10.1 inch 1280x800 WXGA TFT-LCD CELL cho Innolux EE101IA-01D FOB PAD Tablet Thực hiện công nghiệp không có đèn nền
Tên thương hiệu: Innolux
Thông tin chi tiết
Nguồn gốc:
Trung Quốc
Kiểu:
màn hình LCD
Kích thước hiển thị:
10,1 inch
Loại nhà cung cấp:
Thương hiệu gốc
loại bảng điều khiển:
a-Si TFT-LCD, LCM
Nghị quyết:
1280(RGB)x800, WXGA 149PPI
Mô-đun ngoại cỡ (mm):
223,95(H)x144,24(V)x1,06(D) mm
Góc nhìn:
85/85/85/85 (Loại.)(CR ≥10)
Độ sáng:
0cd/m2
Giao diện tín hiệu:
LVDS (1 ch, 8-bit), 40 chân Đầu nối
Bảng điều khiển cảm ứng:
không có
Ứng dụng:
Công nghiệp, Máy tính bảng, PAD
Bảo hành:
12 tháng
Điện áp đầu vào:
3,3V (Loại.)
Làm nổi bật:
Màn hình LCD TFT 1280x800
1280X800 màn hình tft công nghiệp
màn hình tft công nghiệp lcd
Mô tả sản phẩm
10.1 inch 1280x800 WXGA TFT-LCD CELL cho Innolux EE101IA-01D FOB PAD Tablet Thực hiện công nghiệp không có đèn nền 0
Mô tả sản phẩm
Mẫu màn hình
EE101IA-01D
Thương hiệu màn hình
Innolux
Kích thước (inch)
10.1 inch
Loại màn hình
a-Si TFT-LCD, CELL, FOB
Độ phân giải
1280(RGB)×800, WXGA 149PPI
Định dạng điểm ảnh
Dải sọc dọc RGB
Kích thước module (mm)
223.95×144.24×1.06 (Cao×Rộng×Dày)
Chế độ hiển thị
IPS, Đen thường, Truyền qua
Khu vực hiển thị LCD (mm)
216.96(R)×135.6(C) mm
Thời gian phản hồi
10/15 (Điển hình)(Tr/Td) ms
Màu hiển thị
16.7M 50% NTSC
Nguồn sáng
Không đèn nền, Không trình điều khiển
Góc nhìn
85/85/85/85 (Điển hình)(CR≥10)
Độ truyền sáng
5.85% (Điển hình)
Độ sáng
0 cd/m² (Điển hình)
Nguồn điện
2.5/8.2/15/-13V (Điển hình)(VDD/AVDD/VGH/VGL)
Tỷ lệ tương phản
800 : 1 (Điển hình)(TM)
Sử dụng cho
Máy tính bảng PAD
Tần số khung hình
60Hz
Môi trường
Nhiệt độ lưu trữ: -30 ~ 80 °C
Nhiệt độ hoạt động: -20 ~ 70°C
Loại giao diện LCM
LVDS (1 kênh, 8-bit), Đầu nối 40 chân
Đầu nối FPC
10.1 inch 1280x800 WXGA TFT-LCD CELL cho Innolux EE101IA-01D FOB PAD Tablet Thực hiện công nghiệp không có đèn nền 1
10.1 inch 1280x800 WXGA TFT-LCD CELL cho Innolux EE101IA-01D FOB PAD Tablet Thực hiện công nghiệp không có đèn nền 2
10.1 inch 1280x800 WXGA TFT-LCD CELL cho Innolux EE101IA-01D FOB PAD Tablet Thực hiện công nghiệp không có đèn nền 3
Hình ảnh chi tiết
Hồ sơ công ty
10.1 inch 1280x800 WXGA TFT-LCD CELL cho Innolux EE101IA-01D FOB PAD Tablet Thực hiện công nghiệp không có đèn nền 4
10.1 inch 1280x800 WXGA TFT-LCD CELL cho Innolux EE101IA-01D FOB PAD Tablet Thực hiện công nghiệp không có đèn nền 5
10.1 inch 1280x800 WXGA TFT-LCD CELL cho Innolux EE101IA-01D FOB PAD Tablet Thực hiện công nghiệp không có đèn nền 6
10.1 inch 1280x800 WXGA TFT-LCD CELL cho Innolux EE101IA-01D FOB PAD Tablet Thực hiện công nghiệp không có đèn nền 7
10.1 inch 1280x800 WXGA TFT-LCD CELL cho Innolux EE101IA-01D FOB PAD Tablet Thực hiện công nghiệp không có đèn nền 8
10.1 inch 1280x800 WXGA TFT-LCD CELL cho Innolux EE101IA-01D FOB PAD Tablet Thực hiện công nghiệp không có đèn nền 9
10.1 inch 1280x800 WXGA TFT-LCD CELL cho Innolux EE101IA-01D FOB PAD Tablet Thực hiện công nghiệp không có đèn nền 10
Câu hỏi thường gặp
10.1 inch 1280x800 WXGA TFT-LCD CELL cho Innolux EE101IA-01D FOB PAD Tablet Thực hiện công nghiệp không có đèn nền 11
Xếp hạng & Đánh giá
Đánh giá chung
5.0
Dựa trên 50 đánh giá về nhà cung cấp này
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạng
5 sao
100%
4 sao
0%
3 sao
0%
2 sao
0%
1 sao
0%