Màn hình máy tính để bàn LVDS TFT-LCD 23,8 inch 1920x1080 FHD LG LM238WF5-SSA1 với cảm ứng In-cell và giao diện USB
Tên thương hiệu: LG Display
Thông tin chi tiết
Nguồn gốc:
Trung Quốc
Kiểu:
màn hình LCD
Kích thước hiển thị:
23,8 inch
Loại nhà cung cấp:
Thương hiệu gốc
loại bảng điều khiển:
a-Si TFT-LCD, LCM
Nghị quyết:
1920(RGB)x1080, FHD 92PPI
Mô-đun ngoại cỡ (mm):
535,24(H)x313,18(V) x13(D)mm
Góc nhìn:
89/89/89/89 (Loại.)(CR ≥10)
Độ sáng:
250 cd/m2 (Loại.)
Giao diện tín hiệu:
LVDS (2 ch, 8-bit), 30 chân Đầu nối
Bảng điều khiển cảm ứng:
Chạm vào trong ô
Bảo hành:
12 tháng
Ứng dụng:
Màn hình máy tính để bàn HMI
Môi trường:
Vận hành : -0 ~ 50°C Bảo quản: -20 ~ 60°C
Làm nổi bật:
Màn hình LCD 1920X1080
Màn hình TFT công nghiệp 1920x1080
Màn hình LCD TFT FHD
Mô tả sản phẩm
Màn hình máy tính để bàn LVDS TFT-LCD 23,8 inch 1920x1080 FHD LG LM238WF5-SSA1 với cảm ứng In-cell và giao diện USB 0
Mô tả sản phẩm
Mẫu màn hình
LM238WF5-SSA1
Thương hiệu màn hình
LG Display
Kích thước (inch)
23.8 inch
Loại màn hình
a-Si TFT-LCD, LCM
Độ phân giải
1920(RGB)×1080, FHD 92PPI
Định dạng điểm ảnh
Dải dọc RGB
Kích thước module (mm)
535.24(R)×313.18(C)×13(D) mm
Chế độ hiển thị
IPS, Đen thường, Truyền qua
Khu vực hoạt động LCD (mm)
527.04(R)×296.46(C) mm
Thời gian phản hồi
14 (Điển hình)(G đến G) ms
Màu hiển thị
1.07B 72% NTSC
Nguồn sáng
WLED, 30K giờ, Không có trình điều khiển
Góc nhìn
85/85/80/80 (Điển hình)(CR≥10)
Cảm ứng
Cảm ứng In-cell, USB
Độ sáng
250 cd/m² (Điển hình)
Nguồn điện
5.0V (Điển hình)
Tỷ lệ tương phản
1000 : 1 (Điển hình) (TM)
Sử dụng cho
Màn hình máy tính để bàn
Tần số quét
60Hz
Môi trường
Nhiệt độ lưu trữ: -20 ~ 60 °C
Nhiệt độ hoạt động: -0 ~ 50°C
Loại giao diện LCM
LVDS (2 kênh, 8-bit), Đầu nối 30 chân
Đầu nối FPC
UJU, IS100-L30O-C23, Bước răng 1.0mm
Màn hình máy tính để bàn LVDS TFT-LCD 23,8 inch 1920x1080 FHD LG LM238WF5-SSA1 với cảm ứng In-cell và giao diện USB 1
Màn hình máy tính để bàn LVDS TFT-LCD 23,8 inch 1920x1080 FHD LG LM238WF5-SSA1 với cảm ứng In-cell và giao diện USB 2
Màn hình máy tính để bàn LVDS TFT-LCD 23,8 inch 1920x1080 FHD LG LM238WF5-SSA1 với cảm ứng In-cell và giao diện USB 3
Hình ảnh chi tiết
Hồ sơ công ty
Màn hình máy tính để bàn LVDS TFT-LCD 23,8 inch 1920x1080 FHD LG LM238WF5-SSA1 với cảm ứng In-cell và giao diện USB 4
Màn hình máy tính để bàn LVDS TFT-LCD 23,8 inch 1920x1080 FHD LG LM238WF5-SSA1 với cảm ứng In-cell và giao diện USB 5
Màn hình máy tính để bàn LVDS TFT-LCD 23,8 inch 1920x1080 FHD LG LM238WF5-SSA1 với cảm ứng In-cell và giao diện USB 6
Màn hình máy tính để bàn LVDS TFT-LCD 23,8 inch 1920x1080 FHD LG LM238WF5-SSA1 với cảm ứng In-cell và giao diện USB 7
Màn hình máy tính để bàn LVDS TFT-LCD 23,8 inch 1920x1080 FHD LG LM238WF5-SSA1 với cảm ứng In-cell và giao diện USB 8
Màn hình máy tính để bàn LVDS TFT-LCD 23,8 inch 1920x1080 FHD LG LM238WF5-SSA1 với cảm ứng In-cell và giao diện USB 9
Màn hình máy tính để bàn LVDS TFT-LCD 23,8 inch 1920x1080 FHD LG LM238WF5-SSA1 với cảm ứng In-cell và giao diện USB 10
Câu hỏi thường gặp
Màn hình máy tính để bàn LVDS TFT-LCD 23,8 inch 1920x1080 FHD LG LM238WF5-SSA1 với cảm ứng In-cell và giao diện USB 11
Xếp hạng & Đánh giá
Đánh giá chung
5.0
Dựa trên 50 đánh giá về nhà cung cấp này
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạng
5 sao
100%
4 sao
0%
3 sao
0%
2 sao
0%
1 sao
0%