Loại gốc Tianma TM101DDHG01-72 Màn hình hiển thị TFT-LCD công nghiệp ô tô LVDS 10.1 inch 1024x600 WSVGA
Tên thương hiệu: Tianma
Thông tin chi tiết
Nguồn gốc:
Trung Quốc
Kiểu:
màn hình LCD
Kích thước hiển thị:
10,1 inch
Loại nhà cung cấp:
Thương hiệu gốc
loại bảng điều khiển:
a-Si TFT-LCD, LCM
Nghị quyết:
1024(RGB)x600, WSVGA 117PPI
Mô-đun ngoại cỡ (mm):
235(W)x143(H) x5.4(S)mm
Góc nhìn:
80/80/75/80 (Loại.)(CR ≥10)
Độ sáng:
450cd/m2
Giao diện tín hiệu:
LVDS (1 ch, 6/8-bit), 40 chân Đầu nối
Bảng điều khiển cảm ứng:
không có
Ứng dụng:
Công nghiệp
Điện áp đầu vào:
3,3V (Loại.)
Bảo hành:
12 tháng
Làm nổi bật:
màn hình lcd tianma tft
màn hình tft công nghiệp tianma
Màn hình LCD 1024x600 tft
Mô tả sản phẩm
Loại gốc Tianma TM101DDHG01-72 Màn hình hiển thị TFT-LCD công nghiệp ô tô LVDS 10.1 inch 1024x600 WSVGA 0
Mô tả sản phẩm
Mẫu màn hình
TM101DDHG01-72
Thương hiệu màn hình
Tianma
Kích thước (inch)
10.1 inch
Loại màn hình
a-Si TFT-LCD, LCM
Độ phân giải
1024(RGB)×600, WSVGA 117PPI
Định dạng điểm ảnh
Dải dọc RGB
Kích thước module (mm)
235×143×5.4 (Cao×Rộng×Dày)
Chế độ hiển thị
TN, Thông thường trắng, Truyền qua
Khu vực hiển thị LCD (mm)
222.72(R)×125.28(C) mm
Thời gian phản hồi
16 (Điển hình)(Tr+Td) ms
Màu hiển thị
262K/16.7M 47% NTSC
Nguồn sáng
WLED, 30K giờ, Có trình điều khiển LED
Góc nhìn
80/80/75/80 (Điển hình)(CR≥10)
Cảm ứng
Không có
Độ sáng
800 cd/m² (Điển hình)
Nguồn điện
3.3V (Điển hình)
Tỷ lệ tương phản
800 : 1 (Điển hình) (TM)
Sử dụng cho
Công nghiệp, Ô tô
Tần số quét
60Hz
Môi trường
Nhiệt độ lưu trữ: -30 ~ 80 °C
Nhiệt độ hoạt động: -20 ~ 70°C
Loại giao diện LCM
LVDS (1 kênh, 6/8-bit), Đầu nối 40 chân
Đầu nối FPC
I-pex, JAE, FI-SE20P-HFE, Bước răng 0.5mm
Loại gốc Tianma TM101DDHG01-72 Màn hình hiển thị TFT-LCD công nghiệp ô tô LVDS 10.1 inch 1024x600 WSVGA 1
Loại gốc Tianma TM101DDHG01-72 Màn hình hiển thị TFT-LCD công nghiệp ô tô LVDS 10.1 inch 1024x600 WSVGA 2
Hình ảnh chi tiết
Hồ sơ công ty
Loại gốc Tianma TM101DDHG01-72 Màn hình hiển thị TFT-LCD công nghiệp ô tô LVDS 10.1 inch 1024x600 WSVGA 3
Loại gốc Tianma TM101DDHG01-72 Màn hình hiển thị TFT-LCD công nghiệp ô tô LVDS 10.1 inch 1024x600 WSVGA 4
Loại gốc Tianma TM101DDHG01-72 Màn hình hiển thị TFT-LCD công nghiệp ô tô LVDS 10.1 inch 1024x600 WSVGA 5
Loại gốc Tianma TM101DDHG01-72 Màn hình hiển thị TFT-LCD công nghiệp ô tô LVDS 10.1 inch 1024x600 WSVGA 6
Loại gốc Tianma TM101DDHG01-72 Màn hình hiển thị TFT-LCD công nghiệp ô tô LVDS 10.1 inch 1024x600 WSVGA 7
Loại gốc Tianma TM101DDHG01-72 Màn hình hiển thị TFT-LCD công nghiệp ô tô LVDS 10.1 inch 1024x600 WSVGA 8
Loại gốc Tianma TM101DDHG01-72 Màn hình hiển thị TFT-LCD công nghiệp ô tô LVDS 10.1 inch 1024x600 WSVGA 9
Câu hỏi thường gặp
Loại gốc Tianma TM101DDHG01-72 Màn hình hiển thị TFT-LCD công nghiệp ô tô LVDS 10.1 inch 1024x600 WSVGA 10
Xếp hạng & Đánh giá
Đánh giá chung
5.0
Dựa trên 50 đánh giá về nhà cung cấp này
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạng
5 sao
100%
4 sao
0%
3 sao
0%
2 sao
0%
1 sao
0%