AUO C070EAT01.0 Mô-đun TFT-LCD 7 inch với giao diện LVDS độ sáng cao 600nits cho màn hình ô tô
Tên thương hiệu: AUO
Số mô hình: C070EAT01.0
MOQ: 1
Điều khoản thanh toán: L/C,D/A,D/P,T/T,Western Union
Thông tin chi tiết
Nguồn gốc:
Trung Quốc
loại bảng điều khiển:
a-Si TFT-LCD, LCM
Kích thước hiển thị:
7,0 inch
Loại nhà cung cấp:
Thương hiệu gốc
Nghị quyết:
1280 × 720 (WXGA, tỷ lệ khung hình 16:9)
Mô-đun ngoại cỡ (mm):
170,2 (H) x 111,5 (V) x 8,7 (T)
Góc nhìn:
152,64 (H) x 91,584 (V)
Độ sáng:
600cd/m2
Tỷ lệ tương phản:
1000 : 1 (Loại.) (TM)
Giao diện:
LVDS
Bảng điều khiển cảm ứng:
PCTP
Ứng dụng:
Công nghiệp, Độ sáng cao ngoài trời, Ô tô
Bảo hành:
12 tháng
Làm nổi bật:
600nits Độ sáng cao 7 inch TFT-LCD module
LVDS Interface Automotive Display
Phạm vi nhiệt độ rộng AUO C070EAT01.0
Mô tả sản phẩm
AUO 7 Inch WXGA Wide Temperature TFT-LCD Module
Mô-đun màn hình WXGA TFT-LCD hiệu suất cao 7 inch với độ phân giải 1280x720 và độ sáng cao 600 nits, được thiết kế cho công nghiệp, ngoài trời,và các ứng dụng ô tô đòi hỏi hoạt động đáng tin cậy trong phạm vi nhiệt độ cực đoan.
Các đặc điểm chính
  • Độ phân giải 1280*720 WXGA
  • Độ sáng cao 600 cd / m2 cho tầm nhìn tuyệt vời trong môi trường sáng
  • Giao diện LVDS với đầu nối 40-pin để truyền dữ liệu đáng tin cậy
  • 1000Tỷ lệ tương phản:1 cho chất lượng hình ảnh vượt trội
  • Phạm vi nhiệt độ hoạt động rộng: -30 °C đến 85 °C
  • Phạm vi nhiệt độ lưu trữ mở rộng: -40 °C đến 95 °C
Thông số kỹ thuật
Nhóm tham số Thông tin chi tiết về tham số Giá trị tham số
Thông tin cơ bản Thương hiệu AUO (AU Optronics)
Tên mô hình C070EAT01.0
Kích thước màn hình 7.0 inch (chân ngang)
Loại bảng Mô-đun TFT-LCD a-Si (với màn hình cảm ứng công suất được chiếu)
Hiển thị tham số Phân bố trí pixel Dải dọc RGB
Native Resolution 1280 × 720 (WXGA, tỷ lệ khung hình 16: 9)
Độ sáng điển hình 600 cd/m2
Tỷ lệ tương phản điển hình 1000:1
Độ sâu màu / Gamut 16.7M Màu sắc / 8-bit
góc nhìn (U/D/L/R, CR≥10) 80° / 80° / 80° / 80°
Điện & Giao diện Giao diện tín hiệu LVDS
Loại kết nối FPC 40 chân
Loại đèn nền WLED (LED màu trắng)
Điện áp đầu vào 5V (năng lượng chính)
Môi trường & Cơ khí Nhiệt độ hoạt động -30°C ~ +85°C
Nhiệt độ lưu trữ -40°C ~ +95°C