Mô-đun màn hình TFT UXGA công nghiệp 1600x1200 1000 nits Tianma 15.0 inch TM150XDHG01-04
Tên thương hiệu: Tianma
Số mô hình: TM150XDHG01-04
MOQ: 1
Điều khoản thanh toán: L/C,D/A,D/P,T/T,Western Union
Thông tin chi tiết
Nguồn gốc:
Quảng Đông, Trung Quốc
Kích thước hiển thị:
15 inch
Loại nhà cung cấp:
Thương hiệu gốc
loại bảng điều khiển:
a-Si TFT-LCD, LCM
Nghị quyết:
1600(RGB)x1200, UXGA 133PPI, 1600(RGB)x1200, UXGA 133PPI
Độ sáng:
1000, 1000cd/m2
Kích thước màn hình:
318,7 x 242,5 x 6,6 (HxVxD)
Mô-đun ngoại cỡ (mm):
318,7 x 242,5 x 6,6 (HxVxD)
Góc nhìn:
80/80/80/80 (Loại.)(CR ≥10)
Giao diện:
LVDS (2 ch, 8-bit)
Kiểu lắp:
Đầu nối 30 chân, HRS, MDF76KBW-30S-1H
Đèn nền:
7S8P WLED, 30K giờ, Có trình điều khiển LED
Ứng dụng:
Hình ảnh y tế công nghiệp độ sáng cao ngoài trời
Môi trường:
Nhiệt độ hoạt động: -30 ~ 70 °C; Nhiệt độ lưu trữ: -40 ~ 80 °C
MPQ:
15pcs
Bảo hành:
12 tháng
Làm nổi bật:
màn hình tft công nghiệp uxga
Màn hình TFT công nghiệp 1600x1200
Mô-đun LCD màu TFT Tianma
Mô tả sản phẩm
Màn hình LCD độ sáng cao Tianma TM150XDHG01-04 15 inch 1600x1200 UXGA
Mô-đun màn hình TFT-LCD 15 inch hiệu suất cao với độ phân giải 1600x1200 UXGA và giao diện LVDS, được thiết kế cho các thiết bị công nghiệp hoạt động ở nhiệt độ rộng và các ứng dụng ngoài trời yêu cầu độ sáng cao.
Tổng quan sản phẩm
TM150XDHG01-04 là một tấm nền màn hình TFT-LCD đường chéo 15 inch được phát triển bởi Tianma Microelectronics Co., Ltd. Sản phẩm này bắt đầu sản xuất hàng loạt vào Quý 3 năm 2023.
Tính năng chính
  • Màn hình UXGA độ phân giải cao 1600x1200 với 133 PPI cho hình ảnh sắc nét, chi tiết
  • Độ sáng cao 1000 cd/m² cho khả năng hiển thị tuyệt vời trong môi trường sáng
  • Hoạt động ở nhiệt độ rộng từ -30°C đến 70°C
  • Giao diện LVDS với đầu nối FPC 30 chân cho truyền dữ liệu đáng tin cậy
  • Độ sâu màu 16,2 triệu màu với gam màu 50% NTSC
  • Đèn nền WLED tuổi thọ cao với tuổi thọ 30.000 giờ
Thông số kỹ thuật
Mã tấm nền TM150XDHG01-04
Thương hiệu tấm nền Tianma
Kích thước 15 inch
Loại tấm nền a-Si TFT-LCD, LCM
Độ phân giải 1600(RGB)×1200, UXGA 133PPI
Định dạng điểm ảnh Dải dọc RGB
Kích thước mô-đun 318,7(R)×242,5(C)×6,6(D) mm
Chế độ hiển thị TN, Bình thường trắng, Truyền qua
Vùng hoạt động 304,8(R)×228,6(C) mm
Thời gian phản hồi 20 ms (Điển hình)
Màu hiển thị 16,2M, 50% NTSC
Nguồn sáng WLED [7S8P], 30K giờ, Có trình điều khiển LED
Góc nhìn 80/80/80/80 (Điển hình)(CR≥10)
Màn hình cảm ứng Không có
Độ sáng 1000 cd/m² (Điển hình)
Nguồn điện 3,3V (Điển hình)
Tỷ lệ tương phản 1000:1 (Điển hình)
Tốc độ khung hình 60Hz
Nhiệt độ hoạt động -30°C đến 70°C
Nhiệt độ lưu trữ -40°C đến 80°C
Loại giao diện LCM LVDS (2 kênh, 8-bit) Đầu nối 30 chân
Đầu nối FPC HRS, MDF76KBW-30S-1H, Bước răng 1,0mm
Ứng dụng
Tùy chọn tùy chỉnh
Giới thiệu về Wan Display
Xếp hạng & Đánh giá
Đánh giá chung
5.0
Dựa trên 50 đánh giá về nhà cung cấp này
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạng
5 sao
100%
4 sao
0%
3 sao
0%
2 sao
0%
1 sao
0%