IVO M123AWF4 R0 12.3 Inch Chiếc màn hình cảm ứng TFT ô tô 1920x720
Tên thương hiệu: IVO
Số mô hình: M123AWF4 R0
MOQ: 1
Điều khoản thanh toán: L/C,D/A,D/P,T/T,Western Union
Thông tin chi tiết
Nguồn gốc:
Trung Quốc
loại bảng điều khiển:
a-Si TFT-LCD, LCM
Kích thước hiển thị:
12,3 inch
Loại nhà cung cấp:
Thương hiệu gốc
Nghị quyết:
1920(RGB)x720 167PPI
Mô-đun ngoại cỡ (mm):
299,03x123,012x9,24 (HxVxD)
Góc nhìn:
85/85/85/85 (Loại.)(CR ≥10)
Độ sáng:
940 cd/m2 (Loại.)
Tỷ lệ tương phản:
1000:1 (Loại.) (TM)
Giao diện tín hiệu:
LVDS (2 ch, 8-bit), Đầu nối 50 chân
Bảng điều khiển cảm ứng:
không có
Ứng dụng:
Công nghiệp bền chắc Màn hình công nghiệp độ sáng cao ngoài trời
Môi trường:
Nhiệt độ hoạt động: 30 ~ 85 °C; Nhiệt độ bảo quản: -40 ~ 90 °C
Bảo hành:
12 tháng
Làm nổi bật:
TFT ô tô dung lượng
1920x720 TFT ô tô
12Màn hình màn hình cảm ứng LCD.3 inch
Mô tả sản phẩm
Màn hình công nghiệp TFT IVO M123AWF4 R0 12,3 inch với độ phân giải 1920x720 và cảm ứng điện dung nhiệt độ rộng tùy chọn
Mô-đun màn hình TFT-LCD hiệu suất cao 12,3 inch với độ phân giải 1920×720, được thiết kế cho các ứng dụng công nghiệp và ô tô đòi hỏi khắt khe, yêu cầu hoạt động đáng tin cậy trong phạm vi nhiệt độ rộng với khả năng chống rung vượt trội.
Các tính năng chính
  • Độ phân giải 1920×720 với 167 PPI cho chất lượng hiển thị rõ nét
  • Độ sáng cao 940 cd/m² cho khả năng hiển thị ngoài trời tuyệt vời
  • Công nghệ IPS với góc nhìn 85/85/85/85
  • Giao diện LVDS với đầu nối 50 chân cho truyền dữ liệu đáng tin cậy
  • Tỷ lệ tương phản 1000:1 cho chất lượng hình ảnh vượt trội
  • Đèn nền WLED với tuổi thọ 30.000 giờ
  • Hỗ trợ màu 16,7 triệu màu với gam màu 75% NTSC
  • Phạm vi nhiệt độ hoạt động rộng: -30°C đến 85°C
  • Khả năng chống rung cao: 2,9G (28,4 m/s²)
Thông số kỹ thuật
Mã màn hình M123AWF4 R0
Thương hiệu màn hình IVO
Kích thước 12,3 inch
Loại màn hình a-Si TFT-LCD, LCM
Độ phân giải 1920(RGB)×720, 167PPI
Định dạng điểm ảnh Dải sọc dọc RGB
Kích thước mô-đun 299,03×123,012×9,24 mm (Cao×Rộng×Dày)
Chế độ hiển thị IPS, Đen thông thường, Truyền qua
Vùng hoạt động 292,032×109,512 mm (R×C)
Thời gian phản hồi 25 ms (Điển hình)
Màu hiển thị 16,7 triệu màu, 75% NTSC
Nguồn sáng 10S4P WLED, 30K giờ
Góc nhìn 85/85/85/85 (Điển hình)
Cảm ứng Không có
Độ sáng 940 cd/m² (Điển hình)
Nguồn điện 3,3V (Điển hình)
Tỷ lệ tương phản 1000:1 (Điển hình)
Tốc độ khung hình 60Hz
Loại giao diện LVDS (2 kênh, 8 bit)
Đầu nối FPC BJD, 101049-205050, bước răng 0,5mm
Nhiệt độ lưu trữ -40°C đến 90°C
Nhiệt độ hoạt động -30°C đến 85°C
Mức độ rung 2,9G (28,4 m/s²)
Ứng dụng Độ sáng cao ngoài trời, Công nghiệp, Màn hình ô tô
Ứng dụng
  • Thiết bị và máy móc công nghiệp
  • Màn hình thiết bị tự động hóa
  • Màn hình máy CNC
  • Màn hình sạc EV
  • Màn hình điều khiển công nghiệp
  • Màn hình bền bỉ
  • Màn hình độ sáng cao ngoài trời
  • Màn hình ô tô
Tùy chọn tùy chỉnh
Cảm ứng điện dung tùy chọn.
Giới thiệu về Wan Display
Xếp hạng & Đánh giá
Đánh giá chung
5.0
Dựa trên 50 đánh giá về nhà cung cấp này
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạng
5 sao
100%
4 sao
0%
3 sao
0%
2 sao
0%
1 sao
0%