocera TCG035QVLPAANN-AN00 3.5 inch 320x240 QVGA TFT-LCD song song RGB SPI Công nghiệp cầm tay PDA Thiết bị màn hình mô-đun 8
LCM Panel Type Kyocera TCG035QVLPAANN-AN00 3.5 inch 320x240 QVGA TFT-LCD song song RGB SPI Công nghiệp cầm tay PDA Thiết bị màn hình mô-đun 9
Câu hỏi thường gặp
LCM Panel Type Kyocera TCG035QVLPAANN-AN00 3.5 inch 320x240 QVGA TFT-LCD song song RGB SPI Công nghiệp cầm tay PDA Thiết bị màn hình mô-đun 10
Xếp hạng & Đánh giá
Đánh giá chung
5.0
Dựa trên 50 đánh giá về nhà cung cấp này
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạng
5 sao
100%
4 sao
0%
3 sao
0%
2 sao
0%
1 sao
0%