18.5 inch HMI TFT LCD Monitor Display Module 1366x768 WXGA MT185WHM-N10 BOE
Tên thương hiệu: BOE
Số mô hình: MT185WHM-N10
MOQ: 1
Điều khoản thanh toán: L/C,D/A,D/P,T/T,Western Union
Thông tin chi tiết
Nguồn gốc:
Quảng Đông, Trung Quốc
loại bảng điều khiển:
a-Si TFT-LCD, LCM
Kích thước hiển thị:
18,5 inch
Loại nhà cung cấp:
Thương hiệu gốc
Mô-đun ngoại cỡ (mm):
430,4(H)x254,6(V)x11,4(S) mm
Nghị quyết:
1366(RGB)x768, WXGA 84PPI, 1366(RGB)x768, WXGA 84PPI
Độ sáng:
200cd/m2
Tỷ lệ tương phản:
600:1 (Loại.) (TM)
Góc nhìn:
45/45/25/40 (Loại.)(CR ≥10)
Giao diện:
LVDS (1 ch, 8-bit), 30 chân Đầu nối
Đèn nền:
WLED [14S2P] , 30K giờ , Trình điều khiển W/O
Môi trường:
Operating Temperature: 0 ~ 50 °C ; Nhiệt độ hoạt động: 0 ~ 50 °C; Storage Temperatu
Ứng dụng:
Màn hình máy tính để bàn HMI
MPQ:
13pcs
Bảo hành:
12 tháng
chi tiết đóng gói:
13 cái/hộp
Làm nổi bật:
18.5 inch TFT màn hình LCD
1366x768 màn hình LCD tft
MT185WHM-N10
Mô tả sản phẩm
MT185WHM-N10 BOE 18.5 Inch TFT LCD Display Module
18Mô-đun hiển thị TFT-LCD 0,5 inch với độ phân giải 1366 × 768 WXGA, được thiết kế cho các ứng dụng màn hình máy tính để bàn HMI đòi hỏi hiệu suất đáng tin cậy.
Các đặc điểm chính
  • Độ phân giải 1366 × 768 WXGA với 84 PPI cho hình ảnh rõ ràng
  • Hiển thị độ sáng 200 cd / m2 để hiển thị tốt
  • Công nghệ TN với góc nhìn rộng
  • Giao diện LVDS với đầu nối 30 chân để truyền dữ liệu đáng tin cậy
  • 600Tỷ lệ tương phản:1 cho chất lượng hình ảnh vượt trội
  • Đèn nền WLED với tuổi thọ 30.000 giờ
  • 16.7M hỗ trợ màu sắc với 72% gam màu NTSC
  • Phạm vi nhiệt độ hoạt động: 0°C đến 50°C
Thông số kỹ thuật
Mô hình bảng MT185WHM-N10
Thương hiệu bảng điều khiển BOE
Kích thước 18.5 inch
Loại bảng a-Si TFT-LCD, LCM
Nghị quyết 1366 ((RGB) × 768, WXGA 84PPI
Định dạng pixel Dải dọc RGB
Kích thước mô-đun 430.4 ((W) × 254.6 ((H) × 11.4 ((D) mm
Khu vực hoạt động 409.8 ((W) × 230.4 ((H) mm
Chế độ hiển thị TN, thường màu trắng, truyền
Thời gian phản ứng 1.5/3.5 (Typ.) ((Tr/Td)
góc nhìn 45/45/25/40 (loại) ((CR≥10)
Độ sáng 200 cd/m2 (Typ.)
Tỷ lệ tương phản 6001 (Typ.)
Hiển thị màu sắc 16.7M 72% NTSC
Nguồn ánh sáng 14S2P WLED, 30K giờ
Tỷ lệ khung hình 60Hz
Loại giao diện LVDS (1 ch, 8-bit), 30 chân
Bộ kết nối FPC UJU, IS100-L30O-C23, Pitch 1.0mm
Cung cấp điện 3.3V (Typ.)
Nhiệt độ hoạt động 0°C đến 50°C
Nhiệt độ lưu trữ -20°C đến 60°C
Màn hình chạm Không có
Ứng dụng Màn hình máy tính để bàn
Ứng dụng
  • Hiển thị HMI
  • Màn hình máy tính để bàn
Tùy chọn tùy chỉnh
Có thể được trang bị bảng điều khiển HDMI để đơn giản hóa việc gỡ lỗi và đánh giá của khách hàng.
Về màn hình Wan
Xếp hạng & Đánh giá
Đánh giá chung
5.0
Dựa trên 50 đánh giá về nhà cung cấp này
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạng
5 sao
100%
4 sao
0%
3 sao
0%
2 sao
0%
1 sao
0%