BOE EV238FHM-N21 gốc 23.8inch 1920x1080 FHD FFT LCD màn hình màn hình SRGB Độ sáng cao 600nits Industrial Imaging Display Module
Tên thương hiệu: BOE
Thông tin chi tiết
Nguồn gốc:
Quảng Đông, Trung Quốc
Kiểu:
màn hình LCD
Kích thước hiển thị:
23,8 inch
Loại nhà cung cấp:
Thương hiệu gốc
Loại đèn nền:
WLED 16S4P, 50K giờ, Không có trình điều khiển
Nghị quyết:
1920(RGB)x1080, FHD 92PPI, 1920(RGB)x1080, FHD 92PPI
Độ sáng:
600 cd/m2 (Loại), 600cd/m2
Nhiệt độ hoạt động:
Nhiệt độ hoạt động: 0 ~ 50 ° C
Loại hiển thị:
ADS, thường có màu đen, truyền qua
Kiểu lắp:
Đầu nối
Kích thước màn hình:
543,1(W)x317,4(H)x15,3(D) mm
Giao diện truyền thông:
LVDS (2 ch, 8-bit), 30 chân Đầu nối
loại bảng điều khiển:
a-Si TFT-LCD, LCM
Mô-đun ngoại cỡ (mm):
543,1(W)x317,4(H)x15,3(D) mm
Góc nhìn:
89/89/89/89 (Loại.)(CR ≥10)
Giao diện:
Màn hình cảm ứng:
không có
Ứng dụng:
Màn hình hiển thị hình ảnh công nghiệp
MPQ:
7 CÁI
Bảo hành:
12 tháng
Làm nổi bật:
Màn hình LCD BOE TFT
màn hình tft công nghiệp
Màn hình LCD 1920X1080
Mô tả sản phẩm
BOE EV238FHM-N21 gốc 23.8inch 1920x1080 FHD FFT LCD màn hình màn hình SRGB Độ sáng cao 600nits Industrial Imaging Display Module 0
Mô tả sản phẩm
Mẫu màn hình
EV238FHM-N21
Thương hiệu màn hình
BSDT
Kích thước (inch)
23.8 inch
Loại màn hình
a-Si TFT-LCD, LCM
Độ phân giải
1920(RGB)×1080, FHD 92PPI
Định dạng điểm ảnh
Dải dọc RGB
Kích thước module (mm)
543.1(R)×317.4(C) ×15.3(D) mm
Chế độ hiển thị
ADS, Đen thường, Truyền qua
Khu vực hoạt động LCD (mm)
527.04(R)×296.46(C) mm
Thời gian phản hồi
14 (Điển hình)(G đến G)
Màu hiển thị
16.7M 99% sRGB
Nguồn sáng
WLED, 50K giờ, Không có trình điều khiển
Góc nhìn
89/89/89/89 (Điển hình)(CR≥10)
Màn hình cảm ứng
Không có
Độ sáng
600 (Điển hình)(cd/m²)
Nguồn cấp
5.0V (Điển hình)
Tỷ lệ tương phản
1000:1 (Điển hình)(TM)
Sử dụng cho
Công nghiệp, Hình ảnh y tế
Tần số khung hình
60Hz
Môi trường
Nhiệt độ lưu trữ: -20~ 60 °C
Nhiệt độ hoạt động: -0 ~ 50°C
Loại giao diện LCM
LVDS (2 kênh, 8-bit), Đầu nối 30 chân
Đầu nối FPC
UJU, IS100-L30O-C23, Bước răng 1.0mm
BOE EV238FHM-N21 gốc 23.8inch 1920x1080 FHD FFT LCD màn hình màn hình SRGB Độ sáng cao 600nits Industrial Imaging Display Module 1
BOE EV238FHM-N21 gốc 23.8inch 1920x1080 FHD FFT LCD màn hình màn hình SRGB Độ sáng cao 600nits Industrial Imaging Display Module 2
BOE EV238FHM-N21 gốc 23.8inch 1920x1080 FHD FFT LCD màn hình màn hình SRGB Độ sáng cao 600nits Industrial Imaging Display Module 3
BOE EV238FHM-N21 gốc 23.8inch 1920x1080 FHD FFT LCD màn hình màn hình SRGB Độ sáng cao 600nits Industrial Imaging Display Module 4
BOE EV238FHM-N21 gốc 23.8inch 1920x1080 FHD FFT LCD màn hình màn hình SRGB Độ sáng cao 600nits Industrial Imaging Display Module 5
BOE EV238FHM-N21 gốc 23.8inch 1920x1080 FHD FFT LCD màn hình màn hình SRGB Độ sáng cao 600nits Industrial Imaging Display Module 6
BOE EV238FHM-N21 gốc 23.8inch 1920x1080 FHD FFT LCD màn hình màn hình SRGB Độ sáng cao 600nits Industrial Imaging Display Module 7
Hình ảnh chi tiết
Hồ sơ công ty
BOE EV238FHM-N21 gốc 23.8inch 1920x1080 FHD FFT LCD màn hình màn hình SRGB Độ sáng cao 600nits Industrial Imaging Display Module 8
BOE EV238FHM-N21 gốc 23.8inch 1920x1080 FHD FFT LCD màn hình màn hình SRGB Độ sáng cao 600nits Industrial Imaging Display Module 9
BOE EV238FHM-N21 gốc 23.8inch 1920x1080 FHD FFT LCD màn hình màn hình SRGB Độ sáng cao 600nits Industrial Imaging Display Module 10
BOE EV238FHM-N21 gốc 23.8inch 1920x1080 FHD FFT LCD màn hình màn hình SRGB Độ sáng cao 600nits Industrial Imaging Display Module 11
BOE EV238FHM-N21 gốc 23.8inch 1920x1080 FHD FFT LCD màn hình màn hình SRGB Độ sáng cao 600nits Industrial Imaging Display Module 12
BOE EV238FHM-N21 gốc 23.8inch 1920x1080 FHD FFT LCD màn hình màn hình SRGB Độ sáng cao 600nits Industrial Imaging Display Module 13
BOE EV238FHM-N21 gốc 23.8inch 1920x1080 FHD FFT LCD màn hình màn hình SRGB Độ sáng cao 600nits Industrial Imaging Display Module 14
Câu hỏi thường gặp
BOE EV238FHM-N21 gốc 23.8inch 1920x1080 FHD FFT LCD màn hình màn hình SRGB Độ sáng cao 600nits Industrial Imaging Display Module 15
Xếp hạng & Đánh giá
Đánh giá chung
5.0
Dựa trên 50 đánh giá về nhà cung cấp này
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạng
5 sao
100%
4 sao
0%
3 sao
0%
2 sao
0%
1 sao
0%