23.8inch BOE EV238FHM-N21 Industrial Imaging Display 1920x1080 FHD TFT LCD Panel Screen พร้อมความสว่างสูง 600nits sRGB
ชื่อแบรนด์: BOE
ข้อมูลรายละเอียด
สถานที่กำเนิด:
จีน
พิมพ์:
ทีเอฟที
ขนาดจอแสดงผล:
23.8 นิ้ว
ประเภทซัพพลายเออร์:
แบรนด์เดิม
ประเภทแผง:
a-Si TFT-LCD, LCM
ปณิธาน:
1920(RGB)x1080, FHD 92PPI
โมดูลขนาดใหญ่ (มม.):
543.1(ก)x317.4(ส)x15.3(ล) มม
มุมมอง:
89/89/89/89 (ประเภท)(CR≥10)
ความสว่าง:
600cd/ตรม
อินเทอร์เฟซ:
LVDS (2 ch, 8 บิต), ขั้วต่อ 30 พิน
หน้าจอสัมผัส:
ปราศจาก
แอปพลิเคชัน:
จอแสดงผลภาพอุตสาหกรรม
เอ็ม.พี.คิว:
7ชิ้น
การรับประกัน:
12 เดือน
เน้น:
โปรแกรมการแสดงภาพ LCD BOE
โปรแกรมแสดงภาพ tft อุตสาหกรรม
จอแสดงผล LCD TFT 1920x1080
คำอธิบายผลิตภัณฑ์
23.8inch BOE EV238FHM-N21 Industrial Imaging Display 1920x1080 FHD TFT LCD Panel Screen พร้อมความสว่างสูง 600nits sRGB 0
คําอธิบายสินค้า
รูปแบบแผ่น
EV238FHM-N21
แบรนด์ของแพเนล
BSDT
ขนาด (นิ้ว)
230.8 นิ้ว
ประเภทแผ่น
a-Si TFT-LCD, LCM
การแก้ไข
1920 ((RGB) × 1080, FHD 92PPI
รูปแบบพิกเซล
สายตั้ง RGB
โมดูล Outsize ((mm)
543.1 ((W) × 317.4 ((H) × 15.3 ((D) มม
โหมดการแสดง
ADS ปกติเป็นสีดํา ส่งสัญญาณ
พื้นที่ทํางานของจอ LCD ((mm)
527.04 ((W) × 296.46 ((H) มม.
เวลาตอบสนอง
14 (ประเภท) ((G ถึง G)
แสดงสี
16.7M 99% sRGB
แหล่งแสง
WLED 50K ชั่วโมง โดยไม่มีคนขับ
มุมมอง
89/89/89/89 (ประเภท)
หน้าจอสัมผัส
โดยไม่มี
ความสว่าง
600 (ประเภท) ((cd/m2)
พลังงาน
5.0V (ประเภท)
อัตราความแตกต่าง
10001 (ประเภท) (TM)
ใช้สําหรับ
อุตสาหกรรม การถ่ายภาพทางการแพทย์
อัตราแฟรม
60Hz
สิ่งแวดล้อม
อุณหภูมิการเก็บรักษา: -20 ~ 60 °C
อุณหภูมิการทํางาน: -0 ~ 50 °C
ประเภทอินเตอร์เฟซ LCM
LVDS (2 ch, 8-bit) 30 พิน
เครื่องเชื่อม FPC
UJU, IS100-L30O-C23, Pitch 1.0mm
23.8inch BOE EV238FHM-N21 Industrial Imaging Display 1920x1080 FHD TFT LCD Panel Screen พร้อมความสว่างสูง 600nits sRGB 1
23.8inch BOE EV238FHM-N21 Industrial Imaging Display 1920x1080 FHD TFT LCD Panel Screen พร้อมความสว่างสูง 600nits sRGB 2
23.8inch BOE EV238FHM-N21 Industrial Imaging Display 1920x1080 FHD TFT LCD Panel Screen พร้อมความสว่างสูง 600nits sRGB 3
23.8inch BOE EV238FHM-N21 Industrial Imaging Display 1920x1080 FHD TFT LCD Panel Screen พร้อมความสว่างสูง 600nits sRGB 4
23.8inch BOE EV238FHM-N21 Industrial Imaging Display 1920x1080 FHD TFT LCD Panel Screen พร้อมความสว่างสูง 600nits sRGB 5
23.8inch BOE EV238FHM-N21 Industrial Imaging Display 1920x1080 FHD TFT LCD Panel Screen พร้อมความสว่างสูง 600nits sRGB 6
23.8inch BOE EV238FHM-N21 Industrial Imaging Display 1920x1080 FHD TFT LCD Panel Screen พร้อมความสว่างสูง 600nits sRGB 7
รายละเอียด ภาพ
โปรไฟล์บริษัท
23.8inch BOE EV238FHM-N21 Industrial Imaging Display 1920x1080 FHD TFT LCD Panel Screen พร้อมความสว่างสูง 600nits sRGB 8
23.8inch BOE EV238FHM-N21 Industrial Imaging Display 1920x1080 FHD TFT LCD Panel Screen พร้อมความสว่างสูง 600nits sRGB 9
23.8inch BOE EV238FHM-N21 Industrial Imaging Display 1920x1080 FHD TFT LCD Panel Screen พร้อมความสว่างสูง 600nits sRGB 10
23.8inch BOE EV238FHM-N21 Industrial Imaging Display 1920x1080 FHD TFT LCD Panel Screen พร้อมความสว่างสูง 600nits sRGB 11
23.8inch BOE EV238FHM-N21 Industrial Imaging Display 1920x1080 FHD TFT LCD Panel Screen พร้อมความสว่างสูง 600nits sRGB 12
23.8inch BOE EV238FHM-N21 Industrial Imaging Display 1920x1080 FHD TFT LCD Panel Screen พร้อมความสว่างสูง 600nits sRGB 13
23.8inch BOE EV238FHM-N21 Industrial Imaging Display 1920x1080 FHD TFT LCD Panel Screen พร้อมความสว่างสูง 600nits sRGB 14
FAQ
23.8inch BOE EV238FHM-N21 Industrial Imaging Display 1920x1080 FHD TFT LCD Panel Screen พร้อมความสว่างสูง 600nits sRGB 15
เรตติ้งและรีวิว
คะแนนโดยรวม
5.0
จาก 50 รีวิวสำหรับผู้ขายรายนี้
รูปฉบับการจัดอันดับ
ต่อไปนี้คือการกระจายการจัดอันดับทั้งหมด
5 ดาว
100%
4 ดาว
0%
3 ดาว
0%
2 ดาว
0%
1 ดาว
0%