Tên thương hiệu: AUO
Thông tin chi tiết
Nguồn gốc:
Trung Quốc
Kiểu:
màn hình LCD
Kích thước hiển thị:
12.1
Loại nhà cung cấp:
Thương hiệu gốc
loại bảng điều khiển:
a-Si TFT-LCD, LCM
Nghị quyết:
1280(RGB)x800, WXGA 124PPI
Kích thước phác thảo:
278(W)x184(H)x9.94(S) mm
Góc nhìn:
89/89/89/89 (Loại.)(CR ≥10)
Độ sâu màu:
262K/16,2M 99% sRGB
Độ sáng:
1000 cd/m2 (Loại.)
Loại tín hiệu:
LVDS (1 ch, 6/8-bit), 30 chân Đầu nối
Max. Tối đa. Ratings Xếp hạng:
Nhiệt độ hoạt động: -30 ~ 85 °C; Nhiệt độ lưu trữ: -30 ~ 85 °C
Ứng dụng:
Y tế Chăm sóc sức khỏe công nghiệp
Bảo hành:
12 tháng
Làm nổi bật:
Màn hình LCD TFT AUO
màn hình tft công nghiệp auo
Màn hình LCD TFT 1280x800
Mô tả sản phẩm
Mô tả sản phẩm
Thương hiệu
AUO
Mã Model
G121EAN01.2
Kích thước đường chéo
12.1 inch
Loại màn hình
a-Si TFT-LCD,LCM
Độ phân giải
1280(RGB)×800, WXGA 124PPI
Định dạng điểm ảnh
Dải dọc RGB
Khu vực hoạt động
261.12(R)×163.2(C) mm
Khu vực hiển thị
264.22(R)×168.12(C) mm
Kích thước tổng thể
278(C)×184(R) ×9.94(D) mm
Xử lý bề mặt
Chống chói, Lớp phủ cứng (3H)
Độ sáng
1000 cd/m² (Điển hình)
Tỷ lệ tương phản
1000 : 1 (Điển hình) (TM)
Hướng nhìn
Đối xứng
Thời gian phản hồi
25 (Điển hình)(Tr+Td)
Góc nhìn
89/89/89/89 (Điển hình)(CR≥10)
Chế độ hoạt động
AHVA, Đen thường, Truyền qua
Hỗ trợ màu
262K/16.2M 99% sRGB
Nguồn sáng
WLED, 50K giờ, Có trình điều khiển LED
Trọng lượng
390g (Tối đa)
Màn hình cảm ứng
Không có
Tần số quét
60Hz
Môi trường
Nhiệt độ lưu trữ: -30 ~ 85 °C Nhiệt độ hoạt động: 30~ 85 °C
Loại giao diện
LVDS (1 kênh, 6/8-bit), Đầu nối 30 chân
Chi tiết giao diện
STARCONN, 093G30-B0001A-1, Bước răng 1.0mm
Hình ảnh chi tiết
Hồ sơ công ty
Câu hỏi thường gặp
Xếp hạng & Đánh giá
Đánh giá chung
5.0
Dựa trên 50 đánh giá về nhà cung cấp này
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạng
5 sao
100%
4 sao
0%
3 sao
0%
2 sao
0%
1 sao
0%