Màn hình công nghiệp BOE EV238FHM-N21 23.8 inch 1920x1080 FHD TFT LCD với độ sáng cao 600 nits sRGB
Tên thương hiệu: BOE
Thông tin chi tiết
Nguồn gốc:
Trung Quốc
Kiểu:
màn hình LCD
Kích thước hiển thị:
23,8 inch
Loại nhà cung cấp:
Thương hiệu gốc
loại bảng điều khiển:
a-Si TFT-LCD, LCM
Nghị quyết:
1920(RGB)x1080, FHD 92PPI
Mô-đun ngoại cỡ (mm):
543,1(W)x317,4(H)x15,3(D) mm
Góc nhìn:
89/89/89/89 (Loại.)(CR ≥10)
Độ sáng:
600cd/m2
Giao diện:
LVDS (2 ch, 8-bit), 30 chân Đầu nối
Màn hình cảm ứng:
không có
Ứng dụng:
Màn hình hiển thị hình ảnh công nghiệp
MPQ:
7 CÁI
Bảo hành:
12 tháng
Làm nổi bật:
Màn hình LCD BOE TFT
màn hình tft công nghiệp
Màn hình LCD 1920X1080
Mô tả sản phẩm
Màn hình công nghiệp BOE EV238FHM-N21 23.8 inch 1920x1080 FHD TFT LCD với độ sáng cao 600 nits sRGB 0
Mô tả sản phẩm
Mẫu màn hình
EV238FHM-N21
Thương hiệu màn hình
BSDT
Kích thước (inch)
23.8 inch
Loại màn hình
a-Si TFT-LCD, LCM
Độ phân giải
1920(RGB)×1080, FHD 92PPI
Định dạng điểm ảnh
Dải dọc RGB
Kích thước module (mm)
543.1(R)×317.4(C) ×15.3(D) mm
Chế độ hiển thị
ADS, Đen thường, Truyền qua
Khu vực hoạt động LCD (mm)
527.04(R)×296.46(C) mm
Thời gian phản hồi
14 (Điển hình)(G đến G)
Màu hiển thị
16.7M 99% sRGB
Nguồn sáng
WLED, 50K giờ, Không có trình điều khiển
Góc nhìn
89/89/89/89 (Điển hình)(CR≥10)
Màn hình cảm ứng
Không có
Độ sáng
600 (Điển hình)(cd/m²)
Nguồn cấp
5.0V (Điển hình)
Tỷ lệ tương phản
1000:1 (Điển hình)(TM)
Sử dụng cho
Công nghiệp, Hình ảnh y tế
Tần số khung hình
60Hz
Môi trường
Nhiệt độ lưu trữ: -20~ 60 °C
Nhiệt độ hoạt động: -0 ~ 50°C
Loại giao diện LCM
LVDS (2 kênh, 8-bit), Đầu nối 30 chân
Đầu nối FPC
UJU, IS100-L30O-C23, Bước răng 1.0mm
Màn hình công nghiệp BOE EV238FHM-N21 23.8 inch 1920x1080 FHD TFT LCD với độ sáng cao 600 nits sRGB 1
Màn hình công nghiệp BOE EV238FHM-N21 23.8 inch 1920x1080 FHD TFT LCD với độ sáng cao 600 nits sRGB 2
Màn hình công nghiệp BOE EV238FHM-N21 23.8 inch 1920x1080 FHD TFT LCD với độ sáng cao 600 nits sRGB 3
Màn hình công nghiệp BOE EV238FHM-N21 23.8 inch 1920x1080 FHD TFT LCD với độ sáng cao 600 nits sRGB 4
Màn hình công nghiệp BOE EV238FHM-N21 23.8 inch 1920x1080 FHD TFT LCD với độ sáng cao 600 nits sRGB 5
Màn hình công nghiệp BOE EV238FHM-N21 23.8 inch 1920x1080 FHD TFT LCD với độ sáng cao 600 nits sRGB 6
Màn hình công nghiệp BOE EV238FHM-N21 23.8 inch 1920x1080 FHD TFT LCD với độ sáng cao 600 nits sRGB 7
Hình ảnh chi tiết
Hồ sơ công ty
Màn hình công nghiệp BOE EV238FHM-N21 23.8 inch 1920x1080 FHD TFT LCD với độ sáng cao 600 nits sRGB 8
Màn hình công nghiệp BOE EV238FHM-N21 23.8 inch 1920x1080 FHD TFT LCD với độ sáng cao 600 nits sRGB 9
Màn hình công nghiệp BOE EV238FHM-N21 23.8 inch 1920x1080 FHD TFT LCD với độ sáng cao 600 nits sRGB 10
Màn hình công nghiệp BOE EV238FHM-N21 23.8 inch 1920x1080 FHD TFT LCD với độ sáng cao 600 nits sRGB 11
Màn hình công nghiệp BOE EV238FHM-N21 23.8 inch 1920x1080 FHD TFT LCD với độ sáng cao 600 nits sRGB 12
Màn hình công nghiệp BOE EV238FHM-N21 23.8 inch 1920x1080 FHD TFT LCD với độ sáng cao 600 nits sRGB 13
Màn hình công nghiệp BOE EV238FHM-N21 23.8 inch 1920x1080 FHD TFT LCD với độ sáng cao 600 nits sRGB 14
Câu hỏi thường gặp
Màn hình công nghiệp BOE EV238FHM-N21 23.8 inch 1920x1080 FHD TFT LCD với độ sáng cao 600 nits sRGB 15
Xếp hạng & Đánh giá
Đánh giá chung
5.0
Dựa trên 50 đánh giá về nhà cung cấp này
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạng
5 sao
100%
4 sao
0%
3 sao
0%
2 sao
0%
1 sao
0%