Kyocera gốc 10,4 inch TCG104VGLCHANN-AN40 640x480 TFT-LCD nhiệt độ rộng ngoài trời độ sáng cao 1100nit Industrial Display Module
Tên thương hiệu: Kyocera
Thông tin chi tiết
Nguồn gốc:
Trung Quốc
Kiểu:
màn hình LCD
Kích thước hiển thị:
10,4 inch
Loại nhà cung cấp:
Thương hiệu gốc
loại bảng điều khiển:
a-Si TFT-LCD, LCM
Nghị quyết:
640(RGB)x480, VGA 76PPI
Mô-đun ngoại cỡ (mm):
230(W)x180.2(H) x11(D) mm
Góc nhìn:
70/70/60/70 (Loại.)(CR ≥10)
Độ sáng:
1100cd/m2
Giao diện tín hiệu:
LVDS (1 ch, 8-bit), 20 chân Đầu nối
Bảng điều khiển cảm ứng:
không có
Ứng dụng:
Độ sáng cao công nghiệp, ngoài trời
Bảo hành:
12 tháng
môi trường:
Operating Temp.: -30 ~ 80 °C ; Nhiệt độ hoạt động: -30 ~ 80 °C; Storage Temp.: -30
Làm nổi bật:
Màn hình LCD TFT 640x480
Màn hình TFT công nghiệp 640x480
màn hình tft công nghiệp lcd
Mô tả sản phẩm
Kyocera gốc 10,4 inch TCG104VGLCHANN-AN40 640x480 TFT-LCD nhiệt độ rộng ngoài trời độ sáng cao 1100nit Industrial Display Module 0
Mô tả sản phẩm
Mô hình bảng điều khiển
TCG104VGLCHANN-AN40
Thương hiệu bảng điều khiển
Kyocera
Kích thước (inch)
10.4 inch
Loại bảng điều khiển
a-Si TFT-LCD, LCM
Độ phân giải
640(RGB)×480, VGA 76PPI
Định dạng điểm ảnh
Dải dọc RGB
Kích thước mô-đun (mm)
230(H)×180.2(V) ×11(D) mm
Chế độ hiển thị
TN, Trắng thông thường, Truyền qua
Khu vực hoạt động LCD (mm)
211.2(W)×158.4(H) mm
Thời gian phản hồi
8/22 (Điển hình)(Tr/Td)
Màu hiển thị
16.7M 49% NTSC
Nguồn sáng
WLED, 70K giờ, Có trình điều khiển LED
Góc nhìn
70/70/60/70 (Điển hình)(CR≥10)
Cảm ứng
Không có
Độ sáng
1100cd/m² (Điển hình)
Nguồn điện
3.3V (Điển hình)
Tỷ lệ tương phản
500 : 1 (Điển hình) (TM)
Sử dụng cho
Công nghiệp, Độ sáng cao ngoài trời
Tốc độ khung hình
60Hz
Môi trường
Nhiệt độ lưu trữ: -30 ~ 80 °C
Nhiệt độ hoạt động: -30 ~ 80°C
Loại giao diện LCM
LVDS (1 kênh, 8-bit), Đầu nối 20 chân
Đầu nối FPC
JAE, FI-SE20P-HFE, Bước răng 1.25mm
Kyocera gốc 10,4 inch TCG104VGLCHANN-AN40 640x480 TFT-LCD nhiệt độ rộng ngoài trời độ sáng cao 1100nit Industrial Display Module 1
Hình ảnh chi tiết
Hồ sơ công ty
Kyocera gốc 10,4 inch TCG104VGLCHANN-AN40 640x480 TFT-LCD nhiệt độ rộng ngoài trời độ sáng cao 1100nit Industrial Display Module 2
Kyocera gốc 10,4 inch TCG104VGLCHANN-AN40 640x480 TFT-LCD nhiệt độ rộng ngoài trời độ sáng cao 1100nit Industrial Display Module 3
Kyocera gốc 10,4 inch TCG104VGLCHANN-AN40 640x480 TFT-LCD nhiệt độ rộng ngoài trời độ sáng cao 1100nit Industrial Display Module 4
Kyocera gốc 10,4 inch TCG104VGLCHANN-AN40 640x480 TFT-LCD nhiệt độ rộng ngoài trời độ sáng cao 1100nit Industrial Display Module 5
Kyocera gốc 10,4 inch TCG104VGLCHANN-AN40 640x480 TFT-LCD nhiệt độ rộng ngoài trời độ sáng cao 1100nit Industrial Display Module 6
Kyocera gốc 10,4 inch TCG104VGLCHANN-AN40 640x480 TFT-LCD nhiệt độ rộng ngoài trời độ sáng cao 1100nit Industrial Display Module 7
Kyocera gốc 10,4 inch TCG104VGLCHANN-AN40 640x480 TFT-LCD nhiệt độ rộng ngoài trời độ sáng cao 1100nit Industrial Display Module 8
Câu hỏi thường gặp
Kyocera gốc 10,4 inch TCG104VGLCHANN-AN40 640x480 TFT-LCD nhiệt độ rộng ngoài trời độ sáng cao 1100nit Industrial Display Module 9
Xếp hạng & Đánh giá
Đánh giá chung
5.0
Dựa trên 50 đánh giá về nhà cung cấp này
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạng
5 sao
100%
4 sao
0%
3 sao
0%
2 sao
0%
1 sao
0%