Màn hình LCD TFT công nghiệp 8.4 inch Mitsubishi AA084SC01 800x600 SVGA
Tên thương hiệu: Mitsubishi
Số mô hình: AA084SC01
MOQ: 1
Điều khoản thanh toán: L/C,D/A,D/P,T/T,Western Union
Thông tin chi tiết
Nguồn gốc:
NHẬT BẢN
loại bảng điều khiển:
a-Si TFT-LCD, LCM
Kích thước hiển thị:
8,4 inch
Loại nhà cung cấp:
Thương hiệu gốc
Nghị quyết:
800(RGB)x600SVGA 119PPI
Mô-đun ngoại cỡ (mm):
199,5x149 x10,2 HxVxD
Góc nhìn:
88/88/88/88 (Loại.)(CR 10)
Độ sáng:
600cd/m2
Tỷ lệ tương phản:
1000:1 (Loại.) (TM)
Giao diện:
LVDS (1 ch, 6/8-bit), 20 chân Đầu nối
Bảng điều khiển cảm ứng:
không có
MPQ:
20pcs
Ứng dụng:
Công nghiệp
Môi trường:
Operating Temp.: -30 ~ 80 °C ; Nhiệt độ hoạt động: -30 ~ 80 °C; Storage Temp.: -30
Bảo hành:
12 tháng
Làm nổi bật:
Màn hình TFT công nghiệp 8
4 inch
Màn hình tft công nghiệp 800x600
Mô tả sản phẩm
AA084SC01 Mitsubishi 8.4 inch SVGA IPS TFT-LCD Module
Mô-đun hiển thị TFT-LCD hiệu suất cao 8,4 inch với độ phân giải SVGA 800 × 600, được thiết kế cho các ứng dụng công nghiệp đòi hỏi phải hoạt động đáng tin cậy trong phạm vi nhiệt độ rộng.
Các đặc điểm chính
  • Độ phân giải SVGA 800 × 600 với 119 PPI cho chất lượng hiển thị rõ ràng
  • Độ sáng cao 600 cd / m2 cho tầm nhìn tuyệt vời trong các điều kiện ánh sáng khác nhau
  • Công nghệ IPS với góc nhìn 88/88/88/88 cho chất lượng hình ảnh nhất quán
  • Giao diện LVDS với đầu nối 20 chân để truyền dữ liệu đáng tin cậy
  • 1000Tỷ lệ tương phản:1 cho chất lượng hình ảnh vượt trội
  • Đèn nền WLED với tuổi thọ 100.000 giờ
  • Hỗ trợ màu 262K / 16.7M với 72% gam màu NTSC
  • Phạm vi nhiệt độ hoạt động: -30 °C đến 80 °C
  • Phạm vi nhiệt độ lưu trữ: -30 °C đến 80 °C
Thông số kỹ thuật
Mô hình bảng AA084SC01 Thương hiệu bảng điều khiển Mitsubishi
Kích thước 8.4 inch Loại bảng a-Si TFT-LCD, LCM
Nghị quyết 800 ((RGB) × 600, SVGA 119PPI Định dạng pixel Dải dọc RGB
Khu vực hoạt động 170.4 ((W) × 127.8 ((H) mm Thời gian phản ứng 12/12 (Typ.) ((Tr/Td)
Hiển thị màu sắc 262K/16.7M 72% NTSC Nguồn ánh sáng WLED, 100K giờ, với LED Driver
góc nhìn 88/88/88/88 (loại) Màn hình chạm Không có
Độ sáng 600 cd/m2 (Typ.) Cung cấp điện 3.3V (Typ.)
Tỷ lệ tương phản 10001 (Typ.) (TM) Ứng dụng Công nghiệp
Tỷ lệ khung hình 60Hz Loại giao diện LVDS (1 ch, 6/8-bit), 20 chân
Bộ kết nối FPC I-pex, 20186-020E-11F, Pitch 1.25mm Môi trường Nhiệt độ lưu trữ: -30 ~ 80 °C
Nhiệt độ hoạt động: -30 ~ 80 °C
Ứng dụng
  • Thiết bị và máy móc công nghiệp
  • Màn hình máy CNC
  • Màn hình điều khiển công nghiệp
Tùy chọn tùy chỉnh
Capacitive Touch tùy chọn
Chức năng cảm ứng dung lượng tùy chọn có sẵn để tăng cường tương tác người dùng.
Về màn hình Wan
Xếp hạng & Đánh giá
Đánh giá chung
5.0
Dựa trên 50 đánh giá về nhà cung cấp này
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạng
5 sao
100%
4 sao
0%
3 sao
0%
2 sao
0%
1 sao
0%