Màn hình cảm ứng TFT công nghiệp EDP1.2 15,6 inch 1920x1080 FHD BOE NV156FHM-N22
Tên thương hiệu: BOE
Số mô hình: NV156FHM-N22
MOQ: 1
Điều khoản thanh toán: L/C,D/A,D/P,T/T,Western Union
Thông tin chi tiết
Nguồn gốc:
Trung Quốc
loại bảng điều khiển:
a-Si TFT-LCD, LCM
Kích thước hiển thị:
15,6 inch
Thương hiệu:
BOE
Nghị quyết:
1920 (RGB) × 1080, FHD 141ppi
Mô-đun ngoại cỡ (mm):
350,66 (h) × 216,15 (v) × 3.2 (d) mm
Khu vực hoạt động:
344,16(Rộng)×193,59(C) mm
Góc nhìn:
85/85/85/85 (Loại.)(CR ≥10)
Độ sáng:
300cd/m2
Tỷ lệ tương phản:
1200:1 (Loại.) (TM)
Giao diện:
eDP (2 làn) , eDP1.2 , HBR1 (2.7G/lane) , Đầu nối 30 chân
Bảng điều khiển cảm ứng:
không có
Ứng dụng:
máy tính xách tay
Môi trường:
Operating Temperature: 0 ~ 50 °C ; Nhiệt độ hoạt động: 0 ~ 50 °C; Storage Temperatu
MPQ:
35 chiếc
Bảo hành:
12 tháng
chi tiết đóng gói:
35 cái/hộp
Làm nổi bật:
Màn hình cảm ứng tft BOE
Màn hình cảm ứng tft eDP1.2
Màn hình tft 15 inch 1920x1080
Mô tả sản phẩm
NV156FHM-N22 BOE 15.6 inch Consumer TFT Display
Mô-đun hiển thị TFT-LCD hiệu suất cao 15,6 inch với độ phân giải 1920 × 1080 FHD, được thiết kế cho các ứng dụng máy tính xách tay, máy tính xách tay và HMI.
Các đặc điểm chính
  • Độ phân giải 1920 × 1080 FHD với 141 PPI cho độ rõ ràng đặc biệt
  • Độ sáng 300 cd / m2 cho tầm nhìn tuyệt vời
  • Công nghệ ADS với góc nhìn 85/85/85/85
  • Giao diện eDP với đầu nối 30 chân để truyền dữ liệu đáng tin cậy
  • 1200Tỷ lệ tương phản:1 cho chất lượng hình ảnh vượt trội
  • Đèn nền WLED với tuổi thọ 15.000 giờ
  • Hỗ trợ màu sắc 262K với dải màu 45% NTSC
  • Phạm vi nhiệt độ hoạt động rộng: 0 °C đến 50 °C
Thông số kỹ thuật
Mô hình bảng NV156FHM-N22
Thương hiệu bảng điều khiển BOE
Kích thước 15.6 inch
Loại bảng a-Si TFT-LCD, LCM
Nghị quyết 1920 ((RGB) × 1080, FHD, 141PPI
Định dạng pixel Dải dọc RGB
Kích thước mô-đun 350.66 ((H) × 216.15 ((V) × 3.2 ((D) mm
Chế độ hiển thị ADS, thường là màu đen, truyền
Khu vực hoạt động 344.16 ((W) × 193.59 ((H) mm
Thời gian phản ứng 30ms (Typ.) ((Tr+Td)
Hiển thị màu sắc 262K, 45% NTSC
Nguồn ánh sáng WLED [8S5P], 15K giờ, với trình điều khiển LED
góc nhìn 85/85/85/85 (loại) ((CR≥10)
Màn hình chạm Không có
Độ sáng 300 cd/m2 (Typ.)
Cung cấp điện 3.3V (Typ.)
Tỷ lệ tương phản 12001 (Typ.) (TM)
Ứng dụng Máy tính xách tay, Notebook, thiết bị HMI
Tỷ lệ khung hình 60Hz
Loại giao diện eDP (2 làn đường), eDP1.2, HBR1 (2.7G / làn đường), 30 pin Connector
Nhiệt độ lưu trữ -20°C đến 60°C
Nhiệt độ hoạt động 0°C đến 50°C
Phong cách biểu mẫu Mỏng (PCBA phẳng, T≤3,2mm)
Bộ kết nối FPC JAE, FI-SE20P-HFE, Pitch 1,25mm
Ứng dụng
  • Cuốn sổ tay
  • Máy tính xách tay
  • Máy tính cá nhân tất cả trong một
  • Màn hình máy tính để bàn
  • Thiết bị di động cá nhân
Tùy chọn tùy chỉnh
Về màn hình Wan
Xếp hạng & Đánh giá
Đánh giá chung
5.0
Dựa trên 50 đánh giá về nhà cung cấp này
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạng
5 sao
100%
4 sao
0%
3 sao
0%
2 sao
0%
1 sao
0%